D1 sống chết ra sao?

Stanley2506

He, lâu lém rùi tao đ** lên 4rum của cái lớp này.Dạo này bọn mày thế nào rùi???Sắp Noel rùi, lớp mình mãi bi h mà chẳng thấy nói năng gì cái chuyện Noel gì cả nhỉ?
Hơ, mà đến bi h vẫn ko bít Lan Phú học trường nào ý nhỉ? Bọn còn lại thì bít hết rùi.
Cố gắng tổ chức 1 buổi đi Noel vui vẻ nhé các đồng chí ơiiiii!!!!!!!!!!!!

goldenrain

Lan ơi Lan à, tao thấy bọn D3 nó có thêm mấy cái tên nước đằng sau chỉ việc đi du học, mình đú theo đi, chẳng hạn:
42. Hoàng Vũ (Sài Gòn)
Nghe hay phếtB-) B-)

oh_tiny

Vái bọn mày luôn, đòi hỏi hết cái này đến cái khác, mệt wá đi mất. Rồi thi sửa thứ tự, rồi thì thêm địa chỉ vào, còn yêu cầu gì bọn mày nói nốt đi để tao sửa 1 thể.

ro_sch

a thằng trung láo toét nhờ. dám công khai chửi chị em :-w
lâu lâu k gặp mày, còn lờ đờ k ku, hôm đi hội trường tao treo mũ đẹp của tao ở xe mày, về đ** giả tao. mie mày.

Stanley2506

Oài, ai chẳng bít con gái lớp mình.... panasonic, nói lại chuyện đó nhìu làm gì, các bạn đã buồn thì chớ, cứ thích chọc ngoáy, bọn con trai lớp mình đểu quá, ko chấp nhận được!

oh_tiny

Vâng, mọi người cứ chê con gái lớp mình đi. Uh, con gái lớp mình kg xinh, xấu nhưng đố tìm đc ở đâu con gái tốt như lớp mình đấy, còn các bạn con trai lớp mình thì đẹp trai, galăng, học giỏi, cứ ra ngoài mà tìm em xinh, kg phải quay lại chê con gái lớp mình, sao ngày xưa những lúc cần nhờ vả kg chê đi.
Thất vọng toàn phần!!!!!!!!!!!!

ronni8x

Vâng, mọi người cứ chê con gái lớp mình đi. Uh, con gái lớp mình kg xinh, xấu nhưng đố tìm đc ở đâu con gái tốt như lớp mình đấy, còn các bạn con trai lớp mình thì đẹp trai, galăng, học giỏi, cứ ra ngoài mà tìm em xinh, kg phải quay lại chê con gái lớp mình, sao ngày xưa những lúc cần nhờ vả kg chê đi.
Hô la la, em ú ơi, em nói ai thì phải rõ ràng chứ :D
ko thể vơ đũa cả nắm được [-x
Lâu wa' ko post bài(chứ ko phải là ko theo dõi tình hình lớp mình đâu nhá :D)

oh_tiny

Tại lúc đấy em hơi bức xúc nên có phần vơ đũa cả nắm, tại 1 số người khinh các bạn nữ lớp mình wá, mà em lại là 1 trong số đó nên kg thể bỏ qua đc. Hì...
Em đã mấy lần hỏi Hoa để đến lấy ảnh về up lên rùi nhưng nhà nó đang sửa, vẫn chưa cóp ảnh vào máy tính, thế là kg lấy đc. Mọi người cứ đè đầu con Hoa ra mà hỏi nhé!

pip_pip

E hèm, lâu lắm tao không lên post bài mà bọn con trai dám nói thế ah??? Đã thế lần sau đi chơi thì đừng có mà thế này thế nọ nhá.
Em Lan nhà mình nói quá đúng, làm j có con gái ở đâu tốt với chúng nó như lớp mình...:) :)

skynet11388

mie,bon may cu chui , chu tao thay cha con gai o dau tot bang con gai lop minh. hix, ko phai o dau cung tim duoc nhung ban gai tuy ko gioi nu cong gia chanh, ko sanh dieu, nhung ma lai co mot cai dau rat tuyet voi nhu lop minh dau...................
ko dam noi quen nhieu, nhung tao tahy con gai lop minh van la so 1 ..........
con gai d1 muon nam ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000