Dê Nhất - D1's Unions

Red Devil

Member
Hỏi nó chứ hỏi gì tôi, tôi đứng xa mù..............chỉ thấy hai bóng người tay trong tay và một số thứ khác.....cũng trong nhau thôi.

Fit_perfect_boy

Troài, làm j` mà anh Dg nói em ghê thế ! j` mà " một số thứ khác cũng trong nhau " cơ !ho` ho`...em còn fải học anh nhìu nhìu ....Hix, có lẽ khi nào sang kia, mình sẽ ko bị .. làm fiền thía này nữa ! 1 đất nước vô duyên + nhà wê! ...mang tiếng là hội nhập mà.....! Hix...ko đỡ được !B-)

Red Devil

Member
Fit_perfect_boy said:
anh Dg ơi, Kitty có fải iem Châu D4 hông ?????
Kitty là con Mèo, bố cái thằng ngu. LÚc mày đang...abc thì cái lão già nào ra phá đám, chả biết suy luận cái gì cả.

vẫn đ** hiểu gì.......post cho anh em xem cái ảnh thằng maxi giơ tay đấm sweinsteinger nè.......

haha........ảnh độc đấy .........đi tống tiền thằng maxi ko đưa ảnh này lên fifa cho nó khỏi thi đấu :))

bestboy_D1

Member
Chán quá Anh bị loại rồi :|, hix , nhưng Anh đúng là tự mình hại mình, trên cơ mà còn không ăn được . Còn cái thằng BDN đá ngu như chó, bằng người đã kém, hơn người cũng không ăn được, đá ngu thế vào sâu làm gì cho chật chỗ ~x(

đúng rồi......mẹ kiếp..........chán thật.......tin mới nhất C.Ronaldo cho rằng MU ko còn thích hợp với mình mà đang hướng đến Real.........:|

bestboy_D1

Member
Bác này chắc đang mơ =)) , mà Valencia có cái gì để thằng Ronaldo về :-w, chả hiểu bao giờ xử tiếp vụ thằng Juventus nhẩy ;) , cho nó xuống hạng đê cho rộng chỗ =p~

tta

mấy thằng ngu này Valencia mạnh ngang ngửa Barca đó sao cứ gọi là đầy ! còn Juventus o thể xuống hạng 3.Nếu như vậy giải hạng 3 của Ý ( C2) sẽ có đến 13 tuyển thủ quốc gia các nước thi đấu ! Có khi Việt Nam nên mua lại một Clb ở giải hạng 3 nước Ý rùi cho các cầu thủ quốc gia sang thi đấu cọ sát chuẩn bị cho ASIAN CUP 2oo7 !;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000