D9 chết ở đâu rồi?

phuongtranphu said:
mẹ ơi ! công nhận cái lớp này câu bài khủng khiếp
mới hm nào còn chả có ma nào , bây h câu lên tận 144 trang , vái
thưiờng thôi bạn à , mà bạn lập ra cái topic này mà chẳng chịu vào post bài gì cả :-w:-w
Hôm qua xem xong bóng dá là 1h đêm , ngồi học Sinh với Làm nốt lý đến 2h30 mới ngủ , 2 ngày thức đêm rồi keke cố lên chiaki , hey alo^ alo^
phương châm chơi ngày học đêm keke alo^ alo^

ơ ấy ơi ! tớ vẫn vào đều đặn đấy chứ , nhưng mà tốc độ cáu bài kinh hồn quá, tớ vào đọc àm có hiểu gì đâu , nên đành lẳng lặng rút
:p

phuongtranphu said:
ơ ấy ơi ! tớ vẫn vào đều đặn đấy chứ , nhưng mà tốc độ cáu bài kinh hồn quá, tớ vào đọc àm có hiểu gì đâu , nên đành lẳng lặng rút
:p
oài oài không sao ấy cứ vào post bài tự nhiên , D9 luôn chào đón các bạn keke , câu khách cái nhẩy alo^ alo^

phuongtranphu said:
ơ ko ấy ơi! vào mà cảh biết các vị đang nói gì , mà cứ nói linh tinh thì ngại chết
(hình như mình đang câu bài thì fải ;)) )
thôi không sao câu bài thì cứ câu đi ấy , không ai làm gì đâu keke như tớ này không câu lên không sao >:)>:) alo^ alo^

gipypy_9x

Member
!!!!!!!
O? 05-08 em co' lap1 cai' topic , neu' ai co y dinh tim` nua? kia cua? minh` hoac muon lam` wen voi' girls or boy thi` vao `ung? ho cho topic cua? em nhe
Thanks thanks

alo picaso...nghe hỹm thía ko bít...nhở:>...ai bíttttttttttttttttt=))=))
hum lay..gặp Trùn già đi học..ăck...chào mờ quay ra nhìn mình với ánh mắt...đăm sờ chiêu...khinh sờ bỉ:(:)))...:p:p

U.F.O

Active Member
Hix . trường để em ý chửi là hĩm kìa . ( lần trước nó cũng nhìn mình kiểu đấy . may là đang bận 0 thì đạp cho một cái . hehehe)

mashi_cva

hum nai chán vật ạ
chẳng có j` chơi cả
một ngày hông đẹp
sáng còn mất công đến trường kéo co
cuối cùng trường bùng nữa chứ
akay :((

thật Là VCL chán nản, sao hôm nay ông bà già đ** chuẻi đi ,dm , hôm nay lại hiền thế , bố mày ghét , chưa thèm bo qua keke được đà anh làm tí cho lần sau hết chửi :))=)) alo^ alo^ dời khá giả lên 1 tí rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000