Danh sách những ứng cử viên cho... "chức vô địch"

hatovica

Member
Thôi thì mạn phép mọi người, cho tui được đưa ra danh sách những ứng cử viên cho danh hiệu "bạn gái đẹp" của HS CVA 98-01. Chứ cứ để mọi người nêu tên lung tung thì chẳng biết thế nào mà lần. Mọi người theo danh sách này mà bầu cử nhé! Nếu tui có gì sai xin được lượng thứ, bởi vì mọi thứ đều có tính tương đối thôi.
A1: Nam Phương
A2: Thùy Trinh
A3: Kim Thanh
A4: Đặng Anh Thư
A5: Trương Huyền
A6: Bảo Anh
A7: Hồng trang
D1: Quỳnh (lớp trưởng)
D2: Quỳnh Thu
D3: Nga
D4: Dung (bí thư hay lớp trưởng gì đó)
D5&D6: 2 chị em sinh đôi, mỗi người 1 lớp, một bạn tên Hiền, một bạn tên Mai
F: Thu Hà (tóc dài)
Nếu ai trong khóa mình có ảnh của những bạn trong danh sách này, làm ơn post lên, chú thích để mọi người cùng bỏ phiếu nhé! Có ai có thắc mắc gì thì cứ hỏi, trả lời được thì tui sẽ trả lời.

Để cho mọi người thảo luận 1 thời gian, sau đó tui sẽ nói bạn admin tạo cho cái poll, có due date đàng hoàng để mọi người cùng bỏ phiếu nhé!

1 lần nữa, nếu có gì sai xót, xin được lượng thứ!!!! :)

Maika

Nhìn chữ '' chức vô địch '' tớ tưởng khóa mình còn thi đấu cử tạ hay chống đẩy cơ đấy :p
Đã có danh sách '' bạn gái đẹp '' tớ đề nghị bạn Sơn lên danh sách '' bạn trai xấu'' cho khóa mình nữa , hơi bị nhiều đấy :p

kiddo

Member
Con Lan định lập "black list" ở đây hử? Cẩn thận bị đánh hội đồng thì lại khốn khổ đấy em :p=))

hatovica

Member
vinh_3leph4nt said:
Tui complain với bác là lớp C-A7 tụi tui đề cử bạn Hồng Thu Trang chứ kg fải Hồng Trang, kekekek...Anyway, thx
Thì gọi tắt là Hồng Trang thôi mà. Ngày xưa Sơn toàn gọi Trang là Hồng Trang thôi. :)

vinh_3leph4nt

Hic...Bác thông cảm, cái list của bác rất rõ ràng nhưng có 1 số nhân có thể bít mặt nhưng kg bít tên. Có ai post hình lên thì tốt quá!!!

[Rus]

ko có ảnh kèm theo, em chẳng biết Vote cho ai cả.....Thôi thì vote cho Trương Huyền lớp A5 vậy.

vinh_3leph4nt

Mỗi người được bỏ mấy fiếu hả bác? Hehehe...Vì niềm tự hào vương quốc A7, tui vote cho bạn Trang. Ngoài ra, vì cá nhân, tui vote cho bạn Hiền D5 hay D6 gì đó, kg nhớ chính xác, hehe...Có được thêm 1 lá fiếu kg bác? Hehehe...

Papaya

Trâm cũng vote cho bạn Hồng Thu Trang 1 phiếu nhé !
Với cả mình thấy D5 có bạn Thanh Thảo rất được sao ko đề cử bạn Thảo nhỉ? Thay người được ko bạn Sơn?

hatovica

Member
Sơn có nói với mọi người là danh sách này chỉ có tính tương đối, nên mong mọi người thông cảm, nếu giờ mà thay đổi thì hơi ngai. Thêm một điều nữa là bạn nào cảm thấy mình xứng đáng là ứng cử viên mà Sơn ko đề cập đến thì cũng bỏ quá cho S nhé!
Với lại, quan trọng là mong mọi người giúp đỡ post ảnh của những ứng cử viên lên dùm. Khi mọi ứng cử viên đều đã được nhận diện, S sẽ nói admin tạo 1 cái poll để mọi người cùng bỏ phiếu nhé!

Thân!

vinh_3leph4nt

Kekkee....Tui thấy tui xứng đáng làm ứng cử viên, xin bác Sơn ghi danh, "Người đẹp Voi", kekekekek....Just joke, kekekekkekek.... Mà đúng là kg có ảnh thì hơi khó bình chọn đấy nhể, hichichic....

canna13

Thùy Trinh lấy chồng rồi vừa già vừa xấu, ko xứng đáng vào danh sách, Khiếu Nại
Thay mặt lớp A2 bầu Huong dặt deo - vừa "xinh" vừa học giỏi heehehehe.

hatovica

Member
canna13 said:
Thùy Trinh lấy chồng rồi vừa già vừa xấu, ko xứng đáng vào danh sách, Khiếu Nại
Thay mặt lớp A2 bầu Huong dặt deo - vừa "xinh" vừa học giỏi heehehehe.
hả???????????????????????? :-O :-O :-O
Ko tin, có gì làm bằng chứng koko???

=(( =(( =((

canna13

chỉ có nhân chứng thôi. Đến nhà Trinh bây h sẽ thấy một mẹ xề đang tất bật nấu cơm quét nhà, rửa chân cho chồng heehe..

quanpdl

Hum`, toi co' y kien voi bac Tan Son Nhat la lan sau de? cai topic no hap dan mot chut .Ai doi` toi doc wa tuong? la bau cu cho giai? cu? ta. hay vat. va~ gie`...kaka ...Nen dek them` vao ma bau cu? ...

Nghe may cai ten ung' cu? ten nao` cung thay' sang' gia' day' ...Neu duoc thi` toi vote tuot' ...Con` neu chon 1 thi` toi chang chon ai ...ban nao cung thich bo? ai cugn tiec' ..kha`kha`.Truong Huyen mat mui~ the nao` nhi? ???Ko nho',bac nao` co anh? thi post cai de .
@Long Vinh: chu' may` cung dep trai ,tran' cao,anh thay vote cho chu may` 1 fieu cung ko tiec'...kaka

Bop_31337

Member
- cái danh sách của chú hàng tồn vĩnh cửu (hatovica) này đưa ra lâu lắm rồi mà ko có ảnh ọt gì, nhiều người chẳng biết mặt mũi thế nào, bỏ phiếu nhầm sau lại cứ ân hận day dứt đứt ruột mà tiếc ấy chứ, h h. Tớ nhớ nhất bạn gì bên A4 í, cái người mà hay lên cầm micro nói theo nhạc í, bỏ fiếu cho bạn í, 1 fiếu cho cái bạn gì đấy nhá.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000