dân game chuvanan đâu rùi

Status
Không mở trả lời sau này.

nhatthieugia

4rum này dành cho những người thích chơi game đã chơi game đang chơi game và sẽ chơi game,mong sự giúp đỡ của các cho 4rum ta hoành tráng :9
Đầu tiên là pác nào đang chơi star online ko ,chỉ cho vài chiêu em đánh noob lắm ,nick asia:barcaboyvn,nick USA east :eek:venightwithme

ark

Active Member
Sao chưa thấy chú em vào channel vietnam bao h :-?

Post vào box Games nhé :-? Mod lock hộ topic

nhatthieugia

hay wa có bác ở đây rui,bác ark ơi chỉ cho em cách nào channel vietnam cái ,em làm theo các điền anh ,điền chị chỉ bảo (thì vào cái phần channel rùi đánh chữ vietnam vào là dc) nhưng em làm cả chuc lần rui nhưng ko dc.Có phải do cd key đểu ko ạ, xin bác chỉ dùm em

Ưhm! ANh Nhật đừng coi thg em chứ! Hie hie hie! Nhưng dạo này post bài nhìu quá quên cả chơi! Hix! :(
À quên mất, để em ra tay bảo vệ anh Nhật!
Bác ark đừng có bắt nạt cấp II nhé! Box Cấp II nèng cũng phải nói vè Game chứ! Cớ j cứ phải cho đi Box nọ Box kia???

ark

Active Member
nhatthieugia said:
hay wa có bác ở đây rui,bác ark ơi chỉ cho em cách nào channel vietnam cái ,em làm theo các điền anh ,điền chị chỉ bảo (thì vào cái phần channel rùi đánh chữ vietnam vào là dc) nhưng em làm cả chuc lần rui nhưng ko dc.Có phải do cd key đểu ko ạ, xin bác chỉ dùm em
Mới chơi thì vào server 88 đánh đã :D vào box games để biết thêm chi tiết :)

Thế ko thik gọi ku thì gọi cu nhé :q: :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000