:::D6 ZONE:::

shrewishgirl_151

Uầy có D6 roài đấy ạ
thế này thìa anh mình khỏ tủi thân vì toàn D8 mà D6 chả thấy đâu
mấy hôm nữa thoai, anh giai em, dân D6 sẽ hội ngộ
hiehie mong các anh chị đừng bắt nạt lính mới

blue eyes

Moderator
:-S bà đừng nhắc đến 2 cái từ đấy , tôi sợ
Bà đi quảng cáo đi, hôm nay tôi di nói với tưnq đứa trong lớp về 4r trường .Mệt gần chết :(

shrewishgirl_151

Nản ghê , bạn Cẩm Vân ơi bạn là lớp phó lớp D6 à , nếu thật thế thì hình như bạn ngồi ngay trước mình đó ( tức là mình ngồi ngay sau bạn ^^ ) . Chính xác là mình mới đổi chỗ cho bạn nữ ngồi cạnh ra ngồi đầu bàn để mình vào trong ngồi thứ 2. Nhắn tin lại cho mình coi -- Mình là dân D6 , anh của Shrewishgirl 151 !!! mình chưa đăng ký xong nên dùng tạm với em mình , thông cảm !!!

shrewishgirl_151

Ủa sao ông anh giai mình lại vào được nhề
lạ ghê cơ
sao lại dùng nick mình mờ ko được sự cho phép của thân chủ thía :( đau lòng
thôi thì đành ko tra cứu vậy
@ anh Quân : hơi bị đao to búa lớn đấy anh ạ
ngoài dân A3 của anh ra thì còn đầy dân của các lớp khác + khối khác nữa chớ
1 mình A3 thì làm gì được!!!

medusa

@ quân : hic hic . tôi sợ roài , phá đi , để xem box lớp ông có đc yên k . vô duyên . xi` X(
@ hà: em để remember pass ah ? sao anh em lại vào đc thế
@ bạn anh trai của em hà: hi bạn . mình là lớp pháo d6 , hi` . bạn ngồi cạnh bạn gái tên chi đúng không ? mình hay quay xuống nói chuyện với bạn ý. nhưng mình k nhớ đc bạn thế nào . bạn tên gì ? có khi hôm đi khi danh sách mình còn nhớ :)

Hơ, lâu ko gặp, con Vân vẫn ko bỏ đc cái thói du côn =))
Tao nghe bạn tao bảo lớp D6 có con bé gì xinh xinh , có đúng cái đứa mày nói trên kia ko VÂN :-/

shrewishgirl_151

Ui giời có xinh cũng chả đến lượt anh đâu mờ mong!
@ chị Vân : exactly! em để remember password (nhưng chỉ để cho anh em dùng tạm thui, chắc 1,2 hôm nữa là có nick tử tế roài :D)
Ủa thế anh em ngồi sau chị thiệt hả (hay quá đây, lên 4rum làm quen nhau cho nó đỡ ngại hiehie)
Mà hôm wedding show chị có định đi ko, anh em đang sợ dân 05-08 chẳng có ai đến nên ngại ko muốn đi :)( khổ thân mình chả có ai dắt)

medusa

@ ha` : chị có đi , nhưng chị k bít anh em là ai ! em tốt bụng post cho chị cái picture của anh em cái/
có khi hôm đó hội 4rum mình gặp nhau đi , but mình không biết mặt ai cả :D

shrewishgirl_151

Chị có đi ạ
thế là ổn roài
anh em chắc ko sợ bị lạc lõng roài hiehie
mờ hình như tuần này có hôm tập trung
thể nào chị chả gặp anh ý hiehie
@ anh Quân :câu bài vừa thôi
nói cho đúng chủ đề tẹo đi
post bài thì cũng nên chào hỏi vài câu chứ

shrewishgirl_151

Bạn Cẩm Vân ơi bạn có nick YM không cho mình đi , Tiện làm quen hơn . Có gì đến Weddingshow gặp nhau và làm quen sau cũng được . Hôm thứ 2 vừa rồi bạn không đến trường tâp chung à . Không định làm sử à . Rât vui vì được làm quen với bạn .À cũng có thể là đến hôm 26/8 này tập chung tiếp thì mình và bạn sẽ gặp nhau thôi -- Anh của Shrewishgirl 151 ( Khổ ghê, chưa thấy Admin gửi mail kick hoạt ID của mình ) .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000