D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

Vietnga

[ Lượn vào ]
Éh hé hé hé hé, post bài được rồi :D :D :D :D
Mọi người vào học hết chưa. Mai bạn phải đi học chính trị rồi, học cả 2 buổi. Chán thế :(
[ Lượn ra :"> :"> ]

nhoemnhieulam

UH` Hôm đấy tao định đi nhưng lại bận đến thg mại nhập học , khổ thế .
Qua trường thấy đông đúc náo nhiệt mà ko dc vào I-).

Có ai có nick ở bên hscva.net ko cho tao mượn >:D<

nhoemnhieulam

tao dky toi` mà ko thấy nó báo vào email j` ca?
mà moi~ email chi dung dc 1 lần
ngại lập cái mới lắm
cho tao mươn đi
vào xem thôi ko post linh tinh đâu

Vietnga

đấy,hóa ra là toàn rình đọc chứ chẳng bao h chịu post bài chứ gì ,>___< hư quá
Đâu có đâu :"D. Tại cái forum, đăng ký mà đek post bài được đấy chứ :") :")
Các bạn đi học hết chưa? Tuần sau là bạn bắt đầu học chính thức rồi =.=. Chưa biết học chính thức thì thế nào, nhưng mà mấy hôm nay nghe các thầy dọa cũng thấy hơi rờn rợn '___'

Mà tình hình là lớp mình đỗ ĐH nhiều không :"). Bạn chỉ hỏi được có một vài đứa, không biết hết :"D

Vietnga

Test thử cái :"D. Hix, test xong lại chẳng biết xóa thế nào hết =.=, làm thế nào để xóa bài viết của mình nhỉ '___'

maitrang_90

Member
@ Nga:Gớm, mới post đc có khác, đú thế :D lớp mình phải đỗ cả tá đứa ý chứ, ko đỗ thì vẫn có chỗ ăn học đàng hoàng, ko chuội đi đâu hết :D Hum trước tớ đến chả mất nhiều thời gian lắm đâu, t­ừ đó rút ra kinh nghiệm là đứa nào đi nhập học buổi sáng đứa đấy khổ :D

Glotiss

@ sò : tao đăng ký xong chả vào đấy bao h =))
@ nga :đú quá nhớ, post bài linh tinh
@ zòi : tớ đến buổi sáng này, chạy quanh trường mất khoảng 20' thôi, =))=))=))

Glotiss

l'espace học tao nghĩ là thích chứ
nhưng tao đang tìm chỗ nào luyện thi TCF, nghe bọn nó bảo có thầy cô ở ngoài luyện thì ổn ổn hơn hay sao í ~_____________~

maitrang_90

Member
đứa nào hỏi Bạch xem học tiếng pháp ở đâu cho Sò đi với kìa... :D
hum tr­ước có ai đó nhắn cho bạn mà bạn lại vô tư...xóa nó đi mất :D -> nếu đọc đc bài này +cần j` gấp thì vui lòng nhắn lại cho bạn ná :D xin lỗi & cám ơn nhìu ^^!
@VH: bọn f2 mún đi thăm cô Hồi, nhưng có cả lớp đi cùng, Nấm vs Mèo tính sao? Lần này đến phải rút kinh nghiệm mua cái j` trước, ai lại bắt cô chủ chi thế ><
Mà mọi người vào học thấy thế nào rùi? Lịch học có dày đặc ko ? Thành phần "xã hội" trong lớp ra sao? Xin thông báo lun, lớp tớ có 4/22 là con trai, hoành tráng ko ? lớp Heo Mọi cũng tương tự : 2/ 20. Cứ âm thịnh dương suy kiểu này đất nước ko phát triển đc :D

nhoemnhieulam

lớp dek j` mà toàn 20 với 22 người thế
Lớp tớ 38 đã thấy ít lắm rồi ( toàn ngồi cái phòng học cho 100 người )

Hôm nay học pháp ko nhớ ...trường của tôi là j` ... cho phát .. ma scholaire:">ngượng thế

Vietnga

'__'. Sao nhìn lại lớp ai cũng vắng teo thế '__', thích thế >"<, lớp tớ 63 đứa, chắc khoảng được 30 nam, còn lại là nữ, bạn nào bạn nấy đặc biệt trong đấy có một đứa người Lào :"D

2 tuần đầu mọi người đi học thế nào :"). Cái thời khoá biểu của tớ rất là hoành tráng, đọc đi đọc lại toàn hoá đại cương, lý đại cương, sinh đại cương, toán cao cấp và bla bla bla các thể loại khác, đến mệt =.=.

@Zòi: số dđ vẫn như cũ chứ hả? Sao bạn nhắn tin cho mấy lần mà không được '__'. Mà, con bạch cũng học pháp ở l'espace đấy :"D

maitrang_90

Member
Hehe, thế thì Sò cứ yên tâm mà lên l' Espace học ná :D Số của bạn vẫn như cũ nhưng tài khoản thì chuyển từ 0 đồng sang âm...
Lớp 30/63 nam là cân bằng òy, chứ như lớp Sò, mùa hè mát thật nhưng đến mùa đông chắc ấm phải biết :D
Sau đây là thời khóa biểu của bạn: Sáng thứ 2, 4, 5:Thực hành tiếng 1
Tất cả các ngày còn lại: an dưỡng + nghỉ ngơi cho...lại sức :D
Ah nhân đây mời bạn Nga hum nào qua trường tớ chơi, cách có một ....đoạn chứ mấy, nhểy :D Sang thì gọi bạn ra đón
@ VH : thế thì bạn ý là bạn đẹp trai nhất lớp nhỉ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000