Dê Nhất - D1's Unions

may mà nó không rủ đi..........chứ chỗ đấy nhiều vắt với sâu róm chả biết 2 đứa có làm dc gì ko.......:))..........rủ đi lại về ko chả làm dc gì thì chán lắm nhỉ thắng nhỉ :))...........nhà ku Hiếu cãi nhau với FPT.......cuối cùng cắt ~> ko trả tiền nữa..........~> lắp net mới =))

megadeth said:
D1 toàn lũ "quề nha" lên xem chán phèo
con` hon thang rock riec' nua mua`.........

ma` thang` cha red devil chua so sao mà vẫn còn mún xinh nick :D........ông mới đi luyện võ về hay sao........có đủ đánh 24 nhóc D1 ko .........:D

megadeth

việc gì phải sợ bọn D1
mấy thằng oắt con sang D2 bị đập chết như mấy con "dết"
mà cái thằng sát thủ.... gì đó trói gà còn chưa chặt huống hồ đòi đánh nhau

megadeth

mày bảo tao rock nửa mùa mà không sợ mấy hôm nữa "bươn người " à?????
cho mày "thân xác hoang tàn không nhận ra bây h"

mithanne89

rock nửa mùa với quề nha đánh nhau ; )) , hay đấy, iem dân chiều ko bít danh tính mấy anh, cho em xem 1 lần đi, năm sau hoc. cùng thì có gì học hỏi với;)),
topic của những thằng dê mà thiếu A1 là ko đc

Red Devil

Member
mithanne89 said:
rock nửa mùa với quề nha đánh nhau ; )) , hay đấy, iem dân chiều ko bít danh tính mấy anh, cho em xem 1 lần đi, năm sau hoc. cùng thì có gì học hỏi với;)),
topic của những thằng dê mà thiếu A1 là ko đc
Công nhận, mày dê thật.
@ lick: vớ vẩn, quân tử kô dùng sức nhé, chỉ dùng độc thôi, 24 thằng, mỗi thằng 1g thạch tín vi chi là............đắt vãi linh hồn..........thôi dùng thuốc chuột cho rẻ. Bạn Lick dùng đầu tiên nhé...........;-) ;-) ;-) ;-)

hehe.........cai' thang` tieu nhan nay`.......dung` cach' day' gianh` nguoi` dep xem co dc ko.......
to ThanhTrung: Dạo này mày còn thích bức tường không nhỉ.......hay giờ bước lên tầm cỡ thế giới gòi lại đi chửi bức tường như chó ...........:))..........loại mày chỉ thế thôi cãi nhau với mày làm gì cho tốn sức...........

megadeth

tao chỉ thích 1 vài bài của Bức Tường thôi còn lại thì nghe sến lắm
mà dạng mày 1 bên tai nghe rock 1 bên nghe Lam Trường hay Xuân Mai đúng không hả Lịch"Công Lý"

Red Devil

Member
Sat_thu_an_dudu said:
hehe.........cai' thang` tieu nhan nay`.......dung` cach' day' gianh` nguoi` dep xem co dc ko.......
Thôi được, sợ rồi, các anh thích ỷ đông hiếp ít thì em sợ rồi. Để xem 24 thằng cu D1 làm gì nổi mấy thằng cu lớp F này. Con trai lớp F đâu rồi, vào đây giành người đẹp với tao (xin lỗi bạn Mi )...........anh em đâu!!!!!!!!!!!!!!

Red Devil

Member
megadeth said:
thằng ku Dương nên bít không chỉ có lớp D1 đâu nhá
phải kể đến 1 số thành phần D2 nữa
Luôn đi, cho gãy cổ phát nữa bây giờ............đúp một lần chưa đủ à...............=)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000