D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

buibichphuong

Ánh kia, tớ đây nè.Ai bảo là tớ 1 năm mới online 1 lần hả, đó chỉ là chuyện trước đây thôi. Còn ấy không phải lợi dụng lúc tớ vắng mặt mà đi rêu rao chuyện linh tinh đâu nhá.
À mà còn con mụ Hằng mèo kia nữa, 4rum là nơi giao du "trong sáng" thế này mà bà cú tung cả biêtf danh của tui lên là sao. Bạn bè trong một lớp gì mà chơi đểu nhau quá.
Các đồng chí khác cứ yên tâm, em lập ra topic thì em sẽ lên đều đều, chỉ thỉnh thoảng không pót bài thôi.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hô!
ấy nhắc tớ mới lại nhớ ra!
có ai muốn biết chuyện về hotgirl bùi bích phương & kị sĩ ko quần ko??
mà này!ấy đừng post2 bài liền nhau nhé ,thêm j` thì edit ý

cheryl

milkywayprincess said:
hô!
ấy nhắc tớ mới lại nhớ ra!
có ai muốn biết chuyện về hotgirl bùi bích phương & kị sĩ ko quần ko??
mà này!ấy đừng post2 bài liền nhau nhé ,thêm j` thì edit ý
Có có, tớ muốn nghe ^.^ Bạn Phương này trc' có học Chu 2 ko thế nhỉ :-/
* Hờ hờ, nhắc nhở đúng đấy, ko thì mod Ngọc lại sờ vào topic này bi h >:)

Glotiss

cái Ngọc, bạn cũ cái Phưong hay sao í chứ, phương nhể ;))
ánh ơi, tớ cũng muốn nghe, kể đê (kị sĩ ko ... o_O là ai thía)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
êu!BP đâu??!có thấy j` ngứa thì lên trg` tớ mà xử lý nhé..
chả là thế này--.,----
hồi hè bọn tớ đi trại hè bên pháp~~thế là đc (bị) ở tạm mấy hôm ở nhà 1 bạn ~~rất đẹp zai.heheeheeh
chỉ có điều...1 lần,phương đã!~~
ai muốn nghe tiếp ko?^^

Ice_Fire

Member
Hôm thi học kì anh lụm được quyển sách KTCN của bạn Hoàng Mai Phương :D , lại ngồi đúng cái bàn có chữ * Phương Xinh * = bút chì nữa ... Bảo sao thi toán mình có 5 điểm :((

buibichphuong

Anh Tiến tội nghiệp quá đi, ai đụng vào sách Hoàng Mai Phương thì hết đời. Chưa kể anh còn thấy dòng chữ đó nữa thì thôi xác định là phải rồi. Nhưng cũng dừng đỏ hết lỡi cho cái Phương lớp em, khổ thân nó.Tốt nhất nên tự nhận lỗi về mình đi.
HEHEHEHE

Ice_Fire said:
Hôm thi học kì anh lụm được quyển sách KTCN của bạn Hoàng Mai Phương :D , lại ngồi đúng cái bàn có chữ * Phương Xinh * = bút chì nữa ... Bảo sao thi toán mình có 5 điểm :(([/quote

Đừng đổ hết lỡi cho cái Mai Phương lớp em, khổ thân nó. Tốt nhất anh nên "tự thú trước hoàng hôn" về trình độ của mình đi.>:) >:) >:) I-| >:p

Ice_Fire said:
Hôm thi học kì anh lụm được quyển sách KTCN của bạn Hoàng Mai Phương :D , lại ngồi đúng cái bàn có chữ * Phương Xinh * = bút chì nữa ... Bảo sao thi toán mình có 5 điểm :((
Anh đừng có đổ hết lỗi cho Mai Phương lớp em, khổ thân nó.Anh nên "tự thú trước hoàng hôn" về trình độ đi>:) >:)

Ice_Fire

Member
Đâu , bài anh làm được hết , mỗi tội sai 1 nửa :D
Chắc lúc ý bị cái chữ *xinh* chi phối ... đầu óc cứ imagine lung tung , hehe >:) ... Bảo sao làm vớ vẩn :?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đùa!
câu vừa thôi phương ơi,biết là ấy ko cố tình...nhưng mà..muốn đánh trống lảng hả??
mọi ng` chú ý!!!
tiếp tục câu chuyện BBP & kị sĩ ko quần
thế là..sau 1 ngày đi chơi mệt mỏi,bọn tớ trở về căn nhà quen thuộc của bạn đẹp zai ý,hôm ấy ko hiểu sao BP cứ phăm phăm đi lên trc'. Đúng lúc đó,bạn đẹp zai,từ ..WC chạy ra......ngang qua cầu thang....

có ai muốn nghe tiếp ko??

tuanvud5

Thôi Hoa ơi nói chung là đừng có hy vọng nhiều vào cái Ánh. Nó bỏ về rồi còn đâu mà kể với chả lể. Mà tốt nhất là 9 phần... không tin (>:)) nửa phần... ngờ.

trungvb

Moderator
D5 thông báo cải nhẩy,,,,sáng nay gặp bà thủy rồi đặt sân rồi chưa biết là có không vì hôm đấy CVA cấp 2 đá giải....từ 10h đến 12h....nếu không có sân thì đừng vui vì đỡ đc trận thua nhé....=))=))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
tiếp tục câu chuyện !mà đây cũng nói với vũ nhé,xin thề trc' monitor và mouse(ti toe tí nhỉ??^^),đây 100% là true story!
BP nhảy tưng tưng lên cầu thang như có ai thôi thúc!>:) ^^,thật tình cờ & thật bất ngờ,Nicolas chạy tồng ngồng từ WC ra,nở 1 nụ cười bí ẩn,mặc 1 chiếc áo màu ketchup.chả có j` đáng nói nếu ngoài cái áo ketchup đấy ra thì bạn ý chả có j` khác ...ở dưới:-& :-& :-& !!!!!
chậc!đừng nghĩ tớ cũng mục kích cảnh này,chỉ có B phương là có phúc thôi=)) =)) =))
rồi sao hả phương??:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000