CVA Cấp II khóa 00-04

Sit

Member
chocomog_257 said:
Hóa ra Thu Giang hot gurl A4 lại là bạn Giang B1 này ý à, bây h tao mới biết đấy :-O
Nghe mấy đứa A4 bảo bạn ý cái gì cũng siêu hết, cả học hành lẫn tài lẻ, phục thật :9 :x
Trai tài thì chả thấy đâu, hay là mày bảo bạn Giáp lớp mình??? =)) gái sắc thì có bạn G với bạn K là thấy rõ nhỉ ;) Còn mày á, xếp hàng đi chứ =)) Mày có tài gì thì ai cũng biết, còn sắc thì chắc là chỉ có học trò của mày bít thoai =))
Giang b1 là Hương Giang,nhìn nó 4 năm rồi nên thấy nó phình fường,có con Kiều Giang xinh,nhà nó gần nhà mình
bạn ĐM nói thế làm K fởn :>> :>> :>> ngại quá cơ :)
Lớp D8 có Ngọc Khanh
bạn lưỡng tính này nhầm nhọt à,lớp tớ chả ai tên là Ngọc Khanh cả,B2 mà vào D8 chỉ có thằng Thanh Tùng thôi,nó ngồi cạnh tớ,con bác Oanh bác Lý :)) nhắc đến thằng này lại nhớ đến vụ tên bố mẹ nó =)) cười vỡ bụng

haketu

Member
ừ đúng roài đấy, thỉnh thoảng thấy thằng dở hơi đấy mặc quần đùi lông nhông khắp trường. cấp II thường trêu nó là: oánh chết thằng lý này nữa. mày thích lý sự với tao hả thằng lý kia. mày có phải là ông lý đâu mà dám bày đặt oánh tao. tóm lại là tao thích oánh mày lý ạ....=))=))vân vân...=))=))=))

Sit

Member
=)) =)) =)) thế bạn Ngọc Khanh là bạn nào đấy??Đặc sắc lắm à? ;-)
hồi mới biết tên nó ,cả tổ tớ tưởng bố nó là lý,mẹ nó là Oanh,ai ngờ ngc lại,chết cười,lúc nó nó giấu được nên rất hí hửng,về sau bị fát hiện tức đến nỗi hôm đấy ko học đc gì,bọn tớ ngồi cười cũng chả học đc gì =)) =)) =)) lớp tớ có bạn tên là Oanh,thỉnh thoảng lại "Mượn Oanh quyển "vật lý" =)) =))

chocomog_257

Moderator
nói xấu giề A4 thế? ai bảo trai A4 không có tài, láo thật. Ông thì có cái gì hả ĐM, hay được mỗi cái giỏi Anh rồi....vênh
Tôi có nói xấu B2 của ông đâu, chỉ được cái ăn dưa bở dưa leo =))
Đang nói B1 của cô giáo Thảo lớp tôi mà lại =))
Còn HG với TG, ừ thì nhầm, mà sao chưa gì ông đã phải nảy tanh tách như tép nhảy thía =)) Đúng là lời đồn bên A4 quả ko sai :> KT + TG =... =))

chocomog_257

Moderator
còn thằng đờ mờ , chỉ học đc Anh thoai , có gì mà ghê , ờ dek fải chê tao. xem lại cái mẹt mày đê. ts.
Vâng vâng, iem sợ roài, biết cô Thảo là giáo viên dạy giỏi roài =))
Vì ở trường cô dạy em thế mà lị =))

haketu

Member
nói gì thế ông ĐM ơi, tôi bị gán ghép chứ. vớ vẩn.
ông mà còn tin cái đấy nữa à. chán chả buồn chết
pótay.info

chocomog_257

Moderator
haketu said:
nói gì thế ông ĐM ơi, tôi bị gán ghép chứ. vớ vẩn.
ông mà còn tin cái đấy nữa à. chán chả buồn chết
pótay.info
Ơ thì cái tin đấy do chính các bậc lão thành A4 tuôn ra, tôi ko tin làm sao được??? :D

chocomog_257

Moderator
thaole said:
thằng dở hơi đờ mờ. mày hs xuất sắc thế cô chả dám dậy đâu. giỏi hơn cô rồi đấy
Giỏi cái gì chứ còn giỏi cái khoản tiếp thị thì làm sao lại hơn cô được =))
Còn chưa đến được tầm pro như Khánh mà :D

chuabietgi

Member
moij nguwoif lại thiks kêt thế nhi??
để A1 góp vui :
D1 : Thin, Dương, Sơn, Hằng
D2 : Tuyên
D4 : Thu Anh
A1 : vũ Anh, nam
A2: nguyễn Linh , thịnh
A4 : tường linh , hương
D8 : phương linh , trinh , Huyền
D9 : minh anh , đạt
D6 ( ko biết đúng ko nưa ) : trường
còn nữa nhưng tạm thời quên !!!

haketu

Member
oái, hóa ra bạn tường linh và hương là cùng lớp với ông linh trưước đây à
chắc là A1 cva2 nhẩy(nếu tôi không nhớ nhầm)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000