Dân nghiền truyện tranh cho hỏi tẹo :)

Có ai biết địa chỉ web để đọc truyện Hỏa Phụng Liêu Nguyên ở đâu không? Bản tiếng Anh cũng được. Tên tiếng anh của truyện này là The Ravages of Times do tác giả Chan Mou người Hồng Kông vẽ. Cám ơn nhiều

zazazu_lynk

Member
Dân tình chỉ thích manga là chính , chứ để đổ xô đi tìm manhua thì hơi khó , xem ra lên google gõ từ khóa vô và tìm lần mò ảnh theo đường link mẫu thì sẽ ra thôi ^^

X-monster

Đừng lên narutofan em ơi, trên đấy chả có update thường xuyên đâu. Lên mangatraders.com hoặc stoptazmo.com í. Ôi mà phần mới của Naruto chán lắm! Chị khuyên em là giở truyện cũ ra đọc thì sẽ thấy hay hơn!

sen_beo_ngu

Member
Đừng lên narutofan em ơi, trên đấy chả có update thường xuyên đâu. Lên mangatraders.com hoặc stoptazmo.com í. Ôi mà phần mới của Naruto chán lắm! Chị khuyên em là giở truyện cũ ra đọc thì sẽ thấy hay hơn!
Kì lạ, sao mọi người lại kêu phần mới của Naruto chán nhỉ? Em thấy hay lắm chứ, Sasuke khi lớn đẹp trai quá trời :x :x :x .Càng đọc phần mới càng thích Gai-sensei với Rock Lee. Em mới đọc đến chap 307, còn cả 1 đoạn dài dài chưa down được. Khổ nỗi cái link trên narutofan hay hỏng quá ! ><

goldenrain

stoptazmo tớ khoái nó vì mỗi futari ecchi, còn tốc độ như rùa
http://www.anime-eden.com : 1 kho manga&anime khổng lồ, đặc biệt là anime nếu down vào buổi chiều (2h-5h) thì có thể đạt được 500KB/s (chú ý là KB chứ ko phải Kb nhé)
Có rất nhiều server, mỗi esp có thể có nhiều mirror trên 1 server, mỗi server có thể down 1 esp 1 lượt, dơn cử như naruto đặt trên 3 server --> down được 3 esp 1 lần, VN đặc biệt hợp với server 2, tốc độ cực cao, trong lúc chờ down naruto có thể down anime khác trên nhiều server khác, có tất cả 16 server( nếu ko nhầm --> down được 16 esp anime các loại trong cùng 1 thời điểm)
Chất lượng hình ảnh vào âm thanh tốt, chuẩn avi
Regnick và sau đó là down 1 cách điên cuồng, chỉ sau 2 tuần là đầy ổ 80G
Good luck
(Chú ý mấy hôm nay cho đứt cáp quang nên tốc độ ko cao lắm, sau khi sửa xong thì ko phải bàn cãi)
Nếu thấy trang này hay thì thanks phát

Đọc đến chap 335 rồi
Naruto càng đọc càng hay :X :X
Hix, tội nghiệp ông Asuma nhỉ :(

Đã ai đọc Hunter mấy chap mới chưa ?
Chap mới nhất là 260 à ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000