D1 và những kế hoạch hè !!!!

I'm Bu

Bác Sana có cần phải nhấn mạnh như vậy ko. mặc dù em rất tự hào vì điều đó. hehe. Có vẻ mọi người không dc tin tưởng em cho lắm. có thể bầu lại. Ai muốn làm hội trưởng thì phải đưa ra một lý do chính đáng và một đường lối đúng đắn để mọi ng cùng bỏ phiếu.

I'm Bu

hihi. em xin tự đề cử mình
* Vì lý do: "người mohican cuối cùng"
* Với đường lỗi: dù bạn giàu hay bạn nghèo, bạn đẹp trai hay xấu xi, lúc bạn vui hay bạn buồn, cuộc sống quanh ta cũng chẳng đổi thay. cơn khát sẽ đến với bạn trong từng ngày từng giờ. dù bạn có là ai, bạn cũng ko thể quên đi đc. chỉ có hương vị bia tinh khiết, chỉ có hương vị bia tươi mát. bia hơi HN .... dzo dzo...!!!

I'm Bu

to thangdeu: đề nghị bác ko ném đá vào hội nghị.
to đội bóng: anh em nhặt đá chuẩn bị ném lại. haha
to vova: hàng việt nam có thanh lý cũng ko xuất sang Mỹ. Phí! hihi
to all: chúc anh em có một ngày 8-3 vui vẻ bên cạnh .... !!! hehe

lengocthuj

bu làm hội trưởng thì ít lỗi rồi,D1 làm gì còn ai lương thiện và trong trắng như tờ giấy... than như Bu :D. So sánh thế hơi quá, phải so sánh Bu với củ ấu,anh em có biết củ ấu chưa,lý lịch Bu nhà ta như ...ruột củ ấu ý=))

nobita_d1

hê hê bác Đểu nhà ta dạo này ở nhà không có việc gì làm nên chắc ăn nhầm thuốc chuột nhưng ko chết:D, đơ lơ mơ lên đá đểu anh em à?? Mà hàng US nhà bác gửi về VN thằng ...éo nào dùng được????????? chưa nói gì đến hàng second hand mà ngay cả hàng box anh em cũng không thể dùng được hà hà nên tình hình là vụ nhập khẩu từ US của Bác chắc chắn là thất bại roài. Còn hang VN anh em đíu xuất khẩu nữa, hàng thừa thì tống vào kho sau này chán chán vác ra check lại xem còn chạy tốt ko:D, cho thằng K nó thèm hà hà. Người trông giữ kho này em tiến cử hội trưởng ...Bu nhà ta trông coi là đảm bảo hàng hóa nhất. Bác Bu nhỉ:D

Chipflo

Member
Bu Lâu ngày mới lên, post 1 series luôn :D

I'm Bu said:
hàng việt nam có thanh lý cũng ko xuất sang Mỹ. Phí! hihi
Bu ới Bu ời ... thanh lý giữ lại để chật nước, ko xuất thì để nó mốc ra à X(

I'm Bu said:
chúc anh em có một ngày 8-3 vui vẻ bên cạnh .... !!! hehe
Đá đểu à ... :|

Chipflo

Member
la_belle_vie said:
Này, trang web nay la của riêng lớp D1 à? Loạn xị ngậu thễ này con đất cho ai nói nữa.
Hey chiến "xĩ" nhỏ,
Không nói được thì trật tự :-$
Cứ âm thầm mà chiến đấu ... vì những điều tốt đẹp, thế nhé.

"Trào" quyết thắng ...

Sana

la_belle_vie said:
Này, trang web nay la của riêng lớp D1 à? Loạn xị ngậu thễ này con đất cho ai nói nữa.
Thì chú cứ lập 1 cái thread với tít là : SỐNG CHIẾN ĐẤU VÌ NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP có khi lúc nào nó cũng được liên tục up lên đầu đấy.

nobita_d1

la_belle_vie said:
mịa, ông này ở đâu ra mà ăn nói ngu si thế nhỉ?? đến nhà người khác rồi chửi sao nhà người ta vui thế? không để cho người khác vui cùng à?? Mịa ăn nói như shit, D1 lập nhà chơi với nhau liên quan éo gì đến ông mà ông xía vào????? Anh em tôi nói chuyện với nhau chẳng động chạm đến ai, chẳng liên quan tới hòa bình thế giới càng ....éo biết ông là ai cả mà động chạm. Lần sau ăn nói phải biết mình đang ở đâu và mình là ai?? Học sinh CVA thì chắc là cũng không quá ng...u để hiểu chứ hả?? ra đi mạnh giỏi nhéX( >:D< =;

lengocthuj

:)he he,bác nobita cứ bình tĩnh, chú Hiếu là chỗ quen biết với iem,chú có dại miệng,nhưng ko có ý gì đâu,chú vào thăm thấy anh iem mình bành trường ghê quá:D

QuanDuiDoTham

la_belle_vie said:
Chả loạn xị ngậu thế này thì box này thành box của trường câm điếc Xã Đàn mất. Non vẫn còn đó, nước vẫn còn đây, TW chưa có quy hoạch đô thị, bác cứ thoải mái cắm dùi ai cấm =)) .

Chipflo

Member
QuanDuiDoTham said:
Chả loạn xị ngậu thế này thì box này thành box của trường câm điếc Xã Đàn mất. Non vẫn còn đó, nước vẫn còn đây, TW chưa có quy hoạch đô thị, bác cứ thoải mái cắm dùi ai cấm =)) .
Hay, hay, hay =))
Bác Tùng ví von hay vãi :D
Anh em mình mỗi thằng ra mở thêm 1 topic mới đi :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000