D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
sáng nay tao ngủ nướng, nghỉ luôn 2 tiết Hình
onl chả thấy ma nào, mỗi chú Hoàng Linh :(
1h nữa là tao đi đây :D
ack sáng nay nó bùng học à:-O :|ts lúc nó bùng học ngồi hàng Net thì mình phải vật lôn với bài Hình X( X(
Còn tình nhân không đến mà lấy áo để tôi cầm đến bao giờ? cẩn thận nó mốc lên đấy:)). Đi đâu quên đấy :))

sakura_chan

Member
Tình nhân của mày làm gì mà quên áo ở chỗ mày thế :">

Mà có đứa nào khẳng định hộ cái câu trắc nghiệm số 5 đề 2 ko T__T ... rốt cuộc là n = ?

sáng nay làm hình không bad như mình nghĩ, dù sao cũng gỡ được điểm gòi, vuiq quá !!!
thàng Dog HUy vừa lên 4rum đã câu cho 3 bài roài ah, nhanh nhỉ. Lần này đừng lo, anh Lam ít khi lên 4rum lắm :), tha hồ spam đi :D.
Sắp đến 22/12 rồi, yêu quá :x :x :x

chocomog_257

Moderator
baby love said:
ack sáng nay nó bùng học à:-O :|ts lúc nó bùng học ngồi hàng Net thì mình phải vật lôn với bài Hình X( X(
Còn tình nhân không đến mà lấy áo để tôi cầm đến bao giờ? cẩn thận nó mốc lên đấy:)). Đi đâu quên đấy :))
sáng sớm ra thì đời nào ra hàng =)) ở nhà ngồi thoai :D
thế ông Dương làm gì bê bối đến mức "quên" cả áo ở nhà Hạnh thế? :"> >:) chắc là áo chưa giặt gì đâu nhỉ =))

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
sáng nay làm hình không bad như mình nghĩ, dù sao cũng gỡ được điểm gòi, vuiq quá !!!
thàng Dog HUy vừa lên 4rum đã câu cho 3 bài roài ah, nhanh nhỉ. Lần này đừng lo, anh Lam ít khi lên 4rum lắm :), tha hồ spam đi :D.
Ờ nhưng mỗi lần spam ko quá 3 bài liền đấy :D cứ để cho mấy đứa nữa post, mình còn spam cách ra :D thế mới là spam mà ko bị del B-)
Mà sắp đến 22/12 thì làm gì? định nhập ngũ ah? =)) đừng có nói là nhầm số 5 thành số 2 đấy :))

uh bài hình đề mình hình như ko ai làm đc . hình hộp :( khó vãi. hixx lúc đầu tao đã chọn n= 6 rồi cuối cùng nghe ông hiếu làm n= 4 -> sai . hóa ra 6 mới đúng ! X( Lâm dạo này dễ tính vãi

mong là bài này đc 7 điểm . nếu thi hk mình đc 8 thì sẽ là 6,3 . hix vẫn thiếu 0,2. điểm toán mà kém thì tbm cũng kém theo

shosaitoki

trangceline_89 said:
hơ hơ, 22/12 , ngày thương binh iệt sĩ hả mày

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000