D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vthuyduong

oái, 21 tháng 7 đúng là chị có đi ra sân bay thật ! đi Sing muh. Em trang hum đó đi đâu thế ? trông béo là đúng rùi, ko béo thì mới là nhầm đó :p

bê hát hay thía ! :)

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
Em cũng đi Sing hum đó :-(, sao em không gọi chị nhỉ, hôm đấy chị mặc áo xanh đúng không :-(, lỡ mất rồi :-(, em vừa về hôm thứ 4 xong :-(, :-(, :-(

@Chi Bê: Đi thu ở Trấn Vũ đắt không chị, em cũng muốn đi thu 1 disc :D. EM tưởng chị thu ở nhà dùng phầm mềm chớ, thẳng nào nghe tiếng hay thế :D

mu-fan

Member
Thu ở Trấn Vũ hình như là 45000/bài ko chỉnh giọng ,200.000/bài có chỉnh giọng
@Bê:nghe Bê hát Pro phết nhẩy nhưng mà Bê hát... đoạn nào đấy

Chị thu bây giờ là 50k/bài rồi và 450k /10 bài có đủ bìa và mix em a. Ngày xưa chỉ có 45k thôi, giờ điện tăng giá cho nên. hihì em đi thu đi chị ủng hộ. Rồi poosst cho mọi người thưởng thức nhá
@mu: tớ hát đoạn: Vì anh nước mắt em trôi vào tim đó

vthuyduong

hehehe, hôm đó em trang mà gọi chị là sẽ vui lắm cho coi ! phí nhảy ! thui ko sao, khi khác đi chơi vậy :D khai giảng thế nào cũng gặp lần nữa ! :p

nattan

è e í e....không có gì để nói cả.
Cả nhà dạo nè thế nào rồi?
Dương ơi, HN vẫn nóng hả?
2 tuần nữa Trang vê rồi, phone cái nhỉ.
cả nhà vui vẻ nhé.
:)

HN dạo này không nóng lắm, đang mùa bão, hehe. Mát lắm :)
Tình hình là mọi người ai dự lễ khai giảng được nào, đăng ký đi ;-). Háo hức quá !!!!!!!

Hơ, cái này nghe có vẻ hay ho đấy, nhưng muh em cũng không thạo lắm, mà số đo các Size ở nước ngoài và VN có khác nhau đấy, để khi nào em ra hiệu quần áo hỏi thử số đo của các Size cho anh nhá .

mu-fan

Member
Hơ cám ơn em trangceline_89 xinh đẹp nhiều nhé.Cái này là làm cho người VN.Nếu anh mà làm được sẽ hậu tạ em rất nhiều.

emitrang18

Member
Hế lô mọi người! Trang vừa đi tập quân sự về. Chẹp, sau 1 tháng mừ chẳng thấy ai thay đổi chi hết trơn. Dương mới đi Sing à? Cậu Trang cũng mới đi qua đó đấy. Hic, mọi người rủ nhau đi chơi hết, thế mà mình lại bị đầy mãi lên tận Mai Lĩnh, chịu đựng cả tháng khổ sở. hic :-S :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000