D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
he he chào mưng 4 rum hoạt động trở lại chúng ta sẽ khôi phục một triều đại D2 hưng thịnh(gần 100)....mà quên các bạn lớp khác cũng có thể làm quen với D2 biết đâu lại tìm đc những điểm tương đồng,,,..

gipypy_9x

Member
khiếp quảng cáo thương hiệu ghê quá đấy , ai chẳng biết '' xúc xích'' của các bạn hoành tráng rùi :D . ai muốn giao lưu , muốn biết thực hư của d2 thế nào thì cứ qua d4 là rõ nhất ==> vào topic của d4 nhé :D

gipypy_9x said:
khiếp quảng cáo thương hiệu ghê quá đấy , ai chẳng biết '' xúc xích'' của các bạn hoành tráng rùi :D . ai muốn giao lưu , muốn biết thực hư của d2 thế nào thì cứ qua d4 là rõ nhất ==> vào topic của d4 nhé :D
Tao thấy mày mới là đứa quảng cáo kinh thì có, Châu ạ=)) =)) =)) . Nhưng đúng thía, mọi người ui vào topic D4 nhá :D :D :D
@Trung: cho bọn tao quảng cáo nhờ tí:D

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
ah , lại thấy "thằng nhỏ" trungvãib :p , hôm hội trường thế nào em , kó đong được bé nào qua cầu ko :D
anh ơi đừng nói thế người yêu e đọc đc thì chết...e ngoan thế này đừng đổ oan cho e thía.,..người ơi đừng nghe lờ lão tiến dê này nhé,,,
@HOA TRÂU:hè hè quảng cáo ghê thế,,,,,nhưng thôi tôi bỏ quá cho....

trungvb said:
anh ơi đừng nói thế người yêu e đọc đc thì chết...e ngoan thế này đừng đổ oan cho e thía.,..người ơi đừng nghe lờ lão tiến dê này nhé,,,
@HOA TRÂU:hè hè quảng cáo ghê thế,,,,,nhưng thôi tôi bỏ quá cho....
Ừa, bạn Trung này là ngoan lắm í, người iu của bạn í thì....chậc chậc....chết cười ^__^ (khổ quá, mấy cái mặt mình kết thì die hết roài). Thảo nào tự nhiên thảo bất ngờ, không ho he bật lại G_D4 (mọi người ai không hiểu bảo iem iem bật mí cho^^)

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Ừa, bạn Trung này là ngoan lắm í, người iu của bạn í thì....chậc chậc....chết cười ^__^ (khổ quá, mấy cái mặt mình kết thì die hết roài). Thảo nào tự nhiên thảo bất ngờ, không ho he bật lại G_D4 (mọi người ai không hiểu bảo iem iem bật mí cho^^)
ặc chỉ đc cái đoán già đoán non thôi,,,,,mà sao dạo này ít nhân tham gia quá vậy D2 đâu hết rồi...........

Ice_Fire

Member
trungvb said:
Sao em biết anh dê?
Mà em cũng có người yêu cơ à ???? Xã hội nài loạn thật gồi em Trung ơi :))

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
Sao em biết anh dê?
Mà em cũng có người yêu cơ à ???? Xã hội nài loạn thật gồi em Trung ơi :))
ặc e không dám nhìn cái avatar của anh là e biết rồi,,,kee sư hổ mang,,,,,mà mọi người hôm vừa rồi bán hàng thế nào nhỉ...

trungvb said:
ặc e không dám nhìn cái avatar của anh là e biết rồi,,,kee sư hổ mang,,,,,mà mọi người hôm vừa rồi bán hàng thế nào nhỉ...
Kinh, công nhận bạn Trung đánh trống lảng hơi bị nhanh ^__^
MỌI NGƯỜI UI HÔM NAY TRUNG NHÀ TA KHÁC CỰC, CỰC CỰC LUN^^

theshadow

Member
mãi mới post được bai`,zui ghê
Hoa àh ko phải là hôm nay Trung mới khác,mà là từ sau hôm hội trường Trung đã khác rui`,bây h chắc Trung nhà ta sẽ bận rộn hơn đây(sướng thật,muốn được như bạn Trung mà ko được)

gipypy_9x

Member
à , anh tiến xuất hiện ở đây roài đấy à , giới thiệu với chúng mày anh ý là ''nyêu'' của con LTH lớp mình đấy , nhưng ko xứng đôi chút nào cả , em sry anh tiến :D . Mà anh tiến phải học tập thằng trung kìa , người yêu đầy đủ cả roài đó

gipypy_9x said:
à , anh tiến xuất hiện ở đây roài đấy à , giới thiệu với chúng mày anh ý là ''nyêu'' của con LTH lớp mình đấy , nhưng ko xứng đôi chút nào cả , em sry anh tiến :D . Mà anh tiến phải học tập thằng trung kìa , người yêu đầy đủ cả roài đó
LHT là con nào nói rõ ra cái, tò mò chít đi được^^
Uầy, kk hãm vừa thui, làm sao bằng được bạn Trung, Trung nhẩy^_^

theshadow

Member
chính là bạn Hương(hinh` như là thư kí D4)lớp mụi đó,nghe nói bạn ý ko xinh cho lém,em nghe bạn Châu kể anh Tiến nhìn mặt bạn ý xong mặt mày tím tái,quay đi luôn

trungvb

Moderator
ặc sao mà mọi người bàn tán về tui ghế thế không biêt nữa,,,,còn chuyện "Trâu khỉ và cò nữa tay ba đấy"...nghe thằng cò nói nó chắc đánh bại đc thằng khỉ rồi,,,,nhìn mặt trâu tím tái đã tốt chưa sock chết là may,,,,hôm vừa rồi hội trường vui quá tí nữa post ảnh hội trường lên,,cho mọi người thưởng thức,,,

theshadow

Member
Trung ơi mày nói bóng khá đấy,cò mà lại gần trâu thì bị dẫm chết ngay,nhưng con cò này vẫn gan dạ lắm
mấy cái ảnh kia làm mình nhớ lại hôm đấy vui ghê

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000