CVA Cấp II khóa 00-04

chuabietgi

Member
Lê Linh, Tuấn Anh, trang vẫn học hành tanh tưởi nhưng suốt ngày học thôi , các bạn ấy chơi ko gian 2 chiều ( từ nhà đến lớp và ngược lại ) chứ ko đú đởn như tụi này !!!!!
:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

Sit

Member
chuabietgi said:
mãi mới thấy mọi người góp vui cho topic này !!!!!
bạn K ơi nói gì???tui ko hiểu !!!!!!!!!!!!
ah K nói gì L ko cần hiểu đâu,những người tài giỏi như L ko cần fải hiểu những chuyện như thế ;) :D

chocomog_257

Moderator
chuabietgi said:
Lê Linh, Tuấn Anh, trang vẫn học hành tanh tưởi nhưng suốt ngày học thôi , các bạn ấy chơi ko gian 2 chiều ( từ nhà đến lớp và ngược lại ) chứ ko đú đởn như tụi này !!!!!
Hơ mấy bẹn ý thì chỉ có 2D là hết, còn loại như mình thì phải... 4D :) Nhà, lớp, net, tiệc tùng mà lại :q:
Mà sao TA lại mọt sách thế kia ah, ko tin được đâu :-/ Có Trang café, Linh mơ hay VHải thì nói thế vẫn còn nghe được :D
Ah Linh ơi cho xin cái nick hiện giờ của Ly bấu với, hình như là girl gợi cảm 89 gì đó nhỉ :D

chuabietgi

Member
uhm , TUẤN ANh là ngoại lẹ , nó chán đến tận cổ viẹc đi học ở tổng hợp vì 1 lí do vô cùng tế nhị.................girl TH quá í ẹ !!!!!!!!!

nick của LY ha? "girlgoicam89 "
hoặc juliet_trươngams89
ok?

chocomog_257

Moderator
chuabietgi said:
uhm , TUẤN ANh là ngoại lẹ , nó chán đến tận cổ viẹc đi học ở tổng hợp vì 1 lí do vô cùng tế nhị.................girl TH quá í ẹ !!!!!!!!!

nick của LY ha? "girlgoicam89 "
hoặc juliet_trươngams89
ok?
Í ẹ ở điểm nào thế =)) Chẹp chẹp TA cũng bít soi gái cơ ah :q:
@ GMai: đây là địa bàn của dân CVA cấp II nhá, dân ngoại đạo muốn vào đây phải xin phép trước, còn không thì... OFF MY WAY!!! ;-) :q:

qua_chanh_chua

chocomog_257 said:
Í ẹ ở điểm nào thế =)) Chẹp chẹp TA cũng bít soi gái cơ ah :q:
@ GMai: đây là địa bàn của dân CVA cấp II nhá, dân ngoại đạo muốn vào đây phải xin phép trước, còn không thì... OFF MY WAY!!! ;-) :q:
em cũng là CVA cấp 2 nhưng mà vào cũng chẳng hiểu các anh chị nói gì cả? :p

Thì chăc tại em học khóa khác nên ko hiểu thôi ! Heheh, ơ mà hình như toàn a1 với b1 nói chứ có thấy mặt mũi pac nào khóa 00-04 nữa đâu nhey?

chocomog_257

Moderator
phuonglinhd8 said:
Thì chăc tại em học khóa khác nên ko hiểu thôi ! Heheh, ơ mà hình như toàn a1 với b1 nói chứ có thấy mặt mũi pac nào khóa 00-04 nữa đâu nhey?
Thế tui học A1 với B1 hả =))

Sit

Member
B1 với A1 4 năm gắn bó cạnh nhau nhờ,thế mà chả thấy yêu nhau mấy
mà nói chung là B1 chả chơi với lớp ngoài mấy

chuabietgi

Member
uhm , hàng xóm với nhau 4 năm chứ có ít đâu. nếu mà có đôi nào thì chắc con cái cũng phải dược 3-4 tuổi rùi B1 nhảy :)):)):))

chocomog_257

Moderator
Đấy đấy giờ mới nói được, bằng chứng là bạn Hồng Thảo B1 đã chết mệt bạn Thìn A1 ngay từ khi Thảo có cơ hội chiêm ngưỡng dáng ngồi hết sức là nghệ sĩ của bạn Thìn khi vào CVA cấp 3 :q:
Rồi bạn ý lại còn hô hào bà con D3 lập 1 cái topic Canh Thìn FC, làm cho ảnh hưởng của bạn Thìn trở nên sâu rộng trên box 0407 =)) Và kết quả là Thìn đã được toàn thể dân D3 lăng xê 1 cách rất xì teen, làm cho ai cũng fải ngưỡng mộ :q:

Sit

Member
:) ĐM ơi bạn Thìn thì được B1 hâm mộ từ cấp II rồi,đùa chứ bên B1 bọn K đều là fans của Thìn mà

chocomog_257

Moderator
Sit said:
:) ĐM ơi bạn Thìn thì được B1 hâm mộ từ cấp II rồi,đùa chứ bên B1 bọn K đều là fans của Thìn mà
Đấy đấy :), thế cho nên ảnh hưởng (hay hội chứng cuồng? =))) của con Thảo nó mới lan rộng ra khắp Green Castle D3 :q:

chocomog_257

Moderator
Sit said:
thế đã biết được tấm lòng yêu mến và hâm mộ bạn Thìn sâu đậm như thế nào chưa??
Sâu đậm thế nào thì cứ sang bên topic D3 và những trò quái đản thì biết, có ảnh chụp bọn chúng nó đang phê hội chứng Thìn đấy =))

Sit

Member
đã bảo là sâu đậm thì hồi cấp II mà lại,lên cấp III thì fạm vi hâm mộ được mở rộng hơn thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000