Dành cho thành viên và sắp là thành viên của CLB nhạc cổ điển

Bộ sậu đầu tiên đã thi xong! Cố chủ nhiệm và cố phó chủ nhiệm đã chính thức được sắc phong thêm từ "cố" :(

Để CLB có thể sinh hoạt được sớm nhất có thể đề nghị mọi người lên lịch và thông báo cho cố chủ nhiệm qua

For everyone : [email protected]
For old member : [email protected]

Nhanh lên nhé

haketu

Member
Anh Hung` said:
Bộ sậu đầu tiên đã thi xong! Cố chủ nhiệm và cố phó chủ nhiệm đã chính thức được sắc phong thêm từ "cố"
Phải gọi là cựu chứ anh, chứ "cố" thì...........chít.........

Đã có lịch hẹn cụ thể
8 h sáng ngày thứ 6 - 15/7/2005 tại cổng trường Chu Văn An ta.
Đề nghị mọi người đến sơm để chúng ta đi tiếp ( cụ thể sẽ họp mặt tại nhà cố chủ nhiệm nhưng tập trung tại cổng trường vì thế nếu đến muộn thì.... :D )
Sẽ có đại diện CLB đón các bạn ( Mai 12 A4 và Trang 12 D5 ) nếu không tìm thấy nhớ hỏi thăm để ý khu vực trước cổng trường!
Thân

haketu

Member
anh ơi cho bọn em số điện thoại với địa chỉ đi, phòng khi đến muộn
à cho em hỏi luôn, hôm đấy đi gì đến đấy ạ, nhỡ mọi người xế nổ hết, mỗi mình mình xế điếc, híc

vichia

Active Member
Mặc dù không đủ trình độ thẩm âm để tham gia, ( theo lời anh Hùng thì là "không có được cái duyên với nhạc cổ điển" ), nhưng tại hạ vẫn luôn mong câu lạc bộ phát triển vững mạnh ! Có event gì hay ho thì call tại hạ 1 phát nhé !

YM : [email protected]

Vũ "nhị"

Member
Tất nhiên rồi, nhưng mà các hậu bối phải đề đạt nguyện vọng để cái tiền bối biết đường mà thu xếp. Chẳng hạn lần sau vác đàn đi... Nói chung là còn phải tùy cơ mà ứng biến.

haketu

Member
nhất trí, thứ 3 sau tụi em vác đàn đi nhé
à anh Nhị ơi, cái chữ Nhị của anh có nghĩa là anh chơi đàn ..... nhị à(violon đui ý) =))
anh chơi cổ điển hay điện thế. em chơi cổ điển nhưng kiến thức nông dân lắm. mong anh chỉ giáo

smooth

Member
sao lại hỏi lạ thế nhờ ?? thế đánh cổ điển trên đàn điện thì có được coi là đánh cổ điển ko ?? hay đánh nhạc nhẹ trên cái đàn gỗ (thg` để đánh cổ điển) thì nó lại là cổ điển à ??
mình chả biết tý nào về cổ điển :( :(

haketu

Member
anh Đức said:
sao lại hỏi lạ thế nhờ ?? thế đánh cổ điển trên đàn điện thì có được coi là đánh cổ điển ko ?? hay đánh nhạc nhẹ trên cái đàn gỗ (thg` để đánh cổ điển) thì nó lại là cổ điển à ??
mình chả biết tý nào về cổ điển
ý em hỏi là anh ấy đang chơi đàn gì ý?

haketu

Member
Heu Quân said:
thế hôm trước đi họp thế nào, đàn em nặng bỏ xừ, vác cả cục PSR 2100 nặng như lợn + trời nắng nóng => heo quay
lúc đi qua nhà anh mày cái nhé. đi xe đạp thôi

Chán các chú quá. Chơi cổ điển trên phương tiện hiện đại (đàn điện.....) người ta gọi là cross-over ( như kiểu bond ) ;còn lấy nhạc cụ cổ điển ra chơi nhạc hiện đại thì có 1 trường phái thường được biết đến gọi là semi-classic tiêu biểu là Richard Clayderman. Còn ai biết thêm về các thuật ngữ âm nhạc thì bổ xung thêm !
Thân

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000