D3 nào , phiên bản 2 ...

naughty_boy1110

tình hình là hôm nay tao nhìn thấy 1 em trông rất OK,trông hơi quen quen.Ngớ ra 1 lúc hóa ra là bạn mình.Ngạc nhiên ở chỗ bạn ấy lại đang ôm eo 1 bạn zai khác mà mình chưa nghe tới bao giờ
Sau đây là ảnh do phóng viên DK đã chụp lại

Vì lí do kĩ thuật,mặt 2 bạn như cave lên TV ấy,hơi nhòe.Nói chung bạn zai khá phong độ,bạn gái make up hơi bị xinh.Thế còn Hồng Nam :((

sen_beo_ngu

Member
Oh my goshhhh...:O Bị bắt quả tang rồi nhá chị Ngọc ơi, thật là.... Ko có các người iu là y như rằng, đi ngoại tình công khai thế kia kìa X( X( . Ơ thế cái vụ HNam mọi người tưởng thật à ??? Ôhôhô thật là cả tin, phải như Sên đây này, ko bị mắc lừa đâu :D (cấm ko đứa nào được nói ra là Sên từng tin sái cổ đâu đấy :">) Mà cái anh đằng trước là anh nào nhỉ ?!!

MsPearl

Sao tao khổ thế :((
Sao Khánh bẩn thế :((
=)) =)) =))
Bố tao đấy =)) Ôm eo cái khỉ ^%$#@^#
Đi mua quà 8/3 cho người yêu của bố tao khổ &$#&^@%#

sen_beo_ngu

Member

à à ;)) hình như anh này là anh Ốk >:)
Ốk iếc gì ở đây, chả có họ jì với Sên đâu nhá. Đấy đấy cô Lợn nói rồi đấy, người iu mới của chị Ngọc đấy, tên là Hưng :D :)) . Nhá nhá, 2 người tình củm cực, đi chơi suốt ngày,....blah blah blah...=)) (cho chị Ngọc chít lun). Còn Hồng Nam á, ra sọt rác òi. Anh này khỏe mạnh lắm, HNam suốt ngày mệt mệt, sao bằng được =)) (xin lỗi Hnam)

chocomog_257

Moderator
Sên said:
Đấy đấy cô Lợn nói rồi đấy, người iu mới của chị Ngọc đấy, tên là Hưng
Đấy đấy Mèo nói rồi đấy ;;)
người iu mới của chị Ngọc đấy, tên là Hưng, biệt danh là Hưng Ốk ;))

chocomog_257

Moderator
pp của chị tớ & của tớ đấy ;;)
nãy là tớ đùa các bạn thôi ;))
Ờ mà sao 2 bố con nhà này ăn mảnh nhở :-w Cùng nhau đi lừa tình mà ko gọi mình đi với ;;)

sen_beo_ngu

Member
Ế, anh ý thành pp ĐM rùi à?
THật chưa có cái máy nào như máy nhà mình, sao cứ mỗi lần vào trang này là nó đã login sẵn nhỉ, muốn log out cũng ko được, psst...
Đang đau đầu vì cái essay của apu , bực quá sắp sửa ghi vào bài :"Xin chào, em là Sên" đây. Khéo người ta lại bảo là xuất sắc và khác biệt cũng nên :D

chocomog_257

Moderator
THật chưa có cái máy nào như máy nhà mình, sao cứ mỗi lần vào trang này là nó đã login sẵn nhỉ, muốn log out cũng ko được, psst...
Ko còn vd nào ngoài cái này giải thích lí do vì sao Sên lên làm xư phụ Gấu Bi =))
Đấy là Sên đã ấn vào cái tick Lưu password rồi :-j
Essay hả :-j Mèo cũng đã xong đâu :-j

ps: anh Hưng này ở bên nhà Muga của YAN :)) Làm pp của 2 chị em được ngót nghét 3/4 năm rồi :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000