Dãy hành lang kỷ niệm

thangdeu

binhan_tran83 said:
không theo dõi từ đầu, chẳng hiểu các bác nói gì, mà dạo này, em nhớ các bác quá, bên này suốt ngày chỉ có ngồi net, đi đá bóng thì toàn thằng gà, chán chẳng buồn vung chân hic hic
binhan_tran83 said:
không theo dõi từ đầu, chẳng hiểu các bác nói gì, mà dạo này, em nhớ các bác quá, bên này suốt ngày chỉ có ngồi net, đi đá bóng thì toàn thằng gà, chán chẳng buồn vung chân hic hic
Cho chú nói lại câu nữa, nhớ mấy thằng D1 ặc :D , chú cần phơm lại hộ anh em phát chú ợ :q:, chú nhớ cái gì.... nói rõ hơn đê :D . Còn nếu chú buồn , chán net , thèm "cơm" Việt , thì kiếm tạm hàng địa phương lấy ngắn nuôi dài :) , mình cũng là người chứ có phải sư đâu =))
Còn câu chuyện từ trên xuống ở cái thread này theo tao hiểu là chuyện tán gái lộ thiên phi định hướng của thằng Vova từ hơn 5 năm nay chưa ra đâu vào đâu , cộng thêm thằng kakaka vừa xoa vừa tát, mịa bạn đ' gì đểu thật X(. Nếu chú Vova cần tập huấn ngắn hoặc dài hạn, hỏi thằng An, theo tao biết thằng này rất khá :q: ,ít nhiều cũng làm đủ trò trước lúc đi xa và hơn thế nữa :q:. Tao thấy thằng Vova vác thơ, truyện sưu tầm đi cưa gái trên forum xem ra kô hiệu quả. Nhân nhắc chuyện sưu tầm thơ, tớ cũng góp 1 bài tặng Vova, hy vọng chú rút ra được ít nhiều :D .

Chọn mãi mới được một ngày
Gặp em để quyết giãi bày yêu thương
Hai đứa ngồi trên bờ mương
Công nông thì chạy trên đường, bụi ghê
Cứ thế mà buôn dưa lê
Mãi không đề cập vấn đề trọng tâm
Hiệp liền nói chuyện lòng vòng
Đợi em sơ ý là cầm tay luôn..
Dù rằng Hiệp chộp rất nhanh
Em rút tay lại còn lành nghề hơn
Mất đà Hiệp lộn xuống mương
Bò lên đã thấy em chuồn từ lâu.
Vừa về Hiệp vừa lầu bầu:
"Biết thế bố bỏ từ lâu cho rồi".

Kính tặng bạn Vova :q:

Chipflo

Member
Hehe, bác K quay trở lại rồi đấy hả? Admin cảnh cáo vài câu, bác chạy mất dép :D. "Tu" bấy lâu, giờ "mở máy" lại, không phải "đá" admin mà quay về "đá gà nhà" :-S
Mất mặt quá :>

nobita_d1

hê hê thằng vova đang hoảng sợ vì sự biến mất của ông (bà cũng được) đánh cá và con cá...............già ha ha
Vova ơi mày yên tâm bà đánh cá đang ngồi yên câu cá mà, khi đi câu thì phải ngồi yên thỉnh thoảng vứt thính xuống thì cá mới cặn Chứ ồn ào thì cá chạy mất he he phai kiên trì con cá già ơi............hê hê

Vova

Thằng nobita biến đê, xuất hiện bất thình lình chọc ngoáy sau lưng chiến sỹ quá. Thangdeu làm cho tinh hình của em bây h vừa căng lại vừa thằng , không còn cách gì xoa dịu rồi, nghĩ mệt quá.... Ủa mà lộ thiên vô định hướng là thế quái nào? Hướng cực chuẩn.
Thanks bác flo bác cứ xuất hiện là bênh em. Khổ em thế đấy , hiền khố nên bị thangdeu nó bắt nạt...hic hci

chip

e hèm nói xấu người ta thế đủ chưa hả? D1 thì về forum của D1 đi. Câu chuyện đang nghiêm túc, lãng mạn thì bị D1 vào phá đám. Đáng ghét thật.
To Hiệp: Cẩn thẩn đấy với bài phỏng vấn của you.

nobita_d1

ê ê, thế là thế nào nhỉ sao lại bao D1 nói xấu Chip, không được chụp mũ nhau thế chứ? đề nghị nói có sách mách có chứng tui tìm mãi mà không thấy chỗ nào xấu cạ
to Vova: bài phỏng vấn rất hay, chỉ cần đổi tên PV thành Vova là hoàn hảo hê hê

kakaka

đúng đúng
D1 luôn coi chip như 1 hình mẫu lý tưởng của phụ nữ VN hiện đại
sao lại có chuyện nói xấu được
người như chip là rất mực rồi

chip

hatovica said:
Chip dễ thương thật mà... :>>
không dám đâu. Hè này Sơn có về không? Nhớ năm ngoái cũng tầm này thì Sơn và Dương về nhỉ? Nếu về nhớ báo nhé. đặc biệt nếu lại lên cái văn phòng du học như năm ngoái... Tháng sau là người ta bảo vệ luận văn rùi... :( =((

hatovica

Member
chip said:
không dám đâu. Hè này Sơn có về không? Nhớ năm ngoái cũng tầm này thì Sơn và Dương về nhỉ? Nếu về nhớ báo nhé. đặc biệt nếu lại lên cái văn phòng du học như năm ngoái... Tháng sau là người ta bảo vệ luận văn rùi... :( =((
Sơn thì chắc ko về rồi, còn thằng Dương thì kiểu gì nó chẳng về, hi vọng hè năm sau về sẽ gặp Thu.

Tháng 6 bảo vệ luận văn, chúc Thu thành công... :)

nobita_d1

hê hê Thằng kakaka này đúng là toàn nịnh đầm không biết đỏ................... răng hê hê, em chỉ nói là không hề nói xấu thôi còn việc khác thì để con cá...........già kia nó nhận xét hê hê riêng em không dám nhận xét thật sợ làm mất đoàn kết nội bộ hê hê

Vova

=(( . các bác ơi ! Để lại sự bình yên vốn có trong forum đi , quay về với mái nhà D1 vậy. Chúng ta như những đứa trẻ con bị ruồng bỏ. Đau lòng lắm thay ! ! !
Thằng Nobia : mày uống bao cafe đút lót của tao rồi không giúp anh em thì chớ , lại còn phá bĩnh hả. GIận quá !
To Chip : XIn lỗi bạn, tớ không nghĩ là bạn phản ứng mạnh đến thế. Chẳng qua lâu lắm rồi không gặp Chip , nên trêu đùa vậy thôi. Để có cớ nói chuyện ý mà. Ban giận thật à? Vậy xin lỗi thêm lần nữa.

Chipflo

Member
Vova said:
=(( . các bác ơi ! Để lại sự bình yên vốn có trong forum đi , quay về với mái nhà D1 vậy. Chúng ta như những đứa trẻ con bị ruồng bỏ. Đau lòng lắm thay ! ! !
Anh em mình giờ làm gì còn nhà :D , forum lớp mình cũng có vài cái giỗ rồi.
Sao anh em mình đi đâu cũng gặp hoàn cảnh này nhỉ :D

chip

Vova said:
=(( . To Chip : XIn lỗi bạn, tớ không nghĩ là bạn phản ứng mạnh đến thế. Chẳng qua lâu lắm rồi không gặp Chip , nên trêu đùa vậy thôi. Để có cớ nói chuyện ý mà. Ban giận thật à? Vậy xin lỗi thêm lần nữa.
Làm gì mà nặng nề thế? Thu có gì đâu mà Hiệp nói "phản ứng mạnh đến thế"? ;-) Đợt này hơi bận nên không có thời gian lên đây, cũng như đi 'đâu đo' :>> có lẽ mình mới phải là người xin lỗi thì phải :?
Hi hi... mùng 10 tới phải bảo vệ rồi mà vẫn chưa chuẩn bị xong nên mọi date đều cancel hết... :D
Hy vọng mọi người sẽ có một mùa hè vui vẻ!!!! :9

Chipflo

Member
Nhớ thật ....
Hôm trước có mấy em về trường mình chụp ảnh rồi gửi, nhìn trường mình bây giờ hoành tráng phết. Thế không biết cái hành lang ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000