D8__Sự trở lại

Sirius

Member
có ai hỏi bác đâu hở giời.
Ma thiện huynh làm gì mà lấp ló ở topic mà chả chịu post bài gì hết.Rảnh lên YM tán gẫu chơi với em nào.
Mà bác Hùng chủ nhật đi of ko

Sirius

Member
Clyne_solitary said:
Không bác à :|
em chẳng quen bít ai hết...
mà mấy đứa lớp em chả có đứa nào chịu đi cả :| ngại lắm :|
ngại gì, em cũng chả bít ai cả, đi cho vui.Lớp em cũng có ai đi đâu.
Chính ví sợ không có ai nói chuyện hợp rơ nên em đang rủ mấy người cũng đi đây :)) :)) :))

Clyne_solitary

Sirius said:
ngại gì, em cũng chả bít ai cả, đi cho vui.Lớp em cũng có ai đi đâu.
Chính ví sợ không có ai nói chuyện hợp rơ nên em đang rủ mấy người cũng đi đây :)) :)) :))
Thế là bác rủ em à :)) =))..nói trước với bác....em nói chuyện chán lắm à :|
với lại, em đi, các bạn em lại bảo em le te...chả làm được gì đâu :((
thêm một ní do rất chi là....nhạy cảm nữa...dạo lày túi em bị.....ung thư mất rùi :(( :((

mit_littlexitrum

hớ hớ hớ...ăn chiều vui vẻ nhá...hớ hớ hớ
Các cụ vui tính thật, kâu bài kiểu này thì mod cũng...bó cái tay là bó cái chân...=))

To các kụ: Các kụ đừng hỏi Tuấn béo là hỏi số điện thoại với Y!M của các kụ kia làm gì? Vì nếu nó nói em ...phăng teo nó ngay>:) . Đợi bọn em thành công thì các bác tha hồ biết + đóng góp + hưởng thụ...hớ hớ hớ...|-)

To Béo : Tuấn ơi tao có số của anh Tú ghita rồi (tao chả bít ông ấy là ai...hức...). Hỏi hộ cái bóng đá, bóng rổ, với dance nhá.:x

Bác nào biết số của mấy kụ chủ tịch bóng đá, bóng rổ với dance thì làm ơn cho em mở mang đầu óc với nhá...thank các bác nhiều.:*

mit_littlexitrum

Mà ngày mai đi of với các mem thì mod có đi ko? Đi thế này chưa quen bít ai tiện thể quen luôn còn gì nữa...em thấy ko nên ngại...trước sau gì thì cũng là học sinh...thầy Đại mừ :)

Lee_Ryan

ờ ! mai đi đâu đấy ?!?

HÙng ơi ! cho tao "bám càng " với !! sáng mai bố mẹ đi vắng , bà chị đi chơi

-----> mình bị "bắt" phải đi chơi --> bơ vơ

nhưng vấn đề là mai đi đâu đấy ?!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000