D1 và những kế hoạch hè !!!!

Vova

Đang buồn thì có trò vui, tự dưng có thằng nào nhẩy vào thế ?

Thằng oắt con miệng còn hôi sữa 21 tuổi mà ăn nói không chủ ngữ như vậy hả ? ai là ai ?
Tên là Trọng Hiếu, rất tốt mà sao lại còn lấy ảnh ông bà cụ làm avatar vậy ?
Chú mày tự xưng hành nghề buôn đất mà không hiểu quy tắc đơn thuần như quần đùi đỏ đun nói " Chả loạn xị ngậu thế này thì box này thành box của trường câm điếc Xã Đàn mất. Non vẫn còn đó, nước vẫn còn đây, TW chưa có quy hoạch đô thị, bác cứ thoải mái cắm dùi ai cấm " hả ?
Mà ở đây các anh nói thật, 21 tuổi đâu rồi mà còn có cái ý tưởng nửa ngu ngốc " tắm ở chỗ nông, lội ở chỗ sâu " vậy hả?
Hmm để coi nào ? Bên mình có thằng Hà địa suýt học Y xem có chữa bệnh điên thành bệnh dở hơi được không ? chữa hộ đê, lấy tiền uống beer
Với tổng số 7 bài, lính còn chưa qua trạm như vậy. Mà còn ăn cơm mèo nói leo các đại ca, xem cho đủ quy tắc rồi mò vào đây nói chuyện nhé.
Phù ......

Vova

Á, à Thuj ăn hối lộ hay sao bênh người ngoài. Hay nó có chị em gái gì ? Mà Có thì sao chả nhẽ bác lại vì nhưng thứ phù phiếm đó mà quên anh em ? Để cho em....
Em tình nguyên xông pha hiểm nguy ... con gái bây h nhiều quỷ kế lắm. Bác thuj từ bé sống với vợ nên chả hiểu đâu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000