D3's topic nè các em :D

trungvb

Moderator
girl_heidi289 said:
A2 chắc cô Nhân dạy hả em Phong :D
Em Huyền ơi chị ko biết ai trong 2 người í cả :(
đùa thật à...co nhân dạy thì nhất rồi...bảo anh trungvb D2 hỏi thăm cô nhá..ku phong...
còn thầy Giang thì cũng cho anh gửi lời luôn....
thầy ý vui tinh lém...;)
yên tâm đi các e ....

winter09

Moderator
ark said:
cô Hương nào :| tên cô là gì
Cô Hương dạy chuyên văn khóa của anh í, con cô học cùng lớp anh đấy.
@Anh Trung: vui tính mà toàn triết lí thoai. Em thà đọc SGK còn dễ hiểu hơn nghe thầy giảng:((

trungvb

Moderator
hay bảo lớp chị ngân Giang cho cố cẩm tú đổi cho...
co y dạy hay...tinh tình thùy mị nết na...D3 là hạnh phúc lắm ý

winter09

Moderator
Sau 1 tuần học, thích nhất là cô Vân dạy Sinh :x, toàn cho điểm 10 miệng, sướng thía ko biết, mới nại cô vừa thông báo 1 tin cực kì vui là, nếu đc, sẽ có tầm 30 pạn Singaporean vào lớp hoc cùng :x. Iu cô thía chứ nại.
Cả thầy Niên dạy GDCD nữa, hiền vô đối, mà dạy cũng ok.

Pucca_fuka

Giáo viên 10D3 năm nay chả thấy hay ho như các anh chị kể j cả .. H văn thì định nghĩa văn học là j... H toán thì Toán học là j .. H Tin thì Tin học là j .. Đến bó tay .. :(

Thầy Giang dạy Toán thì toàn viết ko dấu .. Viết trên bảng ko có tý sắc huyền hỏi chấm ngã nặng mũ miếc j cả .. Mà thầy ý cứ nói 2 câu toán là ==> 1 câu triết .. Đùa chứ đọc sách còn dễ hiểu hơn .. :( Chỉ đc cái thầy có vẻ hiền ..

Cô Vân dạy Sinh và CN với thấy Niên dạy GDCD hiền, học sướng .. Cô Vân cho D3 3 con 10, 1 con 9 .. Mới đi học đc 4 buổi .. :> Giỏi thế .. B-)

Pucca_fuka

D3 lại chả giỏi .. Điểm cao chế .. ;-) Nhưng sắp trả văn 15' .. Khốn khổ đây này ... Điểm bét be cho xem .. :(( Ôi cô Hương ơi cô thương chúng con .. :((
@Phong: Mày tao ko thèm so .. :))

Pucca_fuka

girl_heidi289 said:
Lớp em cũng cô Tú này anh Lâm ơi =))
Ly ơi , thầy í lậm chat chit hay sao mà viết ko dấu hả em =))
Ko .. Em nghĩ là nhắn tin đt ý .. :> Viết toàn ko có dấu ... Buồn cười vãi ý .. Mà hôm đầu tiên cả buổi em nghe đc mỗi cái câu: Phải bắt đầu = 1 chân lý đúng theo con đg` đúng thì mới có 1 kết quả đúng .. Nếu bắt đầu = 1 chân lý sai thì ta sẽ nhận mọi hậu quả ... Theo triết học là như vậy ... =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000