D4 ui, vào đây nào!

mimeo1211

SNOOPY_GIRL said:
3 boy D4 dau len noi may cau cho may ban nay biet mat anh tai`!:p
thoi LP oi dung treu ban Zell thieu'... gi gi day nua~ ko ban y' lai noi con tam banh thi tui minh chit do'!:x
Bạn Zell thiếu...-> thiếu cái ri` ri` thía hả ông Zell:p

zellthieugia

đâu dám làm j các bạn d4 đâu toàn thú dữ....;) có khi mình mới là thằng chết thì có =)).......còn bạn TÚ ANH nữa ....thiếu cái j thì kệ tui chứ..... ;;) seo wan tâm đến "cái đấy" làm j ....>:) ( chết bậy bạ thật :p)

SNOOPY_GIRL

Member
ah` uh` thu' du~ thi moi quan tam den cai day' cua ban Zell chu'=))
ma lam gi co cai day' ma venh the' ban Zell????=)) =))
chung may oi hom nay troi mat me tuc la mai co bao~ day'! ma tao co thay mua gi dau?:-/
LP oi to' hoi bi uc che vu me ay' doi? lich hoc day' !X( X( X(

SNOOPY_GIRL said:
ah` uh` thu' du~ thi moi quan tam den cai day' cua ban Zell chu'=))
ma lam gi co cai day' ma venh the' ban Zell????=)) =))
chung may oi hom nay troi mat me tuc la mai co bao~ day'! ma tao co thay mua gi dau?:-/
LP oi to' hoi bi uc che vu me ay' doi? lich hoc day' !X( X( X(
liên ơi, tại mẹ tao thấy tao trùng lịch học, mà tao đã bảo mẹ tao là vào trong năm chắc học sớm hơn nên cố nốt hè nhưng mẹ tao khôgn nghe mới thế TT, với lại chắc cô cũng thấy hôm thứ 6 một số đứa hay nghỉ nên mới đổi, nếu mày không muốn thi có gì hôm sau học bàn với bọn lớp mình đổi ngày khác

mimeo1211

zellthieugia said:
sao biết là ko có thế....;) kiểm rùi à :))....chết thật....lúc nào ấy nhẩy..#:-S thú dữ thì có kiểm lâm ở đây rùi ko lo
Ặk ặk đề nghị mọi người dừng đề tài tế nhị này ở đây nhá, 4rum lớp Văn cơ mừ:( :(

mimeo1211

Mọi người oai, vào topiz lớp mình thì nhớ phê điểm (góc bên phải phía trên cùng) để topiz lớp mình lên 5 sao nhá. Ai phê roai` thì lại out ra rùi phê tiếp, anh iem nhớ nhá:* :* :*

SNOOPY_GIRL

Member
ukie! thoi moi nguoi thong cam nha, hoc 4h thu 6 dum cai di, tui cung ko mun' vay, chay show met bo? hoi tai nhung ma bit lam sao dc! met wa' a`!:((
thanks moi nguoi nhiu`!!!:x :x :x

ONE DAY YOU ASK ME:
_WHAT IS MOST IMPORTANT?ME OR YOUR LIFE?

I SAID:
_MY LIFE!
YOU'LL GO AND NEVER KNOW:
YOU 'RE MY LIFE!

ho`ho`
cai' chuyen nay` la` cau tu nghi~ hay lay' o dau ma` hay the'
duoc. cham' 9,5 diem?

SNOOPY_GIRL

Member
con Tu' be^nh. wa', topik lop van ma may cho " rut' quan ao' troi mua vao" nghe that la`..... die lun!=))
he' he', cam on ban gi` gi` day' nhe, cai chu~ ki ay' la` cua ban Sen lop to' , to' thay' hay nen cuop' luon ! kho? than con be'! nhung ma cong nhan hay that! a` ma ban Sen lop to' xinh lam' nho, dang' iu cuc, nhat la luc nao no' keu " be be be..." y'!:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000