D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

Glotiss

ko biết ai câu cá đâu nhỉ , ánh nhỉ -___-
anh tiến ơi, anh có học buổi sáng ko, nếu có thì cứ đem xuống trả nó đê, ngại gì ,tiện thể còn làm wen luôn(lợi quá còn gì) chỉ khổ thân con bé ko co sách học thôi, mai bọn iem có tiết rồi nhá

Glotiss

mèn ơi, topic lớp tui mà 2 người vào đây làm gì vậy o_O, cả cái ông tiến kia nữa, toàn đi gây sự thui , anh có trả lại sách cho cái MP ko thì bảo, nó bít hết roài

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
milkywayprincess said:
này đồ khốn!
đây là câu cuối cùng tôi nói với ông!!!
coi như chết rồi~~từ nay ko bao h` biết dến sự tồn tại của ông nữa!
cho tớ quote nhờ lại câu này cái
ko lão hâm ko đọc đc!
MP có phải nhóc đeo kính mà nhảy trong đội hình ko??ny hải việt á??

Ice_Fire

Member
milkywayprincess said:
cho tớ quote nhờ lại câu này cái
ko lão hâm ko đọc đc!
MP có phải nhóc đeo kính mà nhảy trong đội hình ko??ny hải việt á??
Đọc được rồi B-)
Đố bít ai bên trái kia
<--- ;-)

tuanvud5

He He He ông Trung đâu roài ? Hôm nay có đá không mà lại để thua D5 dễ dàng quá vậy. 1 - 0 ko phải là khoảng cách lớn nhưng mà cũng đủ nhỉ ? Bọn tôi vừa đá với 10 sử thắng 4 - 1 xong đá ngay mà vẫn còn thắng các ông. Xem lại mình đi chứ nhỉ =)) =)) =))

lion_heart90

tuanvud5 said:
He He He ông Trung đâu roài ? Hôm nay có đá không mà lại để thua D5 dễ dàng quá vậy. 1 - 0 ko phải là khoảng cách lớn nhưng mà cũng đủ nhỉ ? Bọn tôi vừa đá với 10 sử thắng 4 - 1 xong đá ngay mà vẫn còn thắng các ông. Xem lại mình đi chứ nhỉ =)) =)) =))
oai de tuan sau phuc thu` keke cac' ong chua thang dc dau,,,,sang' nay bon toi ve het bon no' di du hoi thao con` thang vb sang' mac quan` bo da' voi cac' ong....:D:D:D,,,,,,tho^i de tuan sau dau lai. chung ket bi h dang hoa` 1-1 chua noi len dieu j dau.....>:)

Ice_Fire

Member
1-Đá thắng cái lớp Sử thôi mà cũng to mồm ... hồi lớp 10 , lớp anh còn thua đến 9-1 cơ =)) , 4-1 đã là gì :D
2-Chuyện nó thế nài : Anh lụm được quyển sách của bạn MP , bít thêm 1 info nữa là trên bàn bạn ý có chữ Phương Xinh :p

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
soi_hoang_g5d4 said:
Hic...Anh' oai thia' cuoi' cung` la` chuyen no' thia' na`o (quan` queo` gi` day':)))
em kể rồi mà
thôi quote lại vậy!
em said:
tiếp tục câu chuyện !mà đây cũng nói với vũ nhé,xin thề trc' monitor và mouse(ti toe tí nhỉ??^^),đây 100% là true story!
BP nhảy tưng tưng lên cầu thang như có ai thôi thúc! ^^,thật tình cờ & thật bất ngờ,Nicolas chạy tồng ngồng từ WC ra,nở 1 nụ cười bí ẩn,mặc 1 chiếc áo màu ketchup.chả có j` đáng nói nếu ngoài cái áo ketchup đấy ra thì bạn ý chả có j` khác ...ở dưới !!!!!
chậc!đừng nghĩ tớ cũng mục kích cảnh này,chỉ có B phương là có phúc thôi
rồi sao hả phương??

buibichphuong

Ê này mấy người kia,hết chuyện của tui bị cái Ánh phanh phui giờ đến chuyện sách vở rồi đá bóng nữa là sao. Không ai có chuyện gì hay hơn để nói à!!!

Glotiss

co' gi` đâu ma` ngứa , lớp người ta " đặc biệt" thật mà :))
ây dà, hôm nay họp phụ huynh, sắp bị xử tử rồi x___x

zantetsuken

Ui
Bi h bà mới họp phụ huynh cơ à ! Muộn thế, ko như tui, họp sớm ơi là sớm
Thế lớp bà nhìu học sinh giỏi ko , hay là lại toàn trung bình với yếu ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000