D4 ui, vào đây nào!

SNOOPY_GIRL

Member
HOT NEWS:cach thoi diem iem post bai` nay` dung' 15'35'':D , sau khi tham gia le~ vao` he` "hoanh` trang'" o? truong, lop minh da~ di lien hoan bu` cho hom cuoi' nam, an o? nha` hang` 123 , sau do' con` di xem phim nua~. zui cuc!!! rat' tiec cho ban nao` lop minh hom nay ko di! dien? hinh` la` PLinh-Tuyen`! ko hieu vi` li' do gi` ma` ca? 2 ban deu` vang' mat!|-) |-) |-) :-/ :-/ :-/

hôm nay lớp mình xem phim gì hả mày MI3( mission imposible 3) à hay phim gì, tiếc quá, lúc 10 rưỡi thì nhà tao lại có biệc nên không đi với lớp mình được TT

N

nhimxinh

Guest
Kho^ng pai xem phim do', lo*p' minh` di xem phim Vu' em FBI co*, hay cuc!!!=)) =)) =)) Buo^n` cu*o*i` lan lo^n.

N

nhimxinh

Guest
Ban. thie^n. nay` co cai' avatar dep. nho*`, anh? cua ban. nao` che^'?
Keo' le^n nao`, ta keo' le^n nao`

SNOOPY_GIRL

Member
Nam oi, di xem fim co' Sen ma` may` ko di a`? tao thay' trong rap co' 2 anh chi ngoi` truoc' tao di xem fim ma` chang thay' xem, chi thay'... om nhau ngu???? the' la` sao?:-/ :-/ :-/
ma` luc an xong bon may` di en nha` con Hai Anh a`?

mimeo1211

Nghe chúng nó bảo đến nhà Hải Anh vui lắm, chơi đủ trò thôn wê. Còn nghe bảo Tùng & Nam bị ướt wần áo, phải mặc áo của em Ly (hihi)=)) =)) . Lúc Nam fơi wần giống hệt giai wê...:D :D
Sắp sinh nhật Hải Anh roài, lại về chuyến nữa, zui wá;) ;)

N

nhimxinh

Guest
Uay uay :-O :-O :-O, hoa' ra bon. may` ho^ng di xem phim ma` den nha` Hai Anh a`?
Co^ng nha^n. 2 anh chi ngoi truoc bon mi`nh co' duyen chet di duoc. Luc da^u` da ngoi vao cho^~ bon minh, sau lai cu o^m o^m a^p' a^p'. Ma` giua phim lai con` mat dien nua chu, chep. chep., chang biet 2 anh chi y lam nhung ji trong vo`ng may phu't ma^t' die^n. ay! ;-) B-)
The la bon lop minh` duoc xem ca phim hai` Mi lan tinh cam Han Quoc, chep. chep. >:D<

mimeo1211

Ặk, chúng mày đi đến đâu cũng ko bỏ được tật "soi giai" thế hả, nhất là con Vân Anh nữa chứ, chịu chúng mày lun đấy

SNOOPY_GIRL

Member
"soi giai" la` trinh` cua VA ma`!:))
the' a`? ve` nha` Hai Anh vui lam' ha? the' thi hom nao` sinh nhat Hai Anh tao cung fai den' moi' dc ! chi so con Hai Anh no' ko moi` thoi!:"> :"> :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000