CVA Cấp II khóa 00-04

qua_chanh_chua

bupbelight said:
:D chồng tui thì đú gì
ah cấp 1 mình cũng học chu văn ai
ai bằng tuổi tui học cấp 1 cva ko
:D nhắn tìm đồng đội với
chị ơi , em cấp 1 cũng học CVA , nhưng mà tất nhiên là ko bằng tuổi chị :p

Sit

Member
chuabietgi said:
ai chê bạn Ly đấy X( , đừng có động vào my per rose của tui nhé :cool: --> B1 đúng là đan ko biết thưởng thức nghệ thuật !!!!!!!!!! :( :( :( :( đáng buồn
uầy,Ly là your per rose thì biết ấy là thế nào rồi,ngưu tầm ngưu,mã tầm mã mà,
Cái nghệ thuật mà Linh nói của A1 ý,thì B1 cũng chẳng cần phải biết thường thức làm gì!!!! ;)

chuabietgi

Member
bupbelight said:
:D chồng tui thì đú gì
ah cấp 1 mình cũng học chu văn ai
ai bằng tuổi tui học cấp 1 cva ko
:D nhắn tìm đồng đội với
mình ơi anh cấp 1 cũng học Chu Văn an mình ah`. mình học lớp nào sao anh ko biết. Anh học 1E rùi 2 - 5 D
em học lớp nào????

chuabietgi

Member
Sit said:
uầy,Ly là your per rose thì biết ấy là thế nào rồi,ngưu tầm ngưu,mã tầm mã mà,
Cái nghệ thuật mà Linh nói của A1 ý,thì B1 cũng chẳng cần phải biết thường thức làm gì!!!! ;)
Cái gì mà ngưu tầm ngưu mã cầm mã , tui nghe mà ko hiểu.X-(
B1 phải biết rằng vẻ đẹp của con người là ở TÂM HỒN chứ ko hẳn đã ở bề ngoài :)!! mà cái này thì dân B1 phải học tập ở đân A1 nhiều - A1 toàn những người như TÔI và MY PER ROSE thì làm gì ko đẹp !!!( oái sao hôm nay mình ăn gì mà nói nhiều câu hay ghê !!! )
nói chuyện với Ly xem , bạn sẽ thik ngay mà !!! ko tin hả sờ ah` quên gặp mặt thử coi !!! ;);)

Sit

Member
chuabietgi said:
trùi , dân A1 đây , xin chào cả nhà !!!!
mà phải nói rằng A1 là lớp hoành tráng nhất cả khóa 00-04 mọi người ah` !!! :) :) :>> :>>
uh tất nhiên A1 là hoành tráng nhất rồi,ai nói gì đâu.A1 có những bạn như Ly xinh,Thìn...toàn đẹp zai xinh gái cả,nhất là những bạn hoành tráng từ trên xuống dưới như bạn Ly,đứng sau bạn í thì dek nhìn được cái gì đằng trước nữa,làm gì chả hoành tráng :x :*

B1 cũng phải công nhận đi , lần nào A1 làm trò gì thì y như rằng ngày ấy năm sau , hoặc ngày lễ gần nhất sau đó cũng thấy B1 nhái lại :9 :9
hic !!!!
--> đạo kinh khủng :cool: mà phải công nhận
B1 toàn lũ KHỦNG KHIẾP CỦA LOÀI NGƯỜI :q: , SAI LẦM CỦA TẠO HÓA =)) --> nhớ câu này ko B1 , nhớ hồi xếp hàng --cãi nhau ỏm tỏi , đến vui !!!! =)) =)) :)
nhảy !!

chẹp,cái chuyện nhái lại hay ko thì A1 với B1 tự biết,chả cần fải công nhận. A1 sợ người ta nghĩ là ko đúng hay sao mà fải tự chứng minh thế???Eo ơi đáng thương thế !!!! =((
chẹp cái nữa,bạn Hoàng Linh bảo B1 toàn lũ đấy,thế mà cũng sánh ngang được với A1,đứng cạnh nhau mà cứ fải tự cho người khác là SAI LẦM CỦA TẠO HÓA,việc gì fải thế hả Linh,mà mấy cái chuyện fù fiếm cãi nhau vớ vẩn này ko tồn tại được ở trong đầu của dân B1 nên chả ai nhớ cả.Thông cảm nhớ!!! :d:

Sit

Member
chuabietgi said:
Cái gì mà ngưu tầm ngưu mã cầm mã , tui nghe mà ko hiểu.X-(
B1 phải biết rằng vẻ đẹp của con người là ở TÂM HỒN chứ ko hẳn đã ở bề ngoài :)!! mà cái này thì dân B1 phải học tập ở đân A1 nhiều - A1 toàn những người như TÔI và MY PER ROSE thì làm gì ko đẹp !!!( oái sao hôm nay mình ăn gì mà nói nhiều câu hay ghê !!! )
nói chuyện với Ly xem , bạn sẽ thik ngay mà !!! ko tin hả sờ ah` quên gặp mặt thử coi !!! ;);)
ui,đang khen A1 mà,có chê bạn Ly đâu mà phải quảng cáo,4 năm liền nhìn bạn í rồi.Nói chung là B1 ko được như A1,làm gì có ai xinh như Ly,đẹp zai như Thìn,đá bóng giỏi như Thịnh,cười duyên như Sơn.
Hic,đã chê LInh với LY đâu mà fải tự khen thế !!!!

chuabietgi

Member
Sit said:
ui,đang khen A1 mà,có chê bạn Ly đâu mà phải quảng cáo,4 năm liền nhìn bạn í rồi.Nói chung là B1 ko được như A1,làm gì có ai xinh như Ly,đẹp zai như Thìn,đá bóng giỏi như Thịnh,cười duyên như Sơn.
Hic,đã chê LInh với LY đâu mà fải tự khen thế !!!!
đáng khen cho những bạn tự biết đánh giá bản thân !!!
điều này có vẻ là A1 cần học tập !!! thật đấy
A1 vẫn luôn đánh giá mình hơi cao , ( ít nhất là 2/3 lớp nghĩ vậy) --> nhưng có vẻ thì sự thật cũng đã chứng minh , ko phải ai cũng ngã đau như tui !!!! hic - nghĩ mà buồn bao nhiêu nhân tài nổi trội - toán có cả lũ : hải , tuấn ạnh thìn, lê linh, trang cà chua,......... - rùi vv..v.v... bọn nó bây h học tổng hợp - sư phạm - Ams nhiều trong khi mình thì.. :(:( !! :):):)chịu --> buồn ghê !!! :)):))=))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Tính từ mà em, idiotic mới là đáp án =)) :q:
Uh nhỉ. Thằng này giỏi. Bây giờ mình mới nhớ. Idiot là noun.
Chán thật. Trình TA của mình đi đâu hết roài thế này :(

chocomog_257

Moderator
Lại nói chuyện A1, hình như mí bạn Hải (dớ), TA hay Linh mơ đều bặt vô âm tín hay sao ý, học hành thì chắc vẫn tanh tưởi nhưng còn danh tiếng thì ko thấy đấu :) Chắc là tại học nhìu nên quên hết mọi sự rùi :D
Chỉ có những người năng động như dân CVA mình, hay Ly bấu bên Ams thì may ra mới tiếng tăm lừng lẫy được :D :q:

Sit

Member
Hải nào? lớp K có Hoàng Hải đấy,thằng ku là chồng K,hê hê
A1 có bạn Sơn,nhìn nó cười thì chẳng có gì cũng fải cười,hồi nó học thêm văn Oanh lớp K mà mỗi lần nó cười thì cả lũ ngồi sau nhìn nó cười theo,mặc dù chả biết nó cười vì cái gì :))
còn ông Linh thì chữ đẹp vãi,nhìn cũng ỏn vãi!!!!!

chocomog_257

Moderator
Sit said:
Hải nào? lớp K có Hoàng Hải đấy,thằng ku là chồng K,hê hê
A1 có bạn Sơn,nhìn nó cười thì chẳng có gì cũng fải cười,hồi nó học thêm văn Oanh lớp K mà mỗi lần nó cười thì cả lũ ngồi sau nhìn nó cười theo,mặc dù chả biết nó cười vì cái gì :))
còn ông Linh thì chữ đẹp vãi,nhìn cũng ỏn vãi!!!!!
Việt Hải cơ, cái bẹn bây h vào chuyên Sư phạm rùi ý :D
Ông Sơn này thì nhìn điệu cười "La Giô công đơ" đấy ko ai cười theo thì mới là lạ :) =))
Mà K bảo chữ ông Linh trông "ỏn" hay là "ổn" đấy :q: 2 từ đấy hoàn toàn khác nhau nhé :>

qua_chanh_chua

các anh chị ơi , cho em tham gia vào cái phần học CVA cấp I được ko ạ?
Thấy các anh chị cũng học ở đấy , em nhảy vào góp vui :D.
Cấp I em học từ 1 -> 5 A luôn , wá đẹp ! :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000