D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

Vietnga

chậc, freshspice trường tớ có bạn nào hứng thú ko
Bao giờ, ở đâu ;)). Hay là xong rồi :"(

Hôm nay, môn cơ sở văn hoá của bạn đã xong =)), từ giờ là bye bye cái môn thổ tả ấy rồi, phởn quá =))

maitrang_90

Member
thứ năm bạn thi Phương pháp học tập &nghiên cứu, chủ nhật thi thể dục (cả ngày! không hiểu bạn phải làm những trò j` trong cả ngày hôm đấy nữa :(( ), tuần sau thứ hai thi Tiếng Việt, thứ năm thi Cơ sở văn hóa .......tuần sau nữa ôn tập thi hết kì, xếp lớp ... CỨU TỚ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

chinhhd

Hi All.
Minh là thành viên mới, và cũng ko pai? la thành viên học trong trường nhưng mình muốn kết bạn với tát cả mọi người yahoo: vuvanchinh_hd :D . Mình nghĩ có một forum như này để học tập thì đạt kết quả rất cao đó

maitrang_90

Member
hix, cố gắng thi đỗ đại học với ước mơ ko phải học văn nữa, thì lại đụng đầu với toàn là : âm tiết, từ, câu ... rồi văn hoá ,phong tục Việt Nam... đúng là tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa :(
mà khả năng lớn là bạn phải thi lại lý thuyết thể dục, bạn không tài nào phân biệt được nhịp tim với nhịp thở nữa :((
chiều nay thi từ 4h -> 5h30, ngủ nghỉ 30' rồi thi tiếp -> 8h, bắt xe buýt 30' về nhà, sáng mai học bt... đánh chết đứa nào bảo đi học đại học như đi chơi đi ~~
@ Mèo: suốt ngày chỉ ăn chơi phè phỡn, sướng nhỉ? bao h thi đấy
@ chinhhd: ấy mà mún add nick tớ add ngay, có điều vào topic này mà bàn chuyện học tập là thất bại hoàn toàn rồi đấy nhá :) lớp tớ là lớp điển hình cho câu nhận xét của thầy ... gì gì đó trường mình: "học thì dốt, chơi thì tốt" .hi vọng có người học cùng của ấy trong topic này hơi bị mong manh đấy :)

Glotiss

tớ có học kiểu mọi người đâu, tớ học theo tín chỉ, thi cuốn chiếu, thi từ lâu rồi, tháng 1 lại thi tiếp, hớ hớ, thi xong lại học môn khác, ng` ta khoa học thế chứ =))=))

chinhhd

Lại một ngày mới rùi. Chúc mọi người học tập tốt và vui vẻ nha. Sắp đến Noel rùi mà hem dược nhận wa`. Chan' we'. Hi. Mọi người có ai tặng wa` cho mình hem??? CHÚC MỌI NGƯỜI GIÁNG SINH ĂN KHỎE NGỦ KHỎE VÀ ĐI CHƠI VUI VẺ !!!
Ai mà ko có bạn để đi chơi thì ở nhà messenger với mình nha: [email protected] mình tên chính, phone 01697302368

maitrang_90

Member
bọn tớ cũng làm thế, nhưng chỉ vs mấy môn phụ thui. tình hình là sắp sửa nộp 20k thi lại lý thuyết thể dục "_" "_" "_"
euh, hôm qua (21/12) là sinh nhật tớ mà sao ko ai thèm nhớ hử, con Mèo kia, tớ có hai sinh nhật cơ mà, dám quên 1 cái ah ~~! ~~!
hehe, thứ tư tuần trước bắt đầu học tin, vui cực, làm xong bài đc ngồi chơi xả láng :D :D :D

maitrang_90

Member
oa... mẹ ơi nó bắt nạt con... :(( :(( :((
tại bạn ko bảo j`hết chứ, vả lại có bảo thì tớ cũng coi như ... ko bảo j` hết :D
thui mà, sinh nhật Mèo qua lâu rùi, còn sinh nhật tớ mới qua có mấy ngày, giờ tặng vẫn kịp mà, ko sợ muộn đâu :D

maitrang_90

Member
đâu ra mà tổ chức, ngày nào k vào vào đúng 26 tết, có mún tổ chức cũng ko đc nữa :(( :(( :(( thế nhưng vẫn hoan nghênh các bạn đến tặng wa` :D :D :D
mọi ng` ăn tết vui k? tớ đi chùa được 2 a ng` Pháp khen xinh đấy, đêm về ngủ k đc >< >< ><
@Mèo: sao hum trước bảo đi thăm cô mà ko đi, bọn t đi thăm cả cô Hồi nữa đấy
@all: Bà Phương Anh mới mất trước tết, nó ko nói j` vs ai cả, nhưng mà t nghĩ bọn mình cũng nên hỏi thăm nhỉ :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000