D2 làm ơn cho xin ảnh bạn Thành Trung với !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

hungnv

anh em D2 seo keo thía, cho A2 xin cái ảnh đi mờ, chờ mỏi cổ ko có, đằng nào cũng bế giảng rồi, thể nào chẳng có cái ảnh chụp cả lớp, posst lên coi đi nào, nhớ khoanh mặt bạn Trung lại nhé :9, mà bà mod này hồi trước học thêm tiếng anh ở chỗ bà Lương đúng không ???? Coi cái ảnh thấy giống giống :)

baby love

Moderator
hungnv said:
anh em D2 seo keo thía, cho A2 xin cái ảnh đi mờ, chờ mỏi cổ ko có, đằng nào cũng bế giảng rồi, thể nào chẳng có cái ảnh chụp cả lớp, posst lên coi đi nào, nhớ khoanh mặt bạn Trung lại nhé :9, mà bà mod này hồi trước học thêm tiếng anh ở chỗ bà Lương đúng không ???? Coi cái ảnh thấy giống giống :)
Pó tay
mình mới 16 nó đã gọi mình là bà :(
Oé mà bạn là ai thía :-O
Sao đi đâu ai cũng bảo mình trông quen quen nhẩy :-/
Mình nổi tiếng wá :cool:
Học bà thì đúng roài nhưng tui chưa nhớ ra ông :p

hình như tao đã nhớ ra thằng đấy, lúc đứng gần quầy lớp mình thấy chúng nó kêu thằng Trung chiếc ` đó. Kho^ng biết có đúng không , nếu đúng thì...xa^'u quá, không ngửi nổi [-(

hungnv

baby love said:
Tao thì lại rất thích con trai có chiều cao lý tưởng
Chiều cao thì làm cái quái gì chứ, các cụ đã dạy roài, nhất lé nhì lùn , mấy thằng cao kều chỉ dài lưng tốn vài =))

Nobunaga Oda

baby love said:
Mà không hiếu sao tao trông mặt nó quen quen
Con Trà bảo nó học Giảng Võ chả biết có đúng không
ĐÚNG ĐÚNG
CÙNG LỚP BỐ HẠNH À :cool:
MÀ A2 LÀ LỚP CHỌN MÔN GÌ VẬY?

hungnv said:
Chiều cao thì làm cái quái gì chứ, các cụ đã dạy roài, nhất lé nhì lùn , mấy thằng cao kều chỉ dài lưng tốn vài =))
kiểu này chắc là bạn hungnv có chiều cao khiêm tốn rồi :D

Nobunaga Oda

hungnv said:
MIE
LÙN VÀ LÉ THÌ DEK AI LẤY
----> AI LÙN VÀ LÉ ------> Ế VỢ =)) =)) =))

Monté Cristo

Nobunaga Oda said:
MIE
LÙN VÀ LÉ THÌ DEK AI LẤY
----> AI LÙN VÀ LÉ ------> Ế VỢ =)) =)) =))
Vậy chớ tui hỏi mấy ông, mấy bố thủ tướng với chủ tịch quốc hội nước ta được mấy người cao to ??? =)) Đi với mấy thằng nguyên thủ quốc gia nước ngoài như mấy thằng đàn em, vậy đó, nhưng vẫn là thủ tướng =))

chocomog_257

Moderator
hey, baby love là mod box nào thía, tui mới vào forum của trường mình nên ko bít, các bác thông cảm
Mod box này này, bác để ý 1 chút đến cái phần Ban điều hành ở phía dưới cái box ấy :p Cả tui cũng làm mod, nhưng baby love là trợ lý của tui ;-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000