>.< D4...VƯỜN THIÊN NGA hay HỘI ABC HỌC >.<

Bạn nghĩ gì về D4

• Total voters
    84

ly huyen vy

Member
Sorry ^^. *********** 11D4: hôm nay tại tớ bức xúc quá ^^ , với cả cuống nữa chứ.Hi`...nghi~ lại thấy ngượng that!. Nghĩ lại cũng thấy mình anh hùng phết.Đầy đứa đêck' hiểu j mà ccungx có gan lên hỏi đâu.Chẹp! lan sau ko khoc nua. ^^

Trờiiiiiiiiiiiiiiiiii....lâu lắm roài mới lại vào 4rum..hĩhĩhĩ mod thía đấy:">....D4er thía đấy:-S...cả nhà thông cảm tại dạo nì em mải mê blog wé thành ra...hixhixx....
Xem ra tình hình 4rum nhà mình vẫn xôm tụ fết đấy chứ^^.....hum nay nhận đc thông báo cắt một số mod của aLam nên tự nhin chột dạ mới chui vào@_@ (xấu chưa><)
Ma` tình hinh` co' khi e (ack quen viet blog hok dau' roai` ngai. vit dau we><)....cũng chỉ lên có hum nay thoai:D...còn chẳng bít lên đc hum nào nữa...nên cũng chẳng hứa hẹn gì nhỉu$_$
Căn bản cũng thấy bài bà Vy post nên mún post lại tí thui><....tui thấy bà dở hơi thật sự lun đấy
Cái thứ nhất cả lớp chẳng cười bà
Cái thứ 2 kể cả là có cười đi chăng nữa thì cũng chẳng việc gì fải bù lu bù loa khóc lóc như thía cả...lớp đã toàn con gái roài thì cũng hok cần những hành động...kỉu như thía....nói ra hok fải ác í hay ghét bỏ gì bà cả nhưng chỉ mún góp í như thía thoai...lớp mình vốn cũng đã toàn thía roài...bà xem bao nhiu lần những người khác lên...cả lớp cũng cười như thía nhưng có làm sao đâu...hok cần thiết fải làm không khí thêm căng thẳng ra như thía...hi` con` tat nhiên là cả lớp cũng chẳng để bụng gì đâu mà...bà yên tâm đi nhá>:D<
@Long: chòi ra khỏi D4 roai mới iu D4 nhớ D4..hi~hi~

ly huyen vy

Member
hí hí hí, đến D4 còn chẳng biết học thế nòa mới là hiểu quả, làm sao chỉ cho ấy đc.^^ đầnh tự thân thôi .Ah`, đọc nhiều sách vào,có lẽ sẽ khá hơn đấy (mình hi vọng thế!!!)

ly huyen vy

Member
man12072003 said:
Minh cũng đã thử nhưng vẫn không hiệu quả !!! Đằng ấy có giải pháp nào khác không ?
HI`...biết nói với ấy thế nào nhỉ???Nếu tớ thành công vớ cái phương pháp "đọc sách" thì cả nước đã có thêm vài nha văn thiên tài nữa rồi.HIx...rất tiếc.Giỏi văn hay ko là do cậu chăm hay ko thôi.hi vong cau la ng chăm chỉ ^^

longva0412k

Member
D4 nhà mình dạo này đâu cả rồi , sao vắng bóng vậy ah !!!!chả thấy ai lên cả , Hoa đâu , Châu đâu ....!!!Mọi người đâu cả rồi , vào topic D4 mà thấy buồn quá :( (khác hẳn so với năm ngoái :(( :()
Ah mọi người viết bài nhanh lên rồi gửi cho mình để còn đưa lên web , ko thì ko kịp đâu , thông báo lại cho cả nhà biết thứ 4 tuần sau thuyết trình rồi đó nhé , hurry up !!!!!

vuonglinh_donthu

longva0412k said:
D4 nhà mình dạo này đâu cả rồi , sao vắng bóng vậy ah !!!!chả thấy ai lên cả , Hoa đâu , Châu đâu ....!!!Mọi người đâu cả rồi , vào topic D4 mà thấy buồn quá (khác hẳn so với năm ngoái :(( )
Ah mọi người viết bài nhanh lên rồi gửi cho mình để còn đưa lên web , ko thì ko kịp đâu , thông báo lại cho cả nhà biết thứ 4 tuần sau thuyết trình rồi đó nhé , hurry up !!!!!
D4 day D4 day^^Iu D4 mi`nh nhat^^ :X :x :x :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000