D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

uây`, 20/11 buôn` vô tận, chẳng ma nao` vac' mặt về... Hôm nọ hội trường mà không có mống D3 nào về, chán các anh chị quá. New pix chup hôm nay :D

@Chị Trang : chị Trang xinh quá :x

nattan

TRangceline: Ảnh của cưng cũng dễ thương lắm, chị thích ảnh đen trắng cực.
MÀ cưng có ảnh hội trường không, có thì pót lên cho chị nhắm cái.Không thì kể chuyện hội trường cũng được, có gì hay kể nha. Oái, nhớ hội trường quá, 3 năm rồi....~
Mufan: trời, lại cúm gia cầm à, cúm gà hay cúm vịt?....

mu-fan

Member
nattan said:
Mufan: trời, lại cúm gia cầm à, cúm gà hay cúm vịt?....
Trời chẳng lẽ bên đấy ko có dịch cúm.Ở đây dịch cúm gia cầm ầm ầm.Ko những ko được nuôi gà vịt mà còn ko được nuôi cả chim cảnh :D :D
----------------------------
Quảng cáo một chút:
Bạn nào còn ở Việt Nam và quan tâm tới nghành PR thì xin mời CN tuần này
27-11-05 tới dự buổi meeting của Viet Nam PR Club (VNPRC) tại
tại phòng seminar B Trung Tâm Việt Nhật, Đại học ngoại thương Hà Nội
Thân ái.:d: :d: :d:

nattan

Trời , kinh vậy, vậy là k được ăn thịt gà, không được ăn tiết canh, không được canh bún ngan măng, hĩ, khổ quá...~ Ở đây không có cúm đâu nhưng mà ăn thịt gà như là nhai giấy ý.hix..

mu-fan

Member
nattan said:
Trời , kinh vậy, vậy là k được ăn thịt gà, không được ăn tiết canh, không được canh bún ngan măng, hĩ, khổ quá...~ Ở đây không có cúm đâu nhưng mà ăn thịt gà như là nhai giấy ý.hix..
Cứ tình hình thế này thì không khéo đến tết dễ cúng giao thừa bằng thịt chó lắm :D :D :D :D :D :D =)) =)) =)) =)) =))

vthuyduong

ảnh mới của em Trang đẹp thế ! :X soo cute :)

Tranglengkeng : hehe hum gì D cũng đi cái business meeting đấy roì, hay đấy T ạ nhưng mà D ko sure nó thích hợp với D at present cho lắm, cũng ko biết nhìu về cái loại hình này :-?

có em nà :D, mặc dù đang thi học kỳ nhưng vẫn online đều đều.
Chúc mừng năm mới mọi người nhá. Những ai đang ở nước ngoài chắc dịp này vui lắm nhỉ, được nghỉ đông muh !

nattan

Ah..winter break chán lắm cưng à, có 1 mình thui, năm nay hết tiền, k đi đâu chơi được. Đời càng ngày càng chán, hic

hehe, tổng kết roài, zui quá. Mặc dù kết quả học tập cứ gọi là kém của kém, nhưng muh sắp đến Tết gòi, sướng quá là sướng :D:D:D.
Mặc dù ở nước ngoài có nghỉ đông nhưng muh làm gì có Tết nhỉ :-/ Mà không có Tết thì còn gì là năm mới, hehe

nattan

Uh, chán lắm cưng à! Có Chinese New Year Party nhưng mà vẫn đi học như thường. Bùn quá. Cưng có ảnh ở nhà post lên cho chị coi không khi Tết ở nhà hah. Nhớ chợ Têt, chợ Hoa, đường phố tấp nập, wow wow wow..nhớ quá

mu-fan

Member
Tết bây giờ ở nhà thấy chán mớ đời chẳng khác gì ngày thường.Cái ko khí bây giờ nó ko được "thật" như ngày trước.Khác cái là có nhiều thời gian đẻ đi chơi hơn thôi.

emitrang18

Member
:) hê, lâu lắm rùi mới vào lại trang web này. Tình hình là trường mình dạo này hơi bị rộng, phòng học hơi bị lớn. Tại sao cứ phải đợi mình ra trường thì mới được đổi đời thế nhỉ? Hu huhu:(( :(( :((

mu-fan

Member
Up cho cái topic này 1 phát.Lâu lắm ko thấy ai vào cái này.
Hôm qua đi ăn kem gặp Bê.Chắc mai post ảnh lên đây cho mọi người coi. :D

mu-fan

Member
Những ngưoìư muôn năm cũ
Hồn ở đâu bây giờ
------------------------
Đọc lại mấy chục trang trước thấy sao vui thế.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000