D1 sống chết ra sao?

quangtrung0488

Đi đâu thì cũng nhớ cẩn thận nha các bạn, nghe nói đường phố HN bây giờ đông lắm hả? Nên đến nhà thầy Dũng, thầy quý bọn mình lắm. Tớ đến nhà thầy rồi, vợ thầy hiền và rất tốt, mà lần trước mình gọi là chị mới chết chứ :-SS. May thầy ko nói gì, ai bảo vợ thầy trẻ quá:D

Hoa nhớ nói cô Phúc thỉnh thoảng ra hòm thư của trường nha, tớ nghĩ chắc mấy ngày nữa là sẽ đến nơi

oh_tiny

Chị Hoa thắc mắc đúng những cái em thắc mắc. Trâu bảo mua quà thì có lẽ phải mua trước thôi kg thì kg kịp. Mà ai biết chính xác nhà các thầy cô kg, cả điện thoại để hẹn trước nũa chứ. Nên phân công rõ ra.

sexy_an_diem

#-o Lâu lắm rồi mới lên 4rum,mọi người tha lỗi nhé!!!Còn vụ 19/11 tớ sẽ cố đi,tầm trưa mới đến được,tớ sẽ đợi mọi người ở nhà cô Phúc,tất nhiên là dưới chân cầu thang rồi...HảiZ

pip_pip

Mọi người ơi, thế quyết định kế hoạch như Châu nói nhé, có ý kiến j thì nói luôn đi, sắp đến ngày rôi. Đề nghị những bạn nào biết rồi thì đi thông báo cho cá bạn khác đi nhé. Đề nghị thông báo vào khoảng T5 để mọi người còn sắp xếp kế hoạch

oh_tiny

Nhưng có 1 vấn đề phát sinh là kg biết lớp mình đi có bị cấm đường kg? Đúng dịp tổ chức Apec nên vất vả đấy, nhất là đi cô Phúc. Mà theo như dự báo thì chắc chắn phố Đội Cấn bị tắc. Mà nhà thầy DŨng ở đâu thía?

pip_pip

Trong hai ngày 18-19/11/2006

Cấm xe hoạt động từ 6h đến 23h trên các tuyến: Láng Hòa Lạc (từ Trung Kính đến Trần Duy Hưng), Trần Duy Hưng, Nguyễn Chí Thanh, Kim Mã, Đào Tấn, Giang Văn Minh, Cát Linh, Nguyễn Thái Học, Trần Phú, Sơn Tây, Tràng Thi, Hàng Khay, Điện Biên, Lê Hồng Phong, Phan Bội Châu, Hai Bà Trưng, Quán Sứ, Lý Thường Kiệt, Phan Chu Trinh, Đặng Thái Thân, Ngô Quyền, Lý Thái Tổ, Độc Lập, Chu Văn An, Hùng Vương, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Diệu, Nguyễn Tri Phương, Lê Duẩn, Trần Nhân Tông, Quang Trung, Bà Triệu, Yên Phụ, Thanh Niên, Nghi Tàm, Âu Cơ, An Dương Vương, Xuân Diệu, Thụy Khê (từ dốc Tam Đa đến Thanh Niên) Hoàng Hoa Thám (đoạn từ dốc Ngọc Hà đến Mai Xuân Thưởng, Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Phạm Hùng.

Thế này thì đi bằng niềm tin ah?? HUHU

emchaocacbac

pip_pip said:
Trong hai ngày 18-19/11/2006

Cấm xe hoạt động từ 6h đến 23h trên các tuyến: Láng Hòa Lạc (từ Trung Kính đến Trần Duy Hưng), Trần Duy Hưng, Nguyễn Chí Thanh, Kim Mã, Đào Tấn, Giang Văn Minh, Cát Linh, Nguyễn Thái Học, Trần Phú, Sơn Tây, Tràng Thi, Hàng Khay, Điện Biên, Lê Hồng Phong, Phan Bội Châu, Hai Bà Trưng, Quán Sứ, Lý Thường Kiệt, Phan Chu Trinh, Đặng Thái Thân, Ngô Quyền, Lý Thái Tổ, Độc Lập, Chu Văn An, Hùng Vương, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Diệu, Nguyễn Tri Phương, Lê Duẩn, Trần Nhân Tông, Quang Trung, Bà Triệu, Yên Phụ, Thanh Niên, Nghi Tàm, Âu Cơ, An Dương Vương, Xuân Diệu, Thụy Khê (từ dốc Tam Đa đến Thanh Niên) Hoàng Hoa Thám (đoạn từ dốc Ngọc Hà đến Mai Xuân Thưởng, Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Phạm Hùng.

Ơ hay nhỉ, thế này thì cấm cả HÀ Nội rồi còn gì ?Bó tay ! Oài, hay là chuyển sang 20/11 (không biết các trường ĐH có cho nghỉ không? )

pip_pip

emchaocacbac said:
Ơ hay nhỉ, thế này thì cấm cả HÀ Nội rồi còn gì ?Bó tay ! Oài, hay là chuyển sang 20/11 (không biết các trường ĐH có cho nghỉ không? )
Vấn đề là ở đó, không biết các trường có được nghỉ hông??:( :(

oh_tiny

Xin thông báo với các bác 1 tin buồn là: Hôm nay em đi đóng tiền học, hỏi chị ở phòng đào tạo là có đc nghỉ 20-11 kg, và chị ấy đã trả lời 1 câu rất hay: "Không em ạ, đại học nó khác phổ thông."
Nếu mọi người định đi thì phải bỏ học đấy, mà chắc gì thứ 2 các thầy cô đã có nhà.

pip_pip

emchaocacbac said:
Hay là cứ đi chiều 20 đi, thăm cô Phúc thôi ?
Tao cũng đang định như thế đây.
Tớ đã hỏi cô Phúc, buổi sáng 20/11 ở trường có tổ chức cho các thầy cô (cả ăn trưa nữa). Vì vậy tớ định bọn mình đi vào buổi chiều khoảng 4h-5h:
- Đầu tiên đến nhà thầy Thái
- Sau đó về nhà cô Phúc ăn tối rồi chơi ở đó
Các bạn nhà ở xa cố gắng đi đi khoảng 9h về là được mà ( hôm Trung Thu lớp mình còn đi đến 10h cơ mà).
Mọi người xem thế nào rồi cho ý kiến đi.
Tối T6 tớ còn thông báo cho mọi người.;;) ;;)

oh_tiny

Hôm đấy tớ phải đi lớp cấp 2 nhưng kg sao, bỏ cũng đc nhưng có thể kéo xuống 5.30 hoặc hơn 1 ít đc kg, kg thì những đứa học chiều như tao chạy khổ lắm. Về muộn 1 tí cũng đc nhưng tập trung muộn 1 tí đc kg?

ronni8x

ừm, em ú nói đúng, chỉ có bọn học sáng mới rỗi đi được thế chứ, ko nghĩ đến những đứa học chiều àh??
mà đi tầm đó, toàn tắc đường, tớ đề nghị 6h30 đi, chắc chơi được cô Phúc, thầy Thái thui, híc, còn lại thì làm sao mà đi được trong 1 buổi tối nhể :(
Thế còn vụ ăn uống thì sao đây ???
Vẫn phở quấn chứ ???

oh_tiny

Chỉ có anh Châu là hiểu em. Hìhì...
Nếu mọi người thấy 6.30 muộn quá thì sớm hơn 1 ít cũng đc ( 6h đi) rồi chờ mọi người đến dần là vừa. Còn việc ăn thì chắc cũng chỉ có phở quấn là hợp lý nhất thôi, vừa có thể tranh thủ ăn ở nhà cô, vừa kg cần bát đĩa. Cái này Châu nhận đặt rồi phải kg?

emchaocacbac

hay là thế này:
chiều mai(thứ 6) đi thày Thái, nếu thích thì qua thầy Dũng luôn.
Chiều thứ 2 đi cô Phúc
Tưởng tượng đứa nào học ở BK, KT hay NT mà về được đến trường tập trung thì phải 7h mất, vì hôm đấy chắc chắn đường đông lắm. Tốt nhất cứ phóng qua cô Phúc luôn cho nó gần

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000