CVA Cấp II khóa 00-04

Sit

Member
chocomog_257 said:
Bạn Sit này lại học cùng lớp cái Thảo với thằng Lê Anh lớp tớ ah, hay nhỉ ;)
Tớ học lớp D1, có ai bít tớ hông?
uh đúng rồi,dân B1 cả í mà :D
D1 tớ có biết bạn Duy Anh,nó có họ hàng với Sit :D
To Chồng: A1 tèm nhèm,nhìn cô Thảo vợ đã muốn ặc ặc rồi,hs của cô chắc cũng chả kém :9

thaole

Member
đây , thảo đến rồi. hehe. thằng đờ mờ kia ai quen biết mày , lượn đi cho nc' nó trong cái đê.
con ` A1 vớ vẩn ý mà. haha , nói xong chạy thui :d

Sit

Member
Thảo rất điên nhớ =)) Thảo hấp có nhớ 1 lần dọn vệ sinh xong,bao nhiều rác bên B1 hất hết sang A1,hôm đấy chỉ có mấy đứa con gái,hôm bế giảng năm lớp 9 hay sao ý,bọn mình thông minh thật =))

chocomog_257

Moderator
Sit said:
uh đúng rồi,dân B1 cả í mà :D
D1 tớ có biết bạn Duy Anh,nó có họ hàng với Sit :D
To Chồng: A1 tèm nhèm,nhìn cô Thảo vợ đã muốn ặc ặc rồi,hs của cô chắc cũng chả kém :9
Ơ thèng Duy Anh hả, bây h nó đang học VĐ, dạo này chả thấy mặt nó đâu. Chắc là anh họ Sit hả :)
Thế cô Thảo thì nhìn mặt làm sao mà phải ặc ặc, cô dạy thêm tớ đấy. Còn dân A1 hả, bây h bắn sang hết bên Tổng hợp với Ams roài, học trâu điên lắm :9

chocomog_257

Moderator
thaole said:
đây , thảo đến rồi. hehe. thằng đờ mờ kia ai quen biết mày , lượn đi cho nc' nó trong cái đê.
con ` A1 vớ vẩn ý mà. haha , nói xong chạy thui :d
Ai quen biết tao hả, nhưng muh tao biết mặt mày từ lớp 8 roài, với cả thằng Lê Anh nữa =)) Thế mà cũng hỏi =))

thaole

Member
Sit said:
Thảo rất điên nhớ =)) Thảo hấp có nhớ 1 lần dọn vệ sinh xong,bao nhiều rác bên B1 hất hết sang A1,hôm đấy chỉ có mấy đứa con gái,hôm bế giảng năm lớp 9 hay sao ý,bọn mình thông minh thật =))
hehe quên sao được , mà A1 toàn thằng tính cục , mấy lần toàn bị gurl B1 quây , tức định đánh thằng quang anh lớp mình , đàn bà vãi đàn bà =)) =))

Sit

Member
chocomog_257 said:
Ơ thèng Duy Anh hả, bây h nó đang học VĐ, dạo này chả thấy mặt nó đâu. Chắc là anh họ Sit hả :)
Thế cô Thảo thì nhìn mặt làm sao mà phải ặc ặc, cô dạy thêm tớ đấy. Còn dân A1 hả, bây h bắn sang hết bên Tổng hợp với Ams roài, học trâu điên lắm :9
Duy Anh là cậu họ Sit,chứ ko fải anh =))
Cô Thảo hả, =)) tại ko ít lần Sit bị cô chửi oan,mà đúng là oan,nên ặc ặc :9

chocomog_257

Moderator
Sit said:
Duy Anh là cậu họ Sit,chứ ko fải anh =))
Cô Thảo hả, =)) tại ko ít lần Sit bị cô chửi oan,mà đúng là oan,nên ặc ặc :9
Á thế hóa ra cô cũng dạy B1 rồi ah :D Có thấy cô chửi oan ai bao h đâu =))
Cậu họ, chẹp, họ hàng dây mơ rễ má thế kia ah :D

Kid08

Member
CÓa, đúng là lớp có học nhà MInh, học toán, hi

A1 number 1 nhé, B1 number bét thui , hihihihihihihihiiiihihihi

Sit

Member
chocomog_257 said:
Á thế hóa ra cô cũng dạy B1 rồi ah :D Có thấy cô chửi oan ai bao h đâu =))
Cậu họ, chẹp, họ hàng dây mơ rễ má thế kia ah :D
=)) cô Thảo ko dạy B1,nhưng mà bạn ĐM nhớ koko??B1-A1 học cạnh nhau,2 lớp sát nhau như thế trên tầng 3 của nhà 3 tầng.chuyện gì của nhau cũng biết hết,có lần chạy ra ngoài nhặt cái bút,cô Thảo thấy thế là Sit bị mắng luôn..thậm tệ :(
để hôm nào Sit giải thic về họ hàng giữa Sit với Ku DA cho mà biết =))

Sit

Member
haidh said:
CÓa, đúng là lớp có học nhà MInh, học toán, hi

A1 number 1 nhé, B1 number bét thui , hihihihihihihihiiiihihihi
gớm,A1 no.1 ai chả biết,A1 có những học sinh như Hải mà,làm gì mà chả no.1
B1 chỉ cần biết là chơi với nhau đoàn kết,chơi đẹp cứ chả cần no.1 hay no. bét :d:

Sit

Member
mày thấy chưa Thảo?chắc gì lớp mình đã đoàn kết hơn lớp người ta mà to mồm.Sống ở đời là fải biết khiêm tốn rõ chưa em??=)) thế mới sống zai được.Bọn mình tự hào về B1 với nhau là được rồi khà khà

chocomog_257

Moderator
Con Thảo này rõ xí xớn, mày chưa gì đã phải tiếp thị lớp B1 của mày như thía à =))
Đúng là cái loại thích chơi trội =)) Lềnh phềnh chứ có làm được gì đâu =))

A1 thì đoàn kết ở chỗ nào nhỉ, dù sao thì B1 vẫn còn xôm tụ hơn nhiều :)

thaole

Member
lại chả không ? nhìn lại đê , đội hình nào đẹp như B1 chưa ? A1 chắc ? xem đc có ai đc không ? bạn hải bede hay là bạn trung béo ? =)) còn D1 tao thấy đc mỗi đình mình nhi? sướng chưa haha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000