D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

maitrang_90

Member
Này, sao lại tổng tấn công tớ như thế hả ~~!!!!!!
Hờ hờ, chúc suông vẫn còn hơn lũ con trai lớp tớ, mang tiếng là lớp may mắn nhất khoa, có tới 4 thằng con trai (mới có 1 đứa mới vào nữa là 5) thế mà tịnh không có 1 câu chúc nào, cứ như bọn nó ko biết ngày thứ hai là ngày j` ý, chán chít được :( , thế mới bít, Sò lớp mình vẫn còn dễ thương chán, nhỉ :D (nghe tớ nịnh thế là phải mua cái j` hậu tạ đấy nhá )

Glotiss

ô, cù điên, thế 20-11 thế nào đây, thằng sò nhớ vận động mấy thằng con trai đi đấy nhá, ko lại lèo tèo mấy mống kiểu hồi trung thu thì chán lắm

maitrang_90

Member
P.Anh thông báo là : sáng thứ năm (20-11) 9h, hoặc muộn nhất là 9h30 tập trung ở 443 Đội Cấn (đầu ngõ nhà P.Anh)rồi lớp mình đi thăm cô luôn. Bạn nào hôm đấy được nghỉ học thì nhất định phải đi, còn bạn nào hôm đấy phải đi học thì nhất định phải...bùng học để đi nhớ. Tớ với Heo Mọi chờ mọi người ở đầu ngõ nhà cô :)

Glotiss

sao lại phải đến nhà Phanh, tớ là tớ biến đến thẳng nhà cô luôn, mà sao đi muộn thế, hôm đấy bọn tớ phải chạy nhiều chỗ lắm, kưng nhờ

Glotiss

hôm nay lớp mình ngoan ghê, đi nhiều phết, có mỗi mấy đứa hâm hâm ko phải ktra gì mà vẫn ko bùng , ví dụ :con MÍ <mày là lười lắm đấy nhá>

maitrang_90

Member
hờ hờ, đương nhiên là tính vào quỹ lớp roài, đâu ra mà bở thế, cứ làm như ai cũng như Sò :p
Mí ngoan thế còn j`, không kiểm tra j` mà vẫn đến trường học hành tử tế, chả bù cho tớ, 20-11 là tớn lên đi khắp nơi, Mi' nhỉ :D
Mà sao ko dùng hết tiền quỹ luôn nhỉ, đỡ lằng nhằng rách việc, nếu không thì chia lại cho lớp, Zòi đang hết xiền...
Grừ...hôm nay đến nhà Heo Mọi thì chị HM bảo HM đi sửa kính, sang nhà Mèo thì mẹ Mèo bảo vừa đi học xong, sao mà số đen thế ko bít, đã thế hôm nay còn chơi hẳn quả quần tím, ra đường ai cũng nhìn, bẽ chít được ~~

Vietnga

Grừ...hôm nay đến nhà Heo Mọi thì chị HM bảo HM đi sửa kính, sang nhà Mèo thì mẹ Mèo bảo vừa đi học xong, sao mà số đen thế ko bít, đã thế hôm nay còn chơi hẳn quả quần tím, ra đường ai cũng nhìn, bẽ chít được ~~
Uh, xong rồi Zòi đã quyết định quá bộ sang nhà Nga. Không những thế còn định giở trò ... :&quot;). Không tốt [ nó còn định rủ mình lên giường kìa =) =) ].
May mà bạn Nga có võ công cao cường, mọi thứ đã bị đảo ngược lại =)) =))

Mà, quả quần hôm đấy của bạn Zòi, phải nói là quá hoành tráng, phải nói là &quot;no comment&quot; và &quot;unđỡable&quot; =)) =))

Mai đi thi nghe :'). Đến chán :-<. Mọi người có lịch thi cuối kỳ hết chưa? Bạn thi từ 29.12 đến 17.11. 2 ngày/môn o_O, trong khi thi giữa kỳ thì 2 môn/ tuần, giờ vẫn lết bết chưa xong =.=. Thi thế kia thì Tết dương lịch ở nhà mà ôm sách vở, đành Noel đi chơi bù vậy. Nhưng mà được cái, nghe đồn là thi xong phát nghỉ Tết luôn =))

Vietnga

Uh, ack, viết nhầm. Từ 29.12 đến 17.1 =)) [ cái site này, sao không xoá, không sửa được post thế o_O ]. Nghe đồn là tớ được nghỉ tết 15 ngày :"D.

Hôm nay đi thi nghe, dễ đừng hỏi, thế mà không hiểu sao bọn nó vẫn kêu nhanh quá, không nghe được, không hiểu được o_O

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000