D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vthuyduong

Sure girl ! Love has no age ! Chị cũng có friend mà nó iu 1 người hơn nó 18 tuổi....hạnh phúc lắm, đc cái Mr kia tính tình vui vẻ. Nhưng mà cẩn thận vẫn hơn em gái nhé ! chị là chị ủng hộ tình iu, cứ nghĩ đến những standards này nọ thì đâu còn gì là passion nữa em nhỉ ! ;) (khi nào chị về gặp em, chị thích nghe chuyện lắm ! :>> )

@mumu: tớ ngày mai thi 1 môn cuối, 1/7 tớ về HN rùi ! :D

Í ẹ, sao em yêu anh Mu mu với chị Dương thế không biết :x, chỉ có mỗi 2 người là hiểu em thui :(.
Hôm nay đi học thi Toefl, khó nhăn răng , lại còn mệt nữa, nhưng nghĩ h này năm sau đang ngồi bên chị Anh Trang thấy có chí hẳn lên :D.
1/7 chị Dương về rồi hả, chị Anh Trang lần trước về đúng khi mọi người thi học kì nên chẳng gặp ai mấy, chị Dương có khi về muộn lại may hơn đấy :)

mu-fan

Member
To trangceline_89:Cứ nói tới mấy chuyện tình cảm này là lại thấy có hứng.Thế tình hình của em tiến triển đến đâu rồi,có gì thông báo lên đây cho mọi người biết với ,bên mục Tâm sự anh thấy dài quá nên ngại đọc
To Dương : Chúc Dương thi tốt nhé.

vthuyduong

mọi người ơi, Dương thi xong rùi ! hehehe ! sắp về nhà rùi :D

Ah, nick yahoo của mọi người thế nào? để có gì Dương add :p

@ em trang: cố lên em ! chị sẽ cổ vũ em từ đầu chí cuối ! ;) năm sau em định đi Mỹ hả? đi đi, thích lắm ! chị sang Anh rùi mới biết là Mỹ vẫn là nhất :p

Lâu lâu không vào được đây, Bê vừa đi hải phòng 3 ngày với lớp ddh, vui quá, mới nghe chuyện tình iu của em Trang, hichic vì chị Bê không bít gì nên chả có gì để khuyên em, chỉ biết là em hãy cố lên, hic, thế thui.
YM: bambino1986

;-), ý, dạo này mọi người lên nhiều ghê, 1 ngày nòa cũng có người lên :D.
Từ đầu hè này, em được đi du lịch mỗi Hà Nội :(, chị Bê sướng nhá :(

Em cứ cố gắng học hành đi Trang ạ, lên ĐH tha hồ được đi. Lớp chị tuy nhỏ bé (khoảng 30 người) nhưng đứa nào cũng tốt bụng và rất hiếu khách. Hè này chị còn có dự định sẽ về thêm Nam Định và Bắc ninh thăm chúng nó, còn trong 4 năm đại học sẽ đi đến hết các tỉnh-thành nhà của chúng nó...du lịch gần như miễn phí (không fải lo nhà nghỉ và thậm chí cả cái ăn -vì các bác rất mến khách ) còn gì sướng bằng phải không em?

:-(, bắt đền chị Bê đấy :-(, trong khi em còn 2 năm mài đũng quần ở CVA và hai tháng sắp tới phải đi du lịch đây đó ...qua màn ảnh nhỏ thì chị lại kể chuyện đi chơi cả nước :-(.
Ức chế quá !!!! :(

Ah Dương à, Bê mới đi Quảng Ninh về nên không vào foorum, mãi hôm nay về thì chắc dương về đến hà nội rồi phải không? Chào đón bạn come back nhé , chúng mình gặp nhau điđi....
:-(, bắt đền chị Bê đấy :-(, trong khi em còn 2 năm mài đũng quần ở CVA và hai tháng sắp tới phải đi du lịch đây đó ...qua màn ảnh nhỏ thì chị lại kể chuyện đi chơi cả nước :-(.
Ức chế quá !!!! :(
Bé Trang chịu khó chịu khổ đi mà... rồi em sẽ thấy lớn lên sẽ có rất nhiều điều thú vị đợi chờ em ở cánh cổng đại học

vthuyduong

trangceline_89 said:
Chị Dương về rùi, hôm qua thấy add nick em muh`, chị đi cùng chuyến với 2 đứa bạn em đấy :D.
uh, chị về rùi ! hôm qua cả ngày nằm ngủ vì vẫn chưa quen h ! hohoho!
cả nhà ơi, đi chơi đi !!! :D

ah, mà hai đứa bạn em là đứa nào thế? mây bé đó biết chị hả? :-/

vthuyduong said:
uh, chị về rùi ! hôm qua cả ngày nằm ngủ vì vẫn chưa quen h ! hohoho!
cả nhà ơi, đi chơi đi !!! :D

ah, mà hai đứa bạn em là đứa nào thế? mây bé đó biết chị hả? :-/
Hai đứa bạn em tất nhiên là không biết chị, nhưng mà nó về cùng ngày với chị mà, nên em đoán ngay là cùng chuyến với chị :D . Chúng nó đi chơi luôn rùi, không ở nhà ngủ như chị đâu :) :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000