D4 ui, vào đây nào!

mimeo1211

Bạn Trung nhầm lẫn roài.Trường mình có 2 cô Tuyết dạy Văn, cô vừa đẻ em bé là cô Tuyết trẻ (cô Tuyết công chúa):D :D , còn cô Tuyết dạy bọn này là cô Tuyết già:> :> . Nhầm lẫn hết cả......................

N

nhimxinh

Guest
hehhehehehe
nhâm` lân~ hêt' ca? roai`.
ngô. nghinh~ thât.:))
chăng? có chuyên. jì đê? chia se? vo*i' bon. mài ca?, hehe
có ai có chuyên. jì vui vui thì kê? đê !!!>:D<

zellthieugia

cho mình hỏi cái nhẩy .......D4 có bạn nào tên là PHƯƠNG ANH ko ....nếu có cho mình xin nick yahoo cái ....>:D<.......cảm ơn nhiều.........mà D4 lắm bạn xinh phết ;);):x:x

mimeo1211

Thế là em Nam ko bít nguyên tắc của bọn chị roai`, cứ = tuổi là em của các chị tuốt, chao` mừng thằng em mới:* :*

mimeo1211

Các pé ơi, hum nay Tú fải cất công lên mạng để thông báo cho các pé 1 tin vô cùng đau buồn và dữ dội: Tú bị tai nạn xe máy...:-O :-O Huhuhuhu. Khuôn mặt xinh đẹp fải tạm dưỡng sức trong 10 ngày:( :( .
Hum nay các pé Ngân Nam Kiều Ly Tùng đến thăm Tú, xúc động lém:(( :(( ... Lên mạng để cảm ơn các pé nhìu nhìu:x :x . Iu Cả bọn, iu cả lớp mình:* :*

mimeo1211

cái em nay` đã quy định thía còn cãi, luật rừng đấy>:) >:) ... mà vao` đây câu bai` hơi bị lắm đấy em nhớ, mỗi bài có một câu

mimeo1211

Cái thằng nay` thik cãi nhau a`, gọi các pé D4 lên đập chết bây h>:) >:)
Em ơi, thế là em chưa bít trình các chị roai`, lật vài trang trước mà xem, hội D5 với D4 cãi nhau te tua cuối cùng cũng fải chạy tóe khói...=)) =)) ... Em lại đơn thương đọc mã thế kia... Thương thía:D :D

zellthieugia

oạch D4 có mấy bà cô đanh đá thế cơ à ;)) nhưng mà anh đây ko sợ đâu .....ko biết khẩu hiệu của anh à " thíc thì chiều,mà liều thì chiến" >:)>:) gọi hết ra đây xem nào.. chiến hết ...có khi lại tam tia dc mấy bạn :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000