D3 nào , phiên bản 2 ...

xin lỗi các bạn D9 nhá. tớ thấy mọi người bảo gái ca chiều xinh lắm cơ mà. sao cứ thích nhảy lên ca sáng làm j thê nhỉ. bọn tớ lớp chuyên nên chỉ biết học thôi, đc mỗi cái trông thông minh nhưng cũng chả = ai đâu các cậu ah? mà tớ cũng xin thông báo là gái D3 đủ trai rồi nhá. ko có nhu cầu j thêm. thanx :x

chocomog_257

Moderator
thaole said:
sao đình minh hay chửi bậy thế . hs giỏi thế à ?
Ts cô :">
ở trường cô dạy em thế biết làm thế nào hả =))
@ mấy bác D9: làm ơn gõ dấu vào bài đi, thêm vài lần nữa thôi là tui del hết ;-) bộ gõ đâu mà cứ phải thủ công thế hả?

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
uh chắc bọn mình phải dạy từ 5h sáng để trang điểm chào đón các bạn d9 quá
lại còn quần áo trang sức chim cò đủ kiểu nữa
thế thì phải mất cả ngày mới tiếp được D9 nhờ
ngại quá cơ :D

baby love

Moderator
Vân ơi sao thế mày :D
Ly ới tất nhiên rồi thì con gái khối sáng học nhiều nên thế em gái yêu của chị ạ
Tớ nói thế có đúng không ;-)

chocomog_257

Moderator
À mà GC lớp tớ chỉ đón khách quen, mà khách quen ở đây là chính người nhà (gồm D3 & chi nhánh bên A2) ;-) thế nên muốn làm khách quen của Green Castle thì cứ sắm lễ vật ra mắt trước nhá :D chi tiết cứ hỏi admin GC là cô giáo Hồng Thảo :">
mà các bác D9 ế thế sao, cứ phải nhảy sang cả ca sáng để "gặp VIP" là thế nào nhỉ :>

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Buồn + chán đời T__T ... có đứa nào khổ bằng tao ko ? :((

Thuốc ngủ mua nguyên hộp bao xiền nhỉ :(
Tưởng có mỗi kiếp geisha là khổ như cái áo bị Trí nó tụt sáng nay ah? :))
đời HSG đi thi 2 vòng nó còn khổ gấp vạn lần :-<
Cho tui chia $ cùng, mỗi đứa 1 nửa lọ thuốc
thế là đủ cho cả 2 chết cùng ngày, cùng tháng, cùng năm (nhưng ko cùng chỗ :D)

sakura_chan

Member
Xùy xùy , ai thèm chết cùng cái đứa được miễn một đống bài kiểm tra :(( --> đồng nghĩa với 9,10 T__T

Mà nửa lọ chẳng chết được đâu - nỡ có người đến kịp mang đi rửa ruột thì phí xiền >.<

chocomog_257

Moderator
đốt đô la chả dính răng được đâu :">
cứ đốt pô li me xanh lá cây đậm í :x cho tha hồ ngửi hương tiền >:)
ờ, ko thik chết cùng thì thôi, đằng nào cũng ko hơi đâu mà chết cùng cái đứa đi bán hoa anh đào >:) chỉ cần đưa thuốc ngủ là tự sướng vui được rồi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000