D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

buibichphuong

Xin chào mọi người, họ hàng gần xa, bà con cô bác ^_^ !Học tập mọi người và hơi đú một tí,iem lập ra topic này để mọi người ủng hộ lớp iem.
Kính mong mọi người ủng hộ vì trước giờ lớp ít người nên không ai mở.Mọi bà con gần xa về cho chút ý kiến rùi làm quen nha.

trungvb

Moderator
ặc bạn phương ơi đặc biệt thế nào thế,....:D:D,,,,dù sao cũng chúc mừng các bạn D5 tham gia 4rum và chúc tớ là người đầu tiên post bài trong này,,,,kekeke

buibichphuong

haha
từ lâu đã nghe danh đại ca trungvb.Cảm ơn đại ca đã ủng hộ cái topic thiệt thòi sinh sau đẻ muộn này.Thay mặt toàn thể dân d5 em cảm ơn bác.Mà có gì hay bác cho chúng em tham gia với!!!

Lúc nào cũng thấy D2 đánh bóng bản thân:)):))
Hi D5!!!D4 nè:D...WELLCOME D5 nhá;);)...tích cực vào:d..mà hình như bạn Quân vào rum lâu roài thía mà để đến giờ mới lập topic cho lớp>:)>:)...ko sao...chậm còn hơn không, nhẩy:D
Hôm nay hình như D4 làm ầm lên trước cổng lớp D5 về vụ thầy Hiếu fai ko...có gì mạo fam. cho D4 sorry nhá:)

tuanvud5

Sorry thi đúng là phải sorry rồi, nhưng mà phải sorry vì ko giữ được chân thầy hiếu lâu hơn mới phải đạo. Còn về việc làm ầm lên thì càng tốt (bớt chút thời gian thư giãn mà !) >:)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
uh~~
sao trên mạng giọng bà chị nghe khác thế??
êu êu!BP yếu tim lắm đấy!^^có ai muón nghe chuyện về phương và kị sĩ ko..quần ko?
mà d5 có bao h lên 4r đâu?

@ Hoa : Quan nao` thế nhỉ
@ D5: xin chào các bạn nhé, chào mừng các bạn tham gia vào 4rum 05o8 - hội những kẻ x1x2x3x4 với x1=1, x2=x3=9 và x4=số sau cùng của năm xinh, hiểu theo nghĩa nào cũng được =))

trungvb

Moderator
buibichphuong said:
haha
từ lâu đã nghe danh đại ca trungvb.Cảm ơn đại ca đã ủng hộ cái topic thiệt thòi sinh sau đẻ muộn này.Thay mặt toàn thể dân d5 em cảm ơn bác.Mà có gì hay bác cho chúng em tham gia với!!!
:| :| ...ủa tớ đc nghe danh thía cơ à bi h mới biết....=)) =)) .....mà D5 tớ có dứa bạn cái Phương Anh(cánh cut hay cụt cánh gọi thế nào cũng đc...)....mà sắp tới có họp off của 0508 D5 cũng tham gia đi chứ...:D:D

Glotiss

Ánh nhá, cứ yên tâm là 1 tháng tới cái phương sẽ có mặt trên 4rum bởi vì tui với nó vẫn online đều đều, vấn đề là có post bài hay ko thôi -__- !!!!

cheryl

Hờ hờ, D5 VIP quá, h mới thấy ra mặt ^.^
Cho tớ làm quen với các bạn rất rất rất special của D5 với nhá :D Có khi là chẳng quen bạn nào D5 cũng nên :p À, hình như 2 đứa :D
Dù sao cũng mong muốn biết nhìu hơn nữa ^.^

Đấy, Hoa đã bảo mà...topic nào lập ra xong roài cũng để mọi người vào nói chán nói chê xong chẳng thấy chủ nhân đâu:))
@Trung: cái Phương Anh bạn tui đó...đừng có trêu nó>:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000