D4 ui, vào đây nào!

chocomog_257

Moderator
Nể tình làng nghĩa xóm năm học này (tuy bây h cách nhau 1 cái sân roài) tui cũng ủng hộ D4 <:p
Chà D4 lên đây hơi muộn nhỉ :)

mimeo1211

Ne, moi nguoi ui, thia nay la thia nao day, tui lam theo loi Trangceline rui, co oanh duoc tieng Viet dau!
to chocomog_257: thankssssss da sua dau gium tui!(neu them dau ca bai nay thi se thank lan 2)
Ma chang biet lap topic nay cho dan D4 hay D3 oanh tac day? tui se van dong bon lop tui, dung khinh dan Van nha!

Nếu cài Vietkey thì phần mềm duyệt Web nào cũng chơi được mà :-/
Dân D3 ơi :), mấy thằng giỏi PC giúp bạn ý đi, D3 mình vốn thân thiện hay giúp đỡ mà :)

chocomog_257

Moderator
Cài Vietkey vào là gõ được tuốt, chỉnh sang Unicode ý mà :D
Uh D4 cũng nể mấy bạn phết, mình mà có "nhìn đểu" gì thì gọi cả hội con gái xáp vô :D

mimeo1211

to linkinpark: vay ha, gio tui moi biet do, tui mu tin hoc ma, noi chung cai nay tui phai hoc nhieu!
A ma nay, sao devil_daughter lai so dan D4 vay, tui thay co sao dau. Nhieu con gai thi cung hoi phuc tap 1 teo nhung ma bon tui van thay on lam. Ma moi nguoi nen thay doi thanh kien ve dan Van di, ko phai lop nao cung giong lop nao, ma cung ko phai khoa nao cung giong khoa nao!

mimeo1211

Hinh nhu lop minh chang bao gio len 4rum thi phai, chan nhay. Tinh ra tu hoi lap cai topic nay thi D4 co moi minh tui len, thia la thia nao. Chan wa. Da the hom nay di an lien hoan voi lop ma chang vui gi ca, chan qua!

chocomog_257

Moderator
bạn yêu thích vẻ đẹp thiên nhiên,chốn đồng quê vn
bạn mong mỏi 1 chốn dừng chân mát mẽ dưới cái nóng oi bức
bạn cần 1 phong cách phục vụ rất pro của đội ngũ tiếp viên greencastle
bạn đi tìm của ngon,của lạ,của hấp dẫn hãy đến với gian hàng LÁ CHUỐI_GREENDAY của lớp 10d3cva,nơi mà các bạn nhận nhiều hơn các bạn mong đợi với 1 không gian xanh lãng mạn,so cool và nhg mặt hàng tươi ngon hấp dẫn

Warmly welcome all of u to D3 CLASS__D3 GREENDAY
GO AND TRY
COME COME COME
I BET U WILL LOVE IT

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000