D5 " đàm đạo"

dangducvinh

Member
May ho^m truoc vua` gap thang Van, hehe, tro^ng van the', thang` nay` tre? la^u, trong van ko khac gi hoi lop 12 ca?, may thang D5 hom nao` tu tap di uong co^c bia phat' nhi?, lau lam o gap du? ca? 9 thang`.

dangducvinh

Member
mizz_mizz said:
@Con Vịt dzà: Ủa, lớp mình có 9 boys cơ à... cứ tưởng có mỗi 8 thôi chứ???? :D
Con vo*. gia`, ve^` nha` be^' con ngay, hong' hot', tac' che^t h :-w, toan` la^y' anh? dep ra lua` tinh` zai :)). Va^n~ ko type dc chu co da^u', don't know why ! :-??

mizz_mizz

Hớ hớ, bị nói trúng tim đen nên quay ra tức kìa! Trình còi nên ko viết đc chữ có dấu chứ sao với giăng gì nữa.
Ờ đấy, tôi lấy ảnh đẹp ra để "ấy ấy" đấy... thì làm sao nhở, tại đứa nào "quá date" nên tôi mới phải thế nhỉ? Hehe :D
Con với cái ở đâu ra mà bế với bồng??? Mãi chả kiếm được con vợ hai, vợ ba về cho tôi sai bảo... vô dụng! Cho nhịn cơm luôn!!!
"Tát chết giờ" à? Thực ra là ai tát ai ấy nhẩy? (về bà cho biết tay!)

hungvip

Thôi mitze iui...tha cho nó đi, nó vừa đi thi bơi về lấy đâu ra sức mà tranh đấu nữa...sức bơi wa vòng loại còn chưa đủ cơ mà.....

@ Vinhngã:hôm nào đi đi...lâu lém rồi ko đi.....mày rủ bọn nó đi...ko cho con gái bon chen nhé...anh em mình đi bàn chuyện đàn ông nhờ...máy tính tao bị viruts mất hết bao nhiêu....cái độc rồi....tiếc waaaaaaaaaaaaa

mizz_mizz

Thèng Mĩ kia cứ thích bon chen chuyện gia đình nhà ngta thế nhở? Tao đã bảo rồi... mày ko cho con gái đi theo thì kon Vịt già ấy đi làm sao được? nhỉ chồng nhỉ? ;)

dangducvinh

Member
Hehe, thằng này xem ra bây giờ bi đát hơn mình nhiều quá, chụp ảnh ko dám bỏ mũ ra, =)), Hoàng ơi xem ra mày hói đến nơi rồi =))

Hoangdaibang

Giới thiệu sơ qua về tình trạng hôn nhân hiện tại của lớp ta ^^

Vợ chồng nhà Mỹ-Linh^^

Vợ chồng nhà Linh - Lớ @_@

Vợ chồng nhà Giang Còi

Còn em Lì sau khi ko yêu được mình đã quay sang yêu Mợ Ngan(thật nà loạn luân...ôi xã hội bg thật là lắm GAY...:|)

Còn 1 số cặp vợ chông nữa sẽ update sau ^^ Enjoy bà con!!

Hoangdaibang

dangducvinh said:
Hehe, thằng này xem ra bây giờ bi đát hơn mình nhiều quá, chụp ảnh ko dám bỏ mũ ra, =)), Hoàng ơi xem ra mày hói đến nơi rồi =))
Mẹ cái thằng Vĩnh mày có tư cách j mà nói chuyện đấy với tao,đàn ông ko quan trọng ở tóc,mà là bộ óc...suốt này Game với XXX mày sớm muộn j cũng vô sinh thôi=))=))

Tao có cạo trọc thì vẫn đàn ông hơn mày nhiều Vĩnh à:)):))(anh Vinh đừng cáu,có j anh em giải quyết bằng đàm phám nhé:)):)))

dangducvinh

Member
gentilhomme said:
Câu này hay.Nhưng mà trong cái ảnh của mày post tao thấy mày thiếu cả 2 cái đấy,đầu ko có tóc,trông mặt thì down down=))
Cả hai thứ đấy nó đều có đấy, chỉ tội cái là có ít nên ông ko nhìn thấy thôi
.:))
Vậy theo mày, mày dựa vào điểm gì để khẳng định mày đầy chất đàn ông trong người thế hả Hoàng, học hành ?, bia rượu?, thể thao? hay thậm chí là gái gú?,mày nghĩ mày hơn tao ở khoản nào vậy?, hay mày nghĩ mày học trong 1 lớp toàn con trai thì mày sẽ hưởng lây được tí đàn ông của chúng nó :))

Hoangdaibang

dangducvinh said:
Cả hai thứ đấy nó đều có đấy, chỉ tội cái là có ít nên ông ko nhìn thấy thôi
.:))
Vậy theo mày, mày dựa vào điểm gì để khẳng định mày đầy chất đàn ông trong người thế hả Hoàng, học hành ?, bia rượu?, thể thao? hay thậm chí là gái gú?,mày nghĩ mày hơn tao ở khoản nào vậy?, hay mày nghĩ mày học trong 1 lớp toàn con trai thì mày sẽ hưởng lây được tí đàn ông của chúng nó :))
@Vĩnh:À ko mọi thứ tao đều kém mày,chả có cái nào hơn cả....:)..chỉ có cái chả ai gọi tao là "Ái" cả...còn mày...;-);-);-).(Theo nguồn tin đáng tin cậy...90% bạn nữ thừa nhận Vinh trông rất nữ tính...>:)>:))
@Chim:Mày quê ở đâu mà vào đây chim chuột??Trước khi chê người khác thì xem lại mình cái...post thử ảnh mày nào,xem có nhiều óc và tóc ko:)):))

hungvip

gentilhomme said:
Câu này hay.Nhưng mà trong cái ảnh của mày post tao thấy mày thiếu cả 2 cái đấy,đầu ko có tóc,trông mặt thì down down=))
hoho..nhg ko có tóc thì óc hay bị tróc ra lắm......

hungvip

mà sao tự dưng các chú lại tranh luận xem ai đàn ông hơn là sao???cái quan trọng là hị em nhìn nhận chứ...các chú tự thổi kèn khen lấy thì có nghĩa lý gì???

chú nào co hứng thì lập biểu quyết cho các bạn nữ nhận xét đi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000