Dê Nhất - D1's Unions

Red Devil

Member
mithanne89 said:
keu nham` nguoi` roai`, trai lop' F ma` li.;)
thong bao' voi' cac' ban. D1 va D2, ban. Duong co' kha? nang hip' dam con trai day'...>.<
Thằng này, sao mày bôi nhọ tao. Tao có phải dân A1 đâu mà có thể đạt đến cảnh giới đấy.

Red Devil

Member
Tonton said:
sao? thằng Dương gọi anh em vào đây làm gì?
mấy thằng con trai D1 tranh nhau cái gì với anh Dương nhà mình?
Anh ơi chúng ló đồi đánh em. Em mới xin cái nick của bạn lớp trưởng xinh xinh dễ thương mà chúng nó cứ sồn sồn lên làm nhứ em tranh kẹo mút với chúng ló ấy.

Tonton

đứa nào dám tranh nhau với mày?
mà bạn lớp trưởng lớp D1 là bạn nào nhỉ, sao tao k0 biết/
có gì xin luôn cho anh me nhé;) ;)

Red Devil

Member
Tonton said:
đứa nào dám tranh nhau với mày?
mà bạn lớp trưởng lớp D1 là bạn nào nhỉ, sao tao k0 biết/
có gì xin luôn cho anh me nhé;) ;)
Im, có gì xin cho tao thôi. Mà tình hình 1 chọi 24 xem ra khó mà lấy được lắm. Chưa kể chúng nó đoàn kết thế này, có chết cũng kô khai thì phiền rồi.

Tonton

sợ ít thì để tao gọi lên thêm cho, con trai thì lớp ta thiếu gì...
mà có gì mà phải khai với k0 khai: mày bảo các bạn ấy cho nick lớp trưởng lớp họ thì mày cho lại họ nick Xuân Hồng nhà mình

Red Devil

Member
Ý kiến hay. Nhờ lớp trưởng lớp mình lấy trực tiếp luôn. Xuân Hồng cũng có quen biết mà. Xem ra mấy thằng cu D1 có muốn giữ bí mật cũng kô nổi rồi. Hahahahahahaha

Tonton

vớ vẩn, chuyện "con trai chúng mình" ai để con gái xen vào?
thôi, nhờ đam quang với hải long gọi là "thay mặt các bạn nam lớp F"
=)) =)) =))

Red Devil

Member
Kô. Tao thà chết chứ kô để hai cái thằng Ngu đấy thay mặt tao. Còn gì là phong cách pro nữa (xin lỗi anh Quang,anh Long, nếu linh hồn hai anh có thiêng thì tha cho em).

Tonton

thế thì mày gọi bọn tao lên đây làm đ... gi?X(
mà hình như tao báo hết cho bọn con trai lớp mình rồi:"> :">

nick bạn lớp trưởng nè : ginyumeika1989 pass là ******* ...........:D.........đông quá em chịu thua roài........em khai nick ra rồi thì các bác tha em nhé........:D..........

Red Devil

Member
Sat_thu_an_dudu said:
nick bạn lớp trưởng nè : ginyumeika1989 pass là ******* ...........:D.........đông quá em chịu thua roài........em khai nick ra rồi thì các bác tha em nhé........:D..........
cám ơn bạn Lick. Yên tâm là nếu nick này đúng thì bạn sẽ kô sao. Còn nếu mà kô phải thì.........................

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000