D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

Lâu lắm mới lại có người spam bài như TMinh nên em cũng cố viết thêm 1 ít để đc sang trang mới chứ đóng đô ở trang 82 lâu wá rồi.
Con Linh điên thế thà mày nói thẳng ra với nó cho xong chứ cần quái j viết lên đây.

skynet11388

mie, xem cai anh lop minh hom 20-11 trong vo minh xinh da man , vo oi chong yeu vo + nho vo , ma cai thang QT kia , may bien di dau the , lau lam roi ko gap
@Long: dai ca Xmas tren LD lam gi ko ? xuong day choi voi em di , chan qua :(

Lần cuối cùng lên 4room là 24/10 , xa xôi vãi chấy!
Dạo này nhớ lớp mình wa' , ở lớp mới Vân cô đơn lắm, buồn hết cả người!!
Hôm nay mới nhớ ra sinh nhật Trường minh , nhớ luôn cả việc hôm sinh nhật mình ó đem bài lưu bút ra cúng:-B MK!
Híu sắp về rồi đấy , chúng mày liệu liệu........

Yêu các bạn nhìu nhìu:x :X :x

skynet11388

hix, thi vo voi con nheo nhóc mà lâu rồi có được gặp vợ đâu, , thế bọn mày dạo này khỏe ko? sao chả thấy thông báo tình hình gì cả, update cho đồng bào xa tổ quốc biết với........

quangtrung0488

Hôm 14/12 là sinh nhật Minh ah? Xin lỗi nhé, happy birthday to you, cả Long béo nữa. TPháp nha:d: Bonne anniversaire<:p <:p <:p

Tớ không mang theo danh sách lớp, có bạn nào có danh sách lớp thì gửi cho tớ với. Lâu rồi ko gặp VD, dạo này khoe không? Khi nào rỗi thì chat nha, thỉnh thoảng gặp thì thấy lúc nào mày cũng để chế độ bận, hix.

Tình hình là sắp đến Noel rồi, mọi người lại đang chuẩn bị thi, thế có đi chơi đâu không? Nếu đi chơi thì nhớ chụp ảnh nhé.

Chúc mọi người giáng sinh vui vẻ, năm mới gặp nhiêu may mắn và niềm vui(*) :)

emchaocacbac

Nhớ lớp quá, nhớ hơn cả nhớ người iu, mai này có người iu chắc cũng ko nhớ thế này... Tiên sư thằng nào hẩm hiu ![-O<
bọn mày ơi, đi chơi noel thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
:O) :O) :O)

Sắp thi rồi , chúc mọi người thi tốt nhá!!!
Ko hiểu bao giờ mới gặp đc Hiếu đây??Chán wa'.
Ma hôm nay sinh nhâtf Chí Trung nhi? Hom qua gọi điẹn chúc mừng ma còn đang đi ....
Đi chơi Noen đi ko tao chết đây này, cụ chúng mày!!
Nhớ mọi người quá thể:(( =(( :X

goldenrain

đêm noel đêm noel ta đốt đèn đi ...
merry Xmas, chúc trước khỏi quên
Lớp mình vừa có bạn thắng phốc mới kết nạp vào hàng ngũ những nhà lập trình viên tương lai, tổng cộng lớp mình có mấy người đi theo ngành IT nhỉ, còn civil engineering như tớ chắc chỉ có 1

oh_tiny

Phù, tao vừa thi Lịch sử Đảng xong, 2 trong 3 câu là tao chưa học. Vui vãi! nhưng cũng qua môn học thuộc dở hơi này, nếu có thi lại thì cũng phải qua Tết cơ.
Thế lớp mình kg đi chơi Noel à? Hôm nay 22 đấy, kg bít Hiếu về chưa?
À, ai lớp mình giỏi hình họa wa dạy tao đi, kg tao chết đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000