Dê Nhất - D1's Unions

Fit_perfect_boy

Hum nay học như dở hơi, hix...cái con bé ngồi cạnh mình như...ý ! Hix...ngồi cạnh mà ức chế đ...chịu được ! hixX( X( X( ức chế wé !X(

Fit_perfect_boy

Lần đầu tiên mình gặp phải con bé khó chịu thía nè ! Chán thật !:(( Ông trời ơi, con có làm j` nên tội đâu mà trời bắt con fải sống trong....khổ sở thía nài ! hix......My god, tell me why ???:?

Fit_perfect_boy

Ặc, mài đang trêu tao hả Hiếu ! Hix....để tao kể đầu đuôi nhớ ... Trong giờ học thỉnh thoảng con bé lại kêu lên : "Eo ôi, chán ốm!":-O khó chịu thật ! X(
Ngồi trong giờ còn nói chuyện, lại còn mồm to....hix...mình mắng cho thì lại mắng lại cả mình ! Những lúc mình nói chyện thì con bé lại kêu lên + mắng mình. :-/
Giờ kiểm tra thì mình nhắc bài nó, đến khi nó nhắc đc mình 1 bài thì ra vẻ ta đây ...."kiêu "! :p
Nhiều lúc ngồi chiếm chỗ của nó 1 tí thui mà nó cũng hét toáng lên, nó ngồi 1 mình sướng cũng chẳng cảm ơn mình 1 câu!:(
Những lúc mình chuẩn bị lên bảng, nó fệt ngay cho 1 câu : "cố gắng đc ...điểm kém nhớ !Đc điểm kém về đây tôi khao? " --> chán chả bùn nói ...:))
Ngồi trong lớp thì cứ nói linh ta linh tinh, mình trêu thì lại cú + tức nhưng ko làm j` được !Thật ra mình cũng ko muốn trêu nó đâu, vì cứ nhìn vào mẹt nó thì mình lại thấy ...bùn nôn:-S ! ...ấu dã man. Tôi dám cá với cả nhà là con bé này có thể xếp vào TOP CÁ SẤU D1 đấy ! hĩ...:))

Red Devil

Member
Đáng kiếp thằng ngu..............số mày chịu thế là phải roài.............Mà biết đâu cái bạn ý thích mày nên mới làm thế đấy......ặc ặc ặc ặc...............

ginyumeika

Fit_perfect_boy said:
Lần đầu tiên mình gặp phải con bé khó chịu thía nè ! Chán thật !:(( Ông trời ơi, con có làm j` nên tội đâu mà trời bắt con fải sống trong....khổ sở thía nài ! hix......My god, tell me why ???:?
Tớ thấy tính bạn ý cũng hay mà,nói chuyện với bạn ý vui phết, sao Thắng cứ hay chê thế, :)) Chả bù cho Hiếu, với Vũ Sơn thỉnh thoảng lại quay xuống nhìn bạn ý

blue eyes

Moderator
mấy hôm mới lên mà thấy vẫn trang 36 à??? Cho lên trang 37 nhá....
@ Chồng: Tạt ngang tạt dọc tí....cho đỡ chán ^^ híe...mà thôi, đợt này thi HK, iem sẽ tuân thủ luật giao thông, onl ít đi......
lên trang 37 rồi đấy, sướng nhỉ

ginyumeika said:
Tớ thấy tính bạn ý cũng hay mà,nói chuyện với bạn ý vui phết, sao Thắng cứ hay chê thế, :)) Chả bù cho Hiếu, với Vũ Sơn thỉnh thoảng lại quay xuống nhìn bạn ý
Vũ sơn quay xuống nhìn Mi thì có:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000