D3 nào , phiên bản 2 ...

sen_beo_ngu

Member
Ep i iu ia !!!!
Hi vừa mới ngủ dậy...
Chuc mọi người ăn Tết vui vẻ , hehe với cả người ta bảo năm Lợn là năm tốt cho việc ....chuyên môn của gà đấy
A new year full of smile :x
Đúng rồi người iu ạ, năm nay người iu cố...."tập trung vào chuyên môn" nhá, bán được giá lắm đấy....:D

MsPearl

Thôi đừng chấp nó em ạ, thằng này bệnh lắm :))
Ôi ôi tao sướng quá, hôm nay ngày mùng 1 Tết tao ở nhà đú đởn với 2 em bé lớp 10 ở Xì Gòn quen qua mạng suốt từ chiều đến tối =)) Ôi ôi tao bị chúng nó record cái giọng cười ko thể lấy chồng dc =))

baby love

Moderator
tao chúc mừng năm mới trong blog roài nhé
cóa j` vô blog tao mà đọc
:D
đứa nào không đọc ko may mắn đâu :))
mai 9h tập trung ở cổng trường
mai tao ko đi vì phải đi chơi với con bạn sắp về Anh

đi chơi vui vẻ nhé :D

sen_beo_ngu

Member
hôm nay chưa thấy hết Tết :))
Thì rõ, lớp mình mà. Sên phải công nhận là chưa có 1 lớp nào trong khối 12, hay trong cả trường CVA này "lạc quan, bình tĩnh và...ung dung tự tại như lớp mình":D. Trong khi các lớp khác cắm đầu cắm cổ vào học, lớp mình vẫn ko đánh mất "bản sắc văn hoá", vẫn tích cực "vui vẻ". Thật là đáng quý !b-)

PS: Này thôi đừng mặc quần áo cho Ly nữa, tội nó lắm ( dù lúc đấy mình cũng cổ vũ :D) !!! Mai mặc quần áo cho con Trí đi, nó thik đấy...

chocomog_257

Moderator
Thứ 2 ;;)
Sên thử mốt được đấy ;)) Cho thằng xư phụ Sên nó làm stylist nhé :p

CHÚNG-TỚ-XIN-LỖI-LY-Ạ! =)) Thôi ko bắt Ly phải khổ nữa... tìm nạn nhân khác đê >:)

sen_beo_ngu

Member
Này thôi, Sên ko có hợp đâu, thử ai đấy nhỏ người giống Ly đi. Sên đề cử chị Ngọc ( em xin lỗi chị Ngọc ạ ).
Mà sao chậm update thế nhờ ? Việt thành đệ Sên từ lâu rồi, dạo này nó đần lắm, suốt ngày nghe nhạc, thỉnh thoảng lại cười ngây ngô (ko, thực ra là nụ cười dê xồm đấy), ko xứng đáng làm sư phụ Sên. Hôm trước khi nghỉ Tết còn dọa mọi người là mùng 6 hai thầy trò đến xông đất lớp mình cho coi. Cả lũ sợ xanh mặt mày !!! =))

MsPearl

Này Ngọc mà bị mặc cho như thế là Ngọc xấu hộ quá đi tự tử đấy :-<
Để các bạn mang tội ức hiếp bạn quá đáng ~~~> bạn phẫn uất ~~~~> đi tự tử :))
Sên em cứ cẩn thận đấy :-w

MsPearl

Những thành viên đang xem chủ đề này: 4 (4 thành viên và 0 khách lạ)
Nguyễn Minh Ngọc, Nguyễn Hoàng Giang, Lê Diệu Chi, Nguyễn Minh Hiếu
Sao online lắm thế mà ko ai post bài vậy :-<

sen_beo_ngu

Member
Những thành viên đang xem chủ đề này: 3 (3 thành viên và 0 khách lạ)
Trần Mai Linh, Lê Diệu Chi, Nguyễn Minh Hiếu

Con Lợn Gà, onl mà chẳng thấy chào người iu một câu, cô nghỉ học nhìu quá tôi sắp quên cô rồi đấy !

sakura_chan

Member
Đề nghị con Sên Sên chửi con Gà thì cấm viết hoa chữ lợn!
Uh thật con Gà nghỉ lâu mà mình sms cũng ko trả lời nữa nhá :((. Quên cô đi xa cô ra :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000