D3's topic nè các em :D

Hi các em , D3 năm nay im hơi lặng tiếng quá nhỉ , mọi năm h này là xôm nhất zum rồi đấy =))
Có gì thắc mắc hay cần buôn với các anh chị thì vô đây các em nhá :D
Chờ tí chị post cho ảnh khóa 05-08 bọn chị , vui lắm :D

Bọn chị chụp ảnh cuối năm ở phòng lab này

Hum Haloween nè :D

Công tác chuẩn bị cho Dạ Hội TA ( vất vả lắm >.< )

Tặng các em cái này :D

Đi đền Hùng :D

Thi Hs thanh lịch này :)

D3 gals ở Hạ Long :) , xinh ko :">

Phòng tranh chào mừng Earth Day :)

Dạ hội Ta này ( đây là 1 điệu múa của Hawaii )

Sao , thấy Chuyên Anh vui ko các em . :) Chào mừng các em gia nhập D3 :D

winter09

Moderator
Có em đây, em đã cố gắng lập topic muộn để xem có bạn nào ko và quan trọng nhất là nó ko bị biến thành sông mà chị. Dù sao có cái topic này cũng ok :D

choài , ko sao đâu em , để chị nhờ Mod xóa mấy cái bài kia đi , em đã bảo anh Lâm đừng có câu vớ câu vẩn trong này cơ mà X( X(
Em ơi , thế mỗi em là vào đây thôi àh , sao ít thế , em thử kêu gọi xem sao :-S

winter09

Moderator
Em chẳng cần làm mod đâu, nhưung em ko hề muốn nh~ ng` như anh làm mod anh Lâm ạ, 4r mình đang rơi tự do vì nh~ ng` câu bài như anh đấy

Ko phải topic nào cũng welcome cái chuyện câu bài đâu , vào topic lớp # nói năng linh tinh tưởng hay àh :-w , Câu gì thì câu , đừng có câu vớ vẩn bên D3 , khóa nào cũng thế X( X(

ko chấp thể loại ăn nói linh tinh :|
@ em Huyền : em ơi thế năm vừa rồi thi vào Chuyên Anh khó lắm ko , lúc em đi thi í , tia đc bạn trai nào xinh xinh yêu yêu ko :"> , để chị còn hi vọng con trai D3 năm nay khá khẩm hơn khóa bọn chị :">

winter09

Moderator
girl_heidi289 said:
ko chấp thể loại ăn nói linh tinh :|
@ em Huyền : em ơi thế năm vừa rồi thi vào Chuyên Anh khó lắm ko , lúc em đi thi í , tia đc bạn trai nào xinh xinh yêu yêu ko :"> , để chị còn hi vọng con trai D3 năm nay khá khẩm hơn khóa bọn chị :">
Em đang đau đớn quá đây, mấy ngày đi thi và đến trường mà mãi chẳng tia đc ai T____T, khoá năm nay anh tài đi đâu hết, chẳng thấy ra mặt rì cả:( , bùn hết cả ng`

em ơi D3 năm nay chưa gặp mặt nhau lần nào à?:-O
thế đã dò được ai là CN chưa;)
các em thế nào cũng sung sướng hơn o5-08 roài, bọn mài nhể:(

Keke , thanh kiu mày Hoa ơi , xóa hết đi cho đỡ ngứa mắt =))=))
@ Trung Vb : ko chỉ cô CN vui tính đâu nhớ , giáo viên nào cũng vui tính hết , D3 mà lị :> =))

Ừa chả bít năm nay D3 ai chủ nhiệm nhỉ:D
Hix...chủ nhiệm D3_0508 làm chủ nhiệm CLB Văn học lun, làm tao tham gia đc đúng buổi đầu xong fải chuồn vì sợ:)):))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000