D5 " đàm đạo"

mtanne

@Vịt:lời lẽ đanh thép lắm,đanh đá wa,mới bị trêu tí đã nhảy dựng lên rùi:)) ,nhưng mà yên tâm,cho dù 90% nữ lớp ta bầu là mày co chút nữ tính thì tao nằm trong số 10% còn lại;) .

Hoangdaibang

mtanne said:
@Vịt:lời lẽ đanh thép lắm,đanh đá wa,mới bị trêu tí đã nhảy dựng lên rùi:)) ,nhưng mà yên tâm,cho dù 90% nữ lớp ta bầu là mày co chút nữ tính thì tao nằm trong số 10% còn lại;) .
10% còn lại là "RẤT NỮ TÍNH" hả Nicky...con nicky này thâm thật:)):)):))

dangducvinh

Member
Hoangdaibang said:
@Vĩnh:À ko mọi thứ tao đều kém mày,chả có cái nào hơn cả....:)..chỉ có cái chả ai gọi tao là "Ái" cả...còn mày...;-);-);-).(Theo nguồn tin đáng tin cậy...90% bạn nữ thừa nhận Vinh trông rất nữ tính...>:)>:))
:)):))
@Hoàng: Tao thế nào tự tao biết, cần gì phải nghe chúng nó thừa nhận cái gì :)), sống mà suốt ngày phải nghe ngóng xem người khác nhận xét gì về mình thì mệt lắm.
@Mĩ: Tao có vỗ ngực tự nhận mình nam tính hay đàn ông hơn thằng nào bao giờ đâu :)), đấy là tao đang thắc mắc thằng Hoàng nó tự đánh giá nó đàn ông ở điểm nào, :)). Tao có phải là gà đâu mà cho chúng mày cân đong đo đếm :)), mày thích poll thì đi mà poll với nó ấy, nó đang máu đọ độ "đàn ông" đấy :))
@Nicky: :">, đanh đá đâu :D

Hoangdaibang

dangducvinh said:
@Hoàng: Tao thế nào tự tao biết, cần gì phải nghe chúng nó thừa nhận cái gì :)), sống mà suốt ngày phải nghe ngóng xem người khác nhận xét gì về mình thì mệt lắm.
@Mĩ: Tao có vỗ ngực tự nhận mình nam tính hay đàn ông hơn thằng nào bao giờ đâu :)), đấy là tao đang thắc mắc thằng Hoàng nó tự đánh giá nó đàn ông ở điểm nào, :)). Tao có phải là gà đâu mà cho chúng mày cân đong đo đếm :)), mày thích poll thì đi mà poll với nó ấy, nó đang máu đọ độ "đàn ông" đấy :))
Mình đùa thui mà làm j mà bạn đanh đá thế:)Mình đàn ông hay thế nào thì tự mình biết chứ nhỉ:">
@Vĩnh:Yêu Nicky cho lành:">>:):?

gentilhomme

Ây dà,các cậu làm gì mà phải căng thẳng vì 1 vấn đề vớ vẩn thế chứ.Mình đàn ông hay thế nào mình phải tự biết chứ(lấy tạm câu của thg Hoàng).Bỏ qua đê.>:D<

POKET

Khỉ nhà mấy cái đứa này, mới có 2 ngày ko vào mà chúng nó đã loạn lên rồi. Đùa nhau rồi quay ra móc xong sau thành chửi, thôi stop đi, cần thì tôi nhờ Mod nó xóa bài cho, coi như xí xóa luôn. Mấy đứa dở hơi anh em gặp nhau còn chả được, tự nhiên lôi nhau ra đì đạch ở cái forum này. Hết việc rồi à ?! Dĩ hòa vĩ quý, anh em còn nhìn mặt, nhờ vả nhau dài dài, đừng để đến lúc tôi cưới tôi phải chọn giữa mời thằng này thì ko mời thằng kia đấy nhá X(

Hoangdaibang

POKET said:
Khỉ nhà mấy cái đứa này, mới có 2 ngày ko vào mà chúng nó đã loạn lên rồi. Đùa nhau rồi quay ra móc xong sau thành chửi, thôi stop đi, cần thì tôi nhờ Mod nó xóa bài cho, coi như xí xóa luôn. Mấy đứa dở hơi anh em gặp nhau còn chả được, tự nhiên lôi nhau ra đì đạch ở cái forum này. Hết việc rồi à ?! Dĩ hòa vĩ quý, anh em còn nhìn mặt, nhờ vả nhau dài dài, đừng để đến lúc tôi cưới tôi phải chọn giữa mời thằng này thì ko mời thằng kia đấy nhá X(
Khà khà hàng xóm dở hơi,anh em đùa tí thôi chứ có j mà căng thẳng:)),gặp nhau suốt í mà
Bao giờ cuới thế:x:x:x:xđội phù rể hơi bị hoành tá tràng đấy,xem ảnh hôm đi bê tráp cho con cô Phi thì biết:D:D:D

hungvip

dangducvinh said:
hehe anh nói vậy để các chú có cách mà phân chia thôi...
tao mà lại fai poll với thằng H???ko đâu.....:)) tao ko cần nhg cái chúng mày đang tranh nhau.

thằng Chim ko đá gà đá vịt trong này đê

@lAC: yeen taam di, 2 thằng này chúng nó đọ mồm thôi mà...lo gì

POKET

Biết đâu được đấy, 2 thằng đanh đá như nhau, lắm mồm như nhau, cho chúng nó nói đến lúc oánh nhau mới can thì ko đc. Người ta bảo phòng bệnh hơn chữa bệnh mà các chú. >:)

@Hàng xóm : Làm gì có ảnh mà xem :)|

POKET

dangducvinh said:
Biết ngay thằng Mĩ béo "thầy dùi", "Đâm bị thóc chọc bị gạo" hả mày. Có mỗi bạn Giang là có vẻ tử tế.
Lâu ngày ko gặp nó mà nó ít có văn vẻ thôi. Hết ngoặc kép này đén ngoặc kép kia :>
Cho nhà tôi vào bản đồ chưa đấy :-w

Hoangdaibang

@Mỹ:Thầy dùi chuyên nghiệp Đặng Quốc Mỹ.Bó tay với trình độ thầy dùi của cầu thủ Mỹ.
@Hàng Xóm:Bảo thằng Vinh nó scan cho.Nó cầm nhiều lắm.!
@Vĩnh:Vụ bơi 100m ăn xiền thế nào mày^^
@Chim:1 lần nữa....chim cút!!!

dangducvinh

Member
Ảnh tao còn ít lắm, chuyển nhà mất gần hết rồi, đang hỏi đứa bạn nào nhà có máy scan, lúc nào scan rồi post lên cho.
@Hoàng: Đấy, bơi 100 tao chấp mày 30, hình như 17-7 sinh nhật lớp, hay lớp mình đi thăm cô Phi rồi ra Sao Mai đú đởn nhỉ, 17-7 thi lại chắc cũng xong hết rồi, họp lớp là ổn đấy. Mk năm ngoái 20-11 Nguyễn Trang hẹn tao 7 giờ sáng, tao cứ tưởng 7 giờ tối, lỡ mất 1 phát đú đởn, tiếc quá -_-!

mtanne

quote Hoàng cẩu:
1.10% còn lại là "RẤT NỮ TÍNH" hả Nicky...con nicky này thâm thật..
==>con nào ở đây đấy ku?Ăn nói uốn lưỡi vẫy tai 70 lần nhá,cắt đuôi bây giờX(
2.Yeu nicky cho lành:
==>uhm,có vẻ như yêu Vinh cũng ổn,chỉ tội hơi đanh đá tí nhưng dc cái nhiều tóc=)) =)) =))

Hoangdaibang

@Vnh:Đc đấy máy ạ,tao tán thành...1 phiếu thuận nhé!! À nhà Thịnh thọt có máy scan rất ngon...ai có gan thì lên nhà Thịnh scan nhé^^
@Nicky:Đấy hợp lý chưa...yêu nhau đi!!

bà con thu xếp 17-7 sn lớp cố đi cho đông đủ 1 tí...dã đám lắm rồi^^

dangducvinh

Member
Tao đếm sơ sơ đc khoảng 40 cái ảnh, scan mỗi cái mất 5', vậy là phải mất hơn 3 tiếng ngồi scan, ngại quá, đang cong mông làm đồ án -_-!, để từ từ vụ ảnh vậy. Có nhiều ảnh mỗi tớ có lắm nhá ; )).
Công nhận lớp mình rã đám, thằng Hoàng ăn hại giao cho khâu tổ chức họp lớp mà chưa làm được cái gì ra hồn cả /:).
17-7 là thứ 2, sợ là nhiều người bận, vậy ta làm sớm 1,2 ngày, 15 hoặc 16 là đẹp, chiều thứ 7 hoặc chiều CN, hẹn nhau đâu đó (nhà cô Phi là hay đấy), rồi đi Kara (Hay bơi nhỉ Hoàng nhỉ ;))), hay đi ăn đâu đấy hoặc ai có trò gì hay ho thì đề xuất cái !.
15(16)-7, mọi người cố gắng thu xếp lịch phát nhỉ ^^.
@Hoàng: Lên nhà Thịnh thọt sờ can á :-s, mày lên đi.
@Quỳnh Anh: :">
Thông báo trước cho những đứa nào ko vào topic với nhé !

Hoangdaibang

dangducvinh said:
Tao đếm sơ sơ đc khoảng 40 cái ảnh, scan mỗi cái mất 5', vậy là phải mất hơn 3 tiếng ngồi scan, ngại quá, đang cong mông làm đồ án -_-!, để từ từ vụ ảnh vậy. Có nhiều ảnh mỗi tớ có lắm nhá ; )).
Công nhận lớp mình rã đám, thằng Hoàng ăn hại giao cho khâu tổ chức họp lớp mà chưa làm được cái gì ra hồn cả /:).
17-7 là thứ 2, sợ là nhiều người bận, vậy ta làm sớm 1,2 ngày, 15 hoặc 16 là đẹp, chiều thứ 7 hoặc chiều CN, hẹn nhau đâu đó (nhà cô Phi là hay đấy), rồi đi Kara (Hay bơi nhỉ Hoàng nhỉ ;))), hay đi ăn đâu đấy hoặc ai có trò gì hay ho thì đề xuất cái !.
15(16)-7, mọi người cố gắng thu xếp lịch phát nhỉ ^^.
@Hoàng: Lên nhà Thịnh thọt sờ can á :-s, mày lên đi.
@Quỳnh Anh: :">
Thông báo trước cho những đứa nào ko vào topic với nhé !
@Vinh:Tao ngại lên nhà Thịnh lắm mày ạ...sờ sợ thế nào ý...ko kiềm chế đc là chít..>:):?.Tao cũng đang làm đồ án cong đít lên đây,chưa có j cả mà còn mỗi 5 ngày:(.
Còn về kế hoạch 17-7 tao nghĩ thế này:Đi vào ngày 15-16(tức là tầm t7,cn j đấy là hợp lý--->tán thành).Hẹn nhau chiều ở bể Tây Hồ...đi bơi(khéo lại đc mấy lítB-)B-))...xong về nhà cô Phi ngồi 1 lát...rồi đi ăn uống...hát hò...hợp lý chưa;);).
@nicky:Thằng Vinh nó bật đèn xanh rồi kìa....chờ j nữa..chiến thôi;-);-);-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000