Dê Nhất - D1's Unions

Red Devil said:
cám ơn bạn Lick. Yên tâm là nếu nick này đúng thì bạn sẽ kô sao. Còn nếu mà kô phải thì.........................
đây đúng là nick của Milu nhưng nếu nó ko bao giờ online = nick này thì ko phải lỗi của iem đâu nhé............:D

Red Devil

Member
Sat_thu_an_dudu said:
đây đúng là nick của Milu nhưng nếu nó ko bao giờ online = nick này thì ko phải lỗi của iem đâu nhé............:D
Còn nick nào đưa hết ra đây, add hết là xong.................

baby love

Moderator
bestboy_D1 said:
Lâu ko lên 4rum, chào mấy pác.Hè nóng quá , hôm nào đi bơi đi các pác :D
@ baby love : Ở nhà năm sau tớ về mua quà cho :D
:D
thật nhé:D
tớ chờ;-)
vừa lập nick mới
add Hiếu chưa nhỉ:-/

tta

Chào D1 Hiếu là thằng nào ?Tui chỉ biết mỗi thằng QA lớp này thôi ! Nghe nói chú đó họ ngu nhất lớp à ???

blue eyes

Moderator
megadeth said:
mấy thằng này bị mát mẹ dây thần kinh rồi.
tao khuyên các chú nên ra Trâu Quì đi còn hơn
:)) =)) tớ nghĩ chỗ đấy dành cho ấy hợp hơn đấy. Tự nhiên vào chửi người ta. :)) =)) Cay cú gì chăng?:-/ :)) =)) :) ;-)
À , quên mất, đây là D1 khóa 0407, hơn tuổi ấy đấy. Ấy có làm "em bé" thì làm chứ ở đây ko có ai là đệ của ấy đâu mà xưng hô như thế. Ở nhà vẫn xưng hô với người lớn như thế à?

Red Devil

Member
blue eyes said:
:)) =)) tớ nghĩ chỗ đấy dành cho ấy hợp hơn đấy. Tự nhiên vào chửi người ta. :)) =)) Cay cú gì chăng?:-/ :)) =)) :) ;-)
À , quên mất, đây là D1 khóa 0407, hơn tuổi ấy đấy. Ấy có làm "em bé" thì làm chứ ở đây ko có ai là đệ của ấy đâu mà xưng hô như thế. Ở nhà vẫn xưng hô với người lớn như thế à?
Vợ ơi! Vợ sai rùi. Thằng này hình như 2 năm học một lớp đấy...............đều là 10D2 cả....................=)) =)) =)) =)) =))

blue eyes

Moderator
Red Devil said:
Vợ ơi! Vợ sai rùi. Thằng này hình như 2 năm học một lớp đấy...............đều là 10D2 cả....................=)) =)) =)) =)) =))
oh, thế à? Thế thì bó tay rồi.

Chán quá, lại về 0508, chẳng vào đây nữa. Mọi người rảnh thì vào 0508 nhé. Nhộn nhịp lắm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000