D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

Vietnga

@Zòi: '__', học gì mà hoành tráng thế :(. Chẳng bù cho mình :(( :((. Uh, nhưng mà bạn vẫn chưa biết trường mt ở đâu :D :D, thấy bảo từ trường bạn đi thì đi thêm 3 bến xe bus nữa là đến, nhưng mà hôm trước đã ngồi xe bus lên tận bến xe HĐ nhưng vẫn đêk để íh trường HN ở đâu hết :"D :"D

Mà sim hết tiền sao không xài cái sim viettel khuyến mãi đi cho đỡ phí, hay là chưa đi lấy ;))

Mà, trả tôi sách '___'

nhoemnhieulam

Thông báo là tớ chán học đại học rồi :-SS
Học j` mà chán hơn cả cấp 3
Ai đời học tin đại cương lại đi học MS Dos với Win 2k ko ? lại còn học chay mới chán .
Toán cao cấp thì khó nhăn răng :-s
May ko có lý , hoá ko thì đập đầu vào tg` luôn
Có mỗi kinh tế vi mô là hay ( cô giáo xinh cực luôn :">)
Còn pháp thì có bà chị khoá trc học lại cũng xinh cực luôn :X

MatQuy_Kyo

ở đây có ai học Kinh Tế Quốc Dân ko??? đang đi tìm đồng hương ở trường đây
Tin đại cương uk....môn đấy cũng đc :D:D
Mình ở D8 sang đây bon chen cái ;))

maitrang_90

Member
Chào ấy, (bạn lớp D8 ih, ko phải lớp mình đâu), cái ava của ấy bùn cười nhỉ :D ở đây đất rộng người thưa, ấy đừng bon chen làm j` cho tốn calo.lớp t cũng có đứa vào KTQD nhưng ko lên 4rum, hay ấy tìm tạm bạn nào khác đi, ko đồng hương thì đồng lứa cũng được :D
@Nga:Trường bạn nó chui rúc ở trong 1 cái ngõ, bạn phải đi một đoạn nữa từ chỗ xuống xe buýt, vừa đi vừa nhìn sang phải, bao h thấy cái chữ đại học Hà Nội thì dừng lại.hix, tuần sau phải học thêm mấy buổi nữa rùi, còn đâu thời gian đi chơi nữa :(
@Sò: mục đích đi học là để ngắm các cô + các chị hửm?
ah, trường tớ cũng có lớp dạy tiếng pháp, nghe đồn cũng hay hay, bạn nào có nhu cầu thì cứ đến na' :D
Hờ, có ai phải học bóng chuyền ko? Bạn chít mất....><

maitrang_90

Member
o*,thế hóa ra ko có ah? :D thế mà tớ nhớ có bạn nào bảo tớ là thi KTQD, còn đỗ hay ko thì...có nhớ là đứa nào thi vào đâu mà biết :D
Hix, heo mọi phải chuyển sang Thương mại rùi, thế là h tớ lại bơ vơ nơi đất khách quê người :(( :(( :((

maitrang_90

Member
ai hẹn hò với Mèo >< mí nó chơi với bạn nó mà, với cả cũng ko vui = chơi với heo mọi, mí toàn bắt nạt tớ, heo mọi cũng bắt nạt nhưng ít hơn :D
Mà Nga bảo hum nào sang trường bạn mà có thấy quái đâu, toàn chạy đâu mất ih'~~.Nhanh lên ko là bạn sang trường Nga chơi trước bi h.Hum trước sang trường Heo Mọi chơi, bạn đi từ đầu đường đến cuối đường Lê Văn Lương mà ko làm cách nào qua được đường, đúng là "đầu vào" trường Thương Mại gian nan thật.

Vietnga

@Zòi: Thích thì sang đi ;)). Mà, không cho người ta cái lịch học, sang đúng lúc phải học thì chơi với ma ah '__'. Với cả ngày nào bạn cũng học 5 tiết rồi :-<, có sang thì sang được thứ 6 thôi, hôm đấy 2 tiết. Thứ 6 có học ở trường không để bạn sang :") :")
@Vũ Hằng: em Zòi không hẹn hò với Vũ Hằng thì có tớ hẹn hò với Vũ Hằng này :") [ >:) >:) ]

maitrang_90

Member
hờ, rút cuộc là vẫn chưa bạn nào có vinh dự đc thám hiểm trg tớ, thật là thiệt thòi.nhưng ko sao, tớ sẽ đền bù = cách đến trường của từng bạn vậy :D màn mở đầu là Heo Mọi với cái khoản qua đường ko chấp nhận đc rùi, tiếp theo là trường bạn Nga của chúng ta thì được mỗi cái vườn là rộng (ko rộng bằng sân vận động của bọn tớ nhá) :p hờ hờ, còn trường VH chưa bít sao đây, hum nào lượn tí nhểy:D
Mà hình như khoa tớ có tổ chức văn nghệ chào tân SV, có j` mời các bạn qua tham quan tí na' :D

Glotiss

mọi người ơi, hôm nay con zòi gọi điện tán tỉnh tớ,đòi đến nhà tớ =))=))
thế bao h cô định đến trường tôi đây,để tôi còn lên kế hoạch tiếp khách cho chu đáo =))=))

Vietnga

@Zòi: Vâng, vườn rộng không bằng cái sân vận động =)) [ trên đời có ai so sánh cái vườn với cái sân vận động không ta =)) =)) =)) ]. Nhìn cái mặt tiên trường tôi đẹp hơn trường cô là cái chắc =)) [ ai đời trường gì mà ở trong cái ngõ sâu hun hút chứ :-<, nhìn thôi đã ngại chẳng muốn đi vào rồi :-< ]
@Vũ Hằng: Tớ có bắt nạt ai đâu [ ;)) ], sao lại nháy nháy tớ [ :-" ]. Kinh kinh, em zòi lại chủ động gọi điện đến tán tỉnh Vũ Hằng àh, hoành tráng :")

:(( :((, tình hình là bạn sắp kiểm tra giữa kỳ :((, và tình hình là trong đầu bạn chữ nghĩa đang nhảy linh tinh, không có tí hệ thống gì hết, áh áh thôi xong rồi :(( :((

maitrang_90

Member
VH!!!!!!!!ai cho đem chuyện riêng tư của người ta ra rêu rao lung tung thía hả?
Mà thông báo cho Mèo biết là thứ tư này bạn ko wa nhà bạn đc đâu, phải học thực hành tin học ở trường, ko thì qua trường bạn mà chơi :D (đấy chỉ là mời cho có thui, ko phải thật đâu, đừng tin)
@Nga: trường tôi mặt tiền khiêm tốn, nhưng bên trong còn tử tế chán, ai như trường bạn, ai mà bít bên trong "kinh khủng" thía nào :D

Vietnga

@Vũ Hằng: Thứ tư này em zòi không qua nhà Vũ Hằng được biết vì sao không? Vì em íh bận hẹn hò với tớ đấy [ nhờ, cưng nhờ :") :") ]
@Zòi: Chưa vào xem bên trong thì sao biết nó "kinh khủng". Hờ hờ, hôm nay về nhà mấy giờ cưng ;)) ;))

Glotiss

đấy, tự con zòi nó bảo là chuyện riêng tư nhớ =))
á à.....de tớ để đi cặp kè với nga à, con zòi này, mai tớ kể heo mọi chuyện zòi tán tỉnh tớ =))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000