D4 ui, vào đây nào!

mimeo1211

Hưng ơi, sao Hưng vui tính thế hả Hưng. Lúc đầu vào thì lên giọng là ko nên gây sự với D4, nào là giữ hòa khí, thế mà bay h hoành tráng dữ, 1 mình 1 chợ, nói chẳng ai thèm nghe. =)) =)) =))

mimeo1211

bantayden said:
chày cối với d4 làm gì, các bạn ý mồm mép tép nhảy. Nếu các bạn gái tự nhận mình là đàn ông mất chim lớp D4 có tập trung lại để lập một cái chợ thì lãi phãi bít, lắm mồm thế kia cơ ma`. Mà nếu có lập chợ thì tớ đề cử cho bluemoon chân bán mắm tôm nhé, bạn nói thúi như mắm tôm ý, khó ngửi lắm.:-S
A`, bạn Bàn tay đen thui ơi, sao ấy có vẻ ấn tượng với bluemoon thía. Hay để tớ giới thiệu cho bạn nhá. Ghét của nào, trời trao của ấy cũng nên. Heheh :> :> :>

mimeo1211

soi_hoang_g5d4 said:
:)):))...hum nay anh Hưng ở nhà chán quá chạy lung tung thía ah:)):)):))...
ăck mà em thấy tình hình chiến sự giữa D4 với D5 hoành tráng quá nhở:-/...ko hỉu sao lại ra cơ sự í>.<...mà các anh chị cũng cùng học cô Tuyết à:-/...thía thì giống bọn em với D5 :D...cũng học thầy Hiếu:D...nhưng mờ bọn em thì cũng chẳng liên quan đến nhau cho lém:D...chẹp mỗi cây mỗi hoa mỗi năm mỗi cảnh:D:))...mong các anh chị có chiến tranh cũng chỉ dừng ở mức nè thui:">:D
Chỉ e tình hình chiến sự nó ko chỉ dừng ở mức này đâu em ạ. Bọn chị đã dùng những lời lẽ hòa bình nhứt để khuyên giải các bé D5 đừng vào đây cắn càn, nhưng các bé đâu có nghe. Nói nữa cũng chỉ fí nhời, tốt nhất là để cho các bé ấy vào đây sủa 1 thời gian rồi tự khắc chạy thui í mừ. |-) |-)

Cùng là biển mà avt chị Tú trông mát mẻ dễ chịu còn avt anh Hưng lại nóng hả chị:)):)):))...anh Hưng hay sang lớp em trò chuyện:)):))...ngộ cực:)):))..còn nhầm em với cái Hiền nữa:)):))...
D4 các chị đã bít điểm thi nhìu môn chưa:-/...học kì 2 này lớp em bi đát quá>.<

SNOOPY_GIRL

Member
@Hoa:moi' biet' diem? GD, KC,Ly',TD thoi em a! a` co' ca? Hoa' nua~. diem? Ly' cao chot' vot' toan` 9 voi' 10--->sieu wa'!:">
@Chien va` Hung: da~ bau? la` dung co' ca` khia nhau nua~ ma` van~ a`? cac' ban nay` mau' chien' wa'! thoi, nhu loi` ban Hung noi' thi be` lu~ D5 nen ve` topic lop minh`, ko can` sang day nua~ dau! nhe'! pipi!=; =; =;

mimeo1211

soi_hoang_g5d4 said:
Cùng là biển mà avt chị Tú trông mát mẻ dễ chịu còn avt anh Hưng lại nóng hả chị:)):)):))...anh Hưng hay sang lớp em trò chuyện:)):))...ngộ cực:)):))..còn nhầm em với cái Hiền nữa:)):))...
D4 các chị đã bít điểm thi nhìu môn chưa:-/...học kì 2 này lớp em bi đát quá>.<
D5 ở nhà C còn D4 0508 ở nhà E thế mà ông Hưng lăng xăng hay sang thế? :-O :-O . Chắc là có uẩn khúc rì đây :-? :-?
Ông định cưa iem nào để tui quân sư cho :> :>

mimeo1211

tit25889 said:
hic tu' ba` ma qs thi` 100% that bai` rui`. Tu ba` oi trong lau xanh cua? pa` con` nhieu hang e'lam a`!
Ông ko fải nói thía, tôi làm quân sư thành công thì có mà đầy, trong đó có cả vụ của ông (TA), ông này quên ơn nhanh wá #-o #-o

mimeo1211

Hôm nay ai ghé qua lớp mình chắc fải choáng váng lắm, bởi vì tóc lớp mình được chia làm 2 trường fái:
1. Đê Chang Kưm: tóc tết từ trên xuống dưới.
Nhân vật tiêu biểu: Hương Tươi, Thu Ngân
2. Lý Mạc Sầu: tóc búi 1 quả rõ to trên đỉnh đầu, lại thêm vài cái châm tua tủa nhìn rõ đau mắt nữa chứ.
Nhân vật tiêu biểu: Liên VS (cắm 1 đống bút chì xung quanh đầu như Nữ thần Mặt trời =)) =)) ), Chi Chó (tóc bé tí mà cũng búi), Vân Anh, Huyền Trang,..., bé Hồng Heo xí xớn đòi búi nhưng tóc ngắn wá ko búi được :((
Hôm nay cũng là ngày kỉ lục của lớp mình liên quan đến tóc khi ko chỉ các chị iem fụ nữ cắt tóc mà 2 chàng lớp mình cũng cắt. Số người lên đến:6, dự tính con số này cũng sẽ tiếp tục tăng cao vào tuần sau. :-O :-O . Kinh hoàng thật, thi xong cứ gọi là...
Người được bình chọn có mái tóc ấn tượng nhất ko ai khác là Tùng Style. Nhân tiện thông báo luôn, Tùng mới có ĐTDĐ: 0914884664 (số đẹp vãi)

mimeo1211

Ủa, ko ai len topic lớp mình là seo? Để topic trôi tít xuóng dưới roài tao lại fải lên đắp bài để nó trôi len đầu :(( :((

SNOOPY_GIRL

Member
co' tao day, co' tao day! moi nguoi cham chi len post bai`, dat muc tieu ko de? topic D4 tuot doc' ko fanh nha'!:D
he he cong nhan hom thu' 2 den thay' nhiu` ban cat' toc' that( trong do' co' minh), rieng Tung` thieu nang co' qua? dau` moi'; nhin ` cu' fe^ nhu con te^ te^ ......=)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000