D1 Top Hits Vol.1 ( and Clips) ....

lengocthuj

chẹc chẹc,phen này khéo phải mua một lô bút bi rẻ tiền để chuẩn bị kí thôi:)) , đội ngũ super stars D1 có thêm đội ngũ trẻ đẹp múa minh họa thì tuyệt,bác Khánh lo vụ này đi

nobita_d1

Em nghe đồn rằng cách đây gần 5 năm, ngày mà bác Khánh nhà ta dứt áo ra đi đã để lại VN rất nhiều những thứ............... hi hi. Bác Khánh kêu gọi lại để oánh vòng trong video của D1 đê (Chắc giờ các cháu lớn hết rồi bác Khánh nhỉ)

Vova

Đồn gì mà đồn. Hồi xưa em đích thị là Nam Chinh Bắc Chiến , hẳn các bác còn nhớ. Vậy là bây h ra đường mềm như bún. Thấy thằng oắt nào cũng không dám đánh, sợ oánh nhầm con thằng Khánh. Nó về lại trách anh em không nể mẹt.
Mà hình như đồ án tốt nghiệp của kakaka là ngân hàng lưu giữ "chung tình " đúng không ? Đồ án rất táo bạo. Ký cho 1 phát để được thi công. Anh em có chỗ cất giữ trong quãng đời còn lại.

Sana

Ơi, kakaka ném đá Vova sao lại ném qua cả sông Hồng, vào khu Gia Lâm nhà tao X(. Tao gởi tin này cho Damsan thì mai mày què giò. (Ờ, mà dạo này Damsan thích đá tiền đạo nhờ :D)
kakaka said:
tao nghe đồn đồ án tốt nghiệp của thằng vova là Quy Hoạch lại khu Gia Lâm.

thangdeu

lengocthuj said:
chẹc chẹc,phen này khéo phải mua một lô bút bi rẻ tiền để chuẩn bị kí thôi:)) , đội ngũ super stars D1 có thêm đội ngũ trẻ đẹp múa minh họa thì tuyệt,bác Khánh lo vụ này đi
Muốn có đội ngũ trẻ đẹp thì phải có tiền hoặc mồm. Tiền không,lưỡi cứng,giờ chỉ còn nước liều.

quanpdl

May cai bac nay chi duoc cai co`i to:)) :)) co' con veo. nao thu post dai dien len cho ca khoa chiem nguong phat xem gu hang tre dep cua cac bac D1 la gi de chung em lop ngoai hoc hoi:)) :))

=)) =))

Vova

Ông quanpl này ở đâu nhảy xổ vào. Vẹo vọt gì ? Chỉ có ông thích vẹo với méo thôi. Anh em ở đây chỉ khoái tròn và cân đối

Sana

kakaka said:
dong chi quanpdl cut
Bác kakaka dạo này thô bạo tệ nhể? Hình như dạo này ở nhà bác hay mắng mèo đá chó thì phải. Lên đến 4`rum CVA roài mà vẫn chưa nguôi cơn giận hay sao mà lại sỗ sàng thế cơ chứ! Bác cứ bình tĩnh lại, có gì từ từ hãy nói, làm giề mà đuổi thẳng cửa thế. Dù sao đồng chí quanpdl cũng là khách đến chơi trong topic D1, anh em ta cũng phải to ra có chút gọi là hiếu khách, nếu ko rồi đây thiên hạ sẽ đồn thổi rằng các mem D1 chả có tí nào là lịch sự, hiếu khách cả (mà thực ra là đúng cbn :D thế ). Bác có đuổi thì cũng phải đuổi khéo như em đây này..... (chà, mỏi hết cả tay, lâu lắm mới type được 1 bài dài thế lày).

Vova

Cuộc sống mà, Có những việc như vậy mà cũng bỏ đi, cũng tự ái thì cuộc sống còn khắc nghiệt hơn đó.
Duminh nói thẳng được.
Xin lỗi bác, " còi to " , bác thử xì trum quần bác coi xì trum của bác to không ? To có tự hào của to. Cộng thêm kỹ thuật chả có gì ngại.
Em hơi kém, chả có bạn gái. còn nếu có bạn gái mà bác gọi là " con vẹo " thì ...haha bác xem ó xì chưa ăn, có gì chưa chơi thì cố nốt đi.
Bọn em chỉ được xi trum to thôi. Bác dùng từ " hàng " thì nghe xì trum quá. Bác quen với cái đó rồi thì em cũng thông cảm
Ở trên này chị em cũng đông, ai đồng tình với cụm từ hoa mỹ bác quan nói nào ?
Cái cần học hỏi thì nhiều, Từ từ sẽ có bài 2. bài 1 duminh dạy rồi

thangdeu

kakaka said:
theo thông tin của gã vova thi em Ánh hình như là con trai
còn em thì ngờ rằng gã quanpdl lại là con gái
Không thích đá người ngoài,nhưng các chú ở ngoài hết việc vào đây ném đá hội nghị,mịa các chú tức cái gì,ngứa cái gì,nói thẳng ra đây.Quay lại topic,em với thằng flo chắc tính tham gia 1 bài các bác ợ>:) ,flo lên tiếng đê.

Chipflo

Member
:((
thangdeu said:
Không thích đá người ngoài,nhưng các chú ở ngoài hết việc vào đây ném đá hội nghị,mịa các chú tức cái gì,ngứa cái gì,nói thẳng ra đây.Quay lại topic,em với thằng flo chắc tính tham gia 1 bài các bác ợ>:) ,flo lên tiếng đê.
Em với thằng Khánh đinh hét một bài, sau khi anh em bàn bạc, quyết định hát bài "Xuân này con không về" :(( :(( :((

Bác Phúc bồ, An bẹc, Long Núi, ... nói chung bác nào xuân này ứ về, có nhu cầu như em và thằng Khánh thì nhiệt liệt hoan nghênh :D

"con biết bây giờ mẹ chờ tin con ........ nếu con ko về chắc mẹ buồn lắm, mái tranh nghèo ko người sửa sang........ con biết ko về mẹ chờ em trông, nhưng nếu con về bạn bè thương mong, bao lứa trai (gái) cùng chào xuân "thác loạn", ko lẽ riêng mình êm ấm, mẹ ơi con xuân này vắng nhà." :(( :(( :((
tien su thằng ôn Khánh, sao nó lại gửi cho em nghe bài nay chứ :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000