D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mu-fan

Member
Tên thật của Mu tớ nghe lúc đầu tưởng tên con gái cơ đấy
Chuyện thường thôi tớ quen với cái này nhiều rồi. :( :(
Hiện Lộc Đỉnh Ký đang chiếu ở trên kênk TVB đấy lúc 7h00 tối có thuyết minh tiếng Việt...nhưng diễn viên đóng chát chết đi được.

mu-fan

Member
Help me,help me please!
Giữa tuần sau lớp tớ định tổ chức 1 party,tớ được giao nhiệm vụ là tìm trò chơi tập thể nhưng đến bây giờ vẫn chưa nghĩ ra được trò gì vui cả.Ai có khả năng hay biết trò gì vui thì giúp tớ với.Trò chơi tập thể này có khoảng hơn 20 người chơi.
Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ . :D

vthuyduong

bịt mắt bắt dê, rồng rắn lên mây,mèo đuổi chuột đc ko ta? hi`hi` Dương cũng ko giỏi cái vụ trò chơi này lắm ! :D

mu-fan

Member
Ở trên lớp thì làm sao mà chơi mấy trò đấy được hả Dương, tớ thích mấy cài trò mà mọi người ngồi thành vòng tròn rồi chơi ý.

Ah mấy trò hát hò tập thể hà? Theo kinh nghiệm of tớ thì mấy trò này phải tất cả mọi người cùng nhiệt tình tham gia , nếu không sôi nổi --> nhạt nhẽo...hichic
Nếu mu muốn làm cho ra trò thì phải đầu tư suy nghĩ tìm trò nào thật độc mới được
Ngày trước Bê cũng định làm một trò chơi liên quan đến mấy cái quảng cáo trên tivi nhưng ko làm được vì ko có tgian
Mà dạo này các bạn Trang đi đâu hết roài???

Hiện Lộc Đỉnh Ký đang chiếu ở trên kênk TVB đấy lúc 7h00 tối có thuyết minh tiếng Việt...nhưng diễn viên đóng chát chết đi được.
-->có phải có Cổ Thiên Lạc đóng không??
Cho tui hỏi làm sao đề post được ảnh to lên 4r (cấm chê nhà quê ) hichic

mu-fan

Member
Bê said:
-->có phải có Cổ Thiên Lạc đóng không??
Cho tui hỏi làm sao đề post được ảnh to lên 4r (cấm chê nhà quê ) hichic
Lộc Đỉnh Ký đang chiếu trên TVB là có Trần Tiểu Xuân đóng,còn một Lộc Đỉnh Ký nữa có Trương Vệ Kiện đóng hay hơn nhiều.
Còn phim của Cổ Thiên Lạc đang đóng trên TVB là phim Đội Cứu HỎa và Càn Long Đại Đế.Hôm nay VTV3 cũng chiếu lại Thần Điêu Đại Hiệp có Cổ Thiên Lạc đóng đấy.
Còn Chuyện post ảnh trực tiếp thì
Click Here ở đây có hướng dẫn cụ thể.
Rất hoan nghênh post ảnh :D :D

vthuyduong

hic, D cũng đang bận dã man ! còn có 2 tuần nữa là đc về nhà rùi mà vẫn chưa feel đc cái gì cả ! bây h chỉ lo thi cử thui ! chán ơi là chán !!!

mu-fan

Member
Hic hic mọi người ở đây cũng đang bận thi điên đầu .
Tớ mà sống qua được ngày 25-6 chắc có lẽ mời mọi người đi ăn mừng thọ tớ mất.

Hi mọi người, em trở lại rùi nè :D
Em - mặc dù không được đi Nam Phi nhưng thu hoạch được rất nhiều thứ :
1. 50 U$D :D
2. Những kiến thức vô cùng hay ho.
3. Nâng cao vốn tiếng Anh.
4. Một đống đồ lưu niệm rất cute.
5. Cộng tác viên của WWF và Me Xanh .

Kết luận : mùa hè bổ ích nhất của em từ khi sinh ra >:D<

vthuyduong

@em trang: wow,nghe em kể thấy thích quá ! oh, mà chị tưởng trg mình có cái chương trình đi Hawaii mà, bây h còn ko em?

5/9 chị về trg` chơi đấy, em sẽ gặp em ở đó ! :D

vthuyduong

ah uh, cô Dương sang đây rùi, chị ko học cô ngày trc nhưng có 1 em ở đây, kém chị một tuổi ngày xưa học cô, thấy bảo cô cũng ở ko xa london lắm thì phải. Hehe, đi nam phi công nhận cũng có cái hay của nó em nhỉ ! :D

Ah mà Henry là ai thía em ? :>>

Henry ah`, một người vô cùng vô cùng đặc biệt. Đối với em là perfect nhất :>>. Henry là anh trong avatar và signature của em đây :>> :x

mu-fan

Member
Hi all,lâu lắm rồi mới vào đây.
To trangceline_89: Anh đã xem mấy bài viết của em bên mục "tâm sự" về "Love has no age" rồi,thấy cái ông Henry này có vẻ hay ho nhỉ ,mà ông ý người nước nào vậy?
Hôm nay là 28 rồi,bạn Dương thi xong chưa? sắp về chưa?

Hơ hơ, em viết trong đó rồi mà. Người Hồng Kông, tất nhiên là hay ho rùi :>>. Mọi người có khi nghĩ em hơi hâm hâm, nhưng mà em biết mình không hâm :>> :D .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000